พฤษภาคม 16, 2024, 04:11:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าดารา av ที่คุณชื่นชอบเสียชีวิต จะทำยังไงกับหนังของพวกเธอครับ  (อ่าน 6670 ครั้ง)
shogunov
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2019, 04:57:52 PM »

จากข่าวที่ว่า มีดารา AV ที่เป็นอดีตนักร้องคนนึง เสียชีวิต  ทำให้ผมนึกไปถึง กรณีที่มีดาราหญิงเกาหลี ที่เล่นหนังติดเรท เรื่อง my hearth beat เสียชีวิตระหว่างโปรโมทหนัง คนนี้ครับ https://www.hancinema.net/korean_Yoo_Dong-sook.php พอรู้ข่าวผมก็รู้สึกสงสารเธอนะ เธอพยายามเพื่อจะมีชื่อเสียง กระทั่งยอมเล่นหนังที่มีฉากติดเรท เปิดเผยเนื้อตัวให้ดูเต็มๆ แลกกับการได้เล่นบทนำ  แต่หนังฉายไม่ทันไร ก็เสียชีวิต   ผมก็ยังเก็บหนังของเธอไว้  ไม่ได้รู้สึกกลัวอะไรเลย  มีแต่ความสงสาร  แต่ผมได้ยินมาว่า บางคนก็ไม่กล้าดูหนังของพวกเธอต่อ  บางคนก็ไม่สะดวกใจจะดู อาจจะเพราะอยากให้เกียรติผู้เสียชีวิต แต่บางคนก็ดูต่อได้เป็นปกติไม่คิดอะไรมาก  เลยอยากทราบความเห็นครับ
sekkusudaisuki
โอตาคุเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2019, 05:25:11 PM »

ดูปกติครับ อย่าง August Ames แค่เสียดายที่ไม่มีเรื่องใหม่ๆให้ได้ดูแล้ว
shogunov
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2019, 07:11:18 PM »

โดยส่วนตัวผมคิดว่า พวกเธอคงไม่โกรธหรอกครับ ถ้าดูพวกเธอแล้วทำอะไรแบบนั้น  พวกเธอคงดีใจที่ไม่ถูกลืม  ยังอยู่ในใจของหลายๆคน
Busty Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2019, 07:35:47 PM »

ผมว่าการเก็บผลงาน หรือหยิบมาชม มันคือการให้เกียรติอย่างนึงนะครับ

มันคือการชื่นชมผลงานของพวกเธอในขณะที่ยังมีชีวิต

คล้ายๆกับดาราหนังฮอลลิวู๊ดหลายๆคนที่เสียชีวิตไป แต่เราก็ยังชื่นชมผลงานของพวกเค้า
play...

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2019, 08:13:39 PM »

ทำใจยากเหมือนกันครับ   ส่วนตัวผมเป็นคนที่ไม่ค่อยอินกับอะไรง่ายๆ  แต่พออินแล้วจะอินสุดๆครับ

ผมคงลดการดูลง  แล้วเปลี่ยนไปดูคนอื่นแทนสบายใจกว่า  เพราะฉะนั้นผมอยากให้คนที่เราชอบมีชีวิตอยู่นานๆครับ

lovejoy
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2019, 08:31:56 PM »

ผมเคยถามคำถามนี้กับเพื่อนคนนึงว่าถ้าดาราเอวีที่เราชอบตายจะลบหนังเจ้าหล่อนทิ้งไหม

มันตอบไว้ว่า...

มันเป็นงานศิลปะที่เธอทิ้งไว้บนโลกนี้ มึงจะลบทำไม
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2019, 09:01:06 PM »

ยังเคยเอาหนังของ ai ijima มาดูเลย

จริงๆ ถ้าเป็นงั้นมผมก็เศร้านะ แต่หนังก็คงเก็บไว้แหละ

และคงเอาออกมาดูมั่ง แบบว่า คิดถึง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 04, 2019, 09:06:06 PM โดย mhudom » บันทึกการเข้า

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
thepuisunisa
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2019, 09:05:50 PM »

เก็บสิครับ เพราะอย่างน้อยเราก็รู้สึกดีๆกับเค้าด้วยนี่ครับ
gilase
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2019, 09:09:20 PM »

เหตุการณ์นี้เกิดขึ้นกับผมตอน Ai Iijima เสียครับ
ผมก็ลบหนังเธอออกทั้งหมด ไม่ใช่เพราะกลัวอะไรนะครับ แต่พอดูหนังของเธอ
จิตใจมันคิดไปว่าเธอตายแล้ว คิดไปถึงความไม่เที่ยง ความไม่แน่นอน
ใจมันเลยไม่ค่อยเมามันกับหนังเธอเท่าไหร่ เลยคิดว่าลบๆไปเลยก็ดี
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2019, 10:02:19 PM »

เราไม่รุ้นิว่าใครโดนบังคับมาเล่นบ้าง  ดูหมดเเระเราทำตัวไม่เคารพเค้าตั้งเเต่โหลดหนังฟรีมาดูเเล้วคุณเอ้ย... ถ้าไม่พูดเรื่องนี้ เอาเป็นว่าถ้าวิศวกรที่ออกเเบบบ้านให้เราตาย ืเราต้องเผาบ้านทิ้งหรือย้ายไปอยุ่อื่นไหมละ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
หน้า: [1] 2 พิมพ์