พฤษภาคม 16, 2024, 02:34:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าคุณเป็นเจ้าของบริษัทหนัง AV คุณจะทำอะไรกับเด็กใหม่บ้าง ก่อนที่จะ Debut  (อ่าน 8181 ครั้ง)
fireman7
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« เมื่อ: กันยายน 01, 2015, 09:54:24 PM »

ถ้าคุณเป็นเจ้าของบริษัทหนัง AV คุณจะทำอะไรกับเด็กใหม่บ้าง  ก่อนที่จะ Debut

danya
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 01, 2015, 09:56:15 PM »

ขอเย็ดต่อเนื่อง 7 วัน  Grin
พระเจ้าอา เล่าปี่
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 01, 2015, 10:00:17 PM »

ขอเย็ดก่อน 1 อาทิตย์ ตอนเย็น ตอนกลางคืนสลับวันกัน
Sushi
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 01, 2015, 10:13:58 PM »

ทดลองงานกับผมก่อน4เดือน แล้วเดี๋ยวประเมินผลงานอีกที  Grin Grin Grin

fireman7
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 01, 2015, 10:23:02 PM »

นั่นแหละครับ   ที่ทุกๆคนตอบมา   คือ  สิ่งที่ผมคิดอยู่

ผมคิดอย่างนี้นะว่า   ถ้าเป็นคนที่ไม่ดังแบบพวก วง KB48 แบบ Risa Tachibana  อะไรพวกนั้น

ถ้าเป็นเด็กที่ปั่นขึ้นมาใหม่จริงๆ   ยังไงก็ต้องถูก train ก่อน   ซึ่งการฝึกงานที่ว่าก็คือ อะไร
อย่างน้อยที่สุด  มันก็ต้องฝึกงานกับดาราชายที่อยู่ในสังกัด   ดูว่าเข้ากับคนไหนได้ดีที่สุดอะไรแบบนี้อะครับ

ตอน Debut  ใครจะเป็นคนเล่นเปิด    มันก็ต้องลองกับคนโน่น  คนนี้ก่อน
ซึ่งเจ้าของค่ายก็อาจจะแบบว่า  Train ให่ส่วนตัว
อะไรแบบนี้  มันทำได้อยู่แล้ว   เพราะฉะนั้น  ถ้าเราเปิดกิจการอะไรทำนองนี้นะครับ
มีสาวหน้าใหม่ๆ  แวะเวียนมาให้ได้ลิ้มลองตลอดแหละครับ
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 01, 2015, 10:36:55 PM »

ไม่ทำไรเลย กลัวเอดส์

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
toyotaway

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 01, 2015, 11:28:12 PM »

แต่ละท่าน ใจเย็ดๆๆ ๆคร้าบ
Katsura Ae
AV Thailand
AV Donator (VIP)

I'm Hitomi's Fan

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 01, 2015, 11:37:00 PM »

ผมหลังไมค์ไปหา ท่านFireman 7 นะครับ
สงสัยยังไม่ได้ดู  Sad

AV Columnist report コラムニストリ ポーター
Hsentai
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 02, 2015, 12:17:14 AM »

เซ็นสัญญาเริ่มงานสิครับ ไม่น่าถาม Grin Grin Grin
countingstars
ไปให้สุด แล้วหยุดที่คำว่าฟิน
AV Devotor (VIP)

Ayane <3

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 02, 2015, 01:34:31 AM »

ถ้าผมเป็นเจ้าของ แล้วเจอดารา AV debut ที่ตรงสเปคนะ
'' ศักรินทร์จะจัดให้สาาาาาา สมใจเลยทีเดียว '' 

หน้า: [1] 2 3 พิมพ์