พฤษภาคม 11, 2024, 03:39:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: งบน้อย ซื้อกระป๋องรุ่นไหนดี?  (อ่าน 2721 ครั้ง)
billyX
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: สิงหาคม 10, 2017, 11:11:49 AM »

อยากจะลองใช้กระป๋องซักหน่อย ทีแรกเล็งๆ TENGA 3D กับ TENGA FLIP LITE ไว้
แต่เท่าที่เห็น LITE มันบอกว่าขนาด 48 ลงไป ซึ่งผมใช้ไม่ได้
ก็เลยเหลือตัวเลือกแค่ 3D แต่เท่าที่ดูมันเป็นซิลิโคนธรรมดาๆ ไม่น่าจะเสียวเท่าไหร่
เลยลองมองๆ TENGA FLIP HOLE ไว้บ้าง แต่ราคาก็แรงเหลือเกิน เกือบๆ 4000
ผมยังเป็นเด็กอยู่ด้วย ไม่มีรายได้ ก็ไม่รู้จะเอายังไงดี
ใช้ 3D ไปก่อน หรือกัดใจซื้อ FLIP HOLE ไปเลย ใช้ยาวๆก็น่าจะคุ้ม
หรือมีตัวเลือกอื่นๆยังไงแนะนำรบกวนด้วยนะครับ

ปล. ถามนิดนึงว่าถ้ายังไม่เคย มาใช้กระป๋องจะติดใจจนเวลาเอาจริงๆไม่เสียวรึเปล่าครับ   Grin
TengaCM
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2017, 09:16:54 PM »

มี flip zero หิ้วมาจาก ญป สนใจหลังไมค์นะครับ
ThePheonix
ปลิงควาย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2017, 10:59:54 PM »

ไม่ต้องรีบครับ ศึกษาไปเรื่อยๆ
ของผมก็เพิ่งได้ ตัว zero มาแต่ยังไม่ได้ลอง
แต่ลองเอานิ้วกดเข้าไป แล้วลองบีบ มันดูดดีจัง
ซื้อทั้งทีซื้อดีๆไปเลยครับ เก็บตังก่อนก็ได้ สักเดือน สองเดือน
goozaa555
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2017, 10:48:51 AM »

มี flip zero หิ้วมาจาก ญป สนใจหลังไมค์นะครับ

ส่งต่อราคาเท่าไหร่ครับ แอบสนใจ อิอิ
Talkuy
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2017, 11:26:21 PM »

.ลองดู tenga air tech มั้ยครับ ราคาถูกลงมาหน่อย
หน้า: [1] พิมพ์