พฤษภาคม 17, 2024, 12:30:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าคุณได้เป็น AV Actor  (อ่าน 3693 ครั้ง)
Iku Sung
ปลิงควาย
*

« เมื่อ: ตุลาคม 02, 2014, 01:40:16 PM »

ถ้าเพื่อนๆได้เป็นนักแสดงav ชาย เพื่อนๆ คิดว่าลีลาของตัวเองจะเหมือนคนไหนมากที่สุด และเพื่อนๆจะมีท่าไม้ตายท่าไหน อย่างพีสะเดิดจะมีท่านางแอ่นเหินลมของท่านรองฯ + ท่าลิงอุ้มแตง
ของผมคิดว่าตัวเองน่าจะเหมือนน้าซู (ซูเนโอะ) ผมชอบน้าเค้าตรงที่ชอบจูบปาก ดูดนม เลียจิ๋มได้อารมณ์ดี (แต่ตอนเลียรูตูดไม่ค่อยชอบเท่าไหร่)เวลาเจสก็ชอบมองหน้านางเอกไปด้วย ส่วนท่าไม้ตายที่ผมชอบก็จะเป็นท่า reverse cow girl พร้อมดูดนม ดูดปาก+ scratch จิ๋มไปด้วยและ ท่า reverse ส้มโอห่อกล้วย (ท่านี้เพื่อนๆจะนึกออกเปล่านะ Grin)ท่านี้ใครเคยทำไหมครับผมว่ามันยากดีนะ 555
Kiboom7
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

I love Bukkake

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2014, 01:43:07 PM »

AV Actor ผมคงไม่ไหว ขอเป็นตัวประกอบปล่อยน้ำกระทิใส่หน้าก็พอแล้ว 
hlor
Lord of AV
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2014, 06:44:40 PM »

ท่าไม้ตายต้องรอดูอ่ะครับ
แต่ถ้าได้เป้นจะจัด julia, hitomi tanaka,yui hatano

alhazard
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2014, 10:35:47 PM »

555 อยากเป็นผู้กำกับมากกว่าครับ จะได้ทำบท av แบบใหม่ ๆ บ้าง
play...
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2014, 01:43:24 AM »

ผมชอบท่า สอดใส่จากด้านหลังมากๆ 80% ดูแต่ท่านี่ตลอด
ไม่ว่านั้งโต๊ะ คุกเข่า  ยืน  จะเอามันท่าเดียวนี่แหละ Grin
แล้วก็อยากให้หามุมกล้องมันดีๆด้วย เอาแบบเห็นทั้งตัว
ยิ่งนางเอกขาเรียวๆยาวๆนะ   Shocked Shocked Tongue Tongue 

3didy
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2014, 02:43:39 PM »

อาจจะเป็นเอดส์ก็ได้ครับ 555
jak_homo
Lolicon Obscene
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2014, 01:43:05 PM »

ผมจะใช้ท่าไม้ตายที่มีชื่อว่า "แป๊ะเข็นรถ" ครับ
หน้า: [1] พิมพ์