พฤษภาคม 16, 2024, 05:52:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าถามว่าปัจจุบันมีใครหุ่นเเบบนี้บ้างจะพอมีเหลือไหมครับ?  (อ่าน 11417 ครั้ง)
นายอยากรู้อยากเห็น
AV DedicataR+ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« เมื่อ: เมษายน 21, 2023, 08:32:48 AM »

ถ้าถามว่าปัจจุบันมีใครหุ่นเเบบนี้บ้างจะพอมีเหลือไหมครับ?
ขาวนมกำลังดีหุ่นเเน่นๆนิดๆที่สำคัญจิ๋มกะทิ อย่าง rola misaki
มีใครที่หุ่นเเบบนี้เเละจิมิกะทิหลงเหลืออยู่บ้าง 555 หามาหลายปีเเล้วอยากได้เเบบนี้มาก
เสียดายที่เธอเลิกไปเลยไม่รู้จะไปหาใครที่ไทร์นี้ได้เพื่อนสมาชิกช่วยชี้ช่องทางสว่างให้ด้วยเถิด  :Smiley

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 21, 2023, 08:39:50 AM โดย นายอยากรู้อยากเห็น » บันทึกการเข้า
น้าเช
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 21, 2023, 12:10:27 PM »

ปัจจุบันผมว่าพอมีหลายคนเลยครับแต่จะโดนใจเจ้าของกระทู้หรือป่าวเท่านั้น อันนี้คือส่วนตัวของผมนะเป็นควมรู้สึกแรกที่นึกได้แล้วคิดว่าเธอหุ่นค่อนข้างเหมือน Rola จิ๋มกะทิด้วยคือ Hakaze Yuria

Busty Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 21, 2023, 12:12:30 PM »

Karen Yuzuhara น่าจะคล้ายสุดละ นมสวย เกาเหลา เหมือนกัน
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 21, 2023, 12:54:50 PM »

Rola นี่ทั้งหน้าตาและหุ่น หาตัวจับยากจริงๆ เกือบ perfect
ถ้าไม่ติดเรื่อง เสียงร้องแปลกๆ และเวลาแสดงติดตลก ยิ้มไม่สวยมาก จะ perfect เลย
play...
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 21, 2023, 07:31:52 PM »

ถ้าจะหามุมที่ท่านว่าคิดว่าพอมีอยู่  ประเภทขาวสูงหุ่นแน่นนิดๆ 
SAIKA  KAWAKITA ,FUA KAEDE, ichika hoshimiya  ผมว่ายังคล้ายเลย
หรือขนาด yua mikami ก็แน่นจิมิกะทิ  ไหมครับ

ส่วนความเป็นจริง type แบบ rola ถ้าจะไปหาคนดังๆใครจะยอมมาavละครับ
typeแบบนี้ผมว่าทรงสัดส่วนแทบจะเหมือนพวกนางแบบลูกครึ่ง เดินแบบจริงๆของญี่ปุ่น

คือสมัยก่อนก็ไม่รู้ว่าเขาไปหามายังไงนะครับ
แต่จะว่าไปตลาดavตอนนี้เขาก็อยู่ได้อยู่แล้วแหละ ไม่ได้มีความต้องการtypeนี้เท่าไร
mizuirO
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 22, 2023, 03:21:10 AM »

ผมเคยคิดแบบนี้นะ ที่ชอบหุ่นนักแสดงคนนึงมากๆแล้วรีไทร์ไป ก็อยากเจอคนใหม่ที่หุ่นคล้ายกันบ้าง สุดท้ายมันไม่มีนี่สิครับ หลายๆท่านก็บอกว่ามีเยอะ คนนู้น คนนี้ พอไปดูก็ไม่ใช่ ก็เพราะมันคนละคนกัน และแต่ละท่านก็มองคนละมุมกับเรา และรูปร่างของแต่ละคนก็จะมีความพิเศษแตกต่างกันไป มันหายากที่จะเป๊ะพอดีใช่เลยตรงใจ ปัจจุบันนี้ผมเลยไม่หาแล้วครับ หาคนใหม่เลยดีกว่า ชอบคนไหน ดูแล้วสบายตาสบายใจสบายมือสบายไข่ ก็คนนั้นละครับ แล้วเมื่อไรที่เราคิดถึงหุ่นแบบคนนั้นก็กลับไปย้อนดูงานคนนั้น มันก็ทำให้หายคิดถึงได้เหมือนกัน

ส่วนคนที่ผมคิดว่าคล้าย Rola จากภาพจำของผมก็คงจะเป็น Fujii Iyona, Riri Nanatsumori, Ran Hachimitsu, Yume Nishimiya, Rima Arai แต่ละคนที่กล่าวมา มีบางมุม บางซีน ที่พอจะคล้ายอยู่บ้าง แต่ก็ไม่ได้จิมิกะทิทุกคนนะ

Koharu Shiina
play...

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 22, 2023, 04:41:21 AM »

เรื่องหุ่นความพิเศษของ rola คือได้ทั้งแน่น และมุมเพรียวสูงยาว
ส่วนตัวผมเอาแค่มุมเพรียวสูงยาว แน่นๆ กับ จิมิกะทิ ไม่ใช่ทางผมเท่าไร 
จริงๆุถ้าของผม ที่ผมอยากได้ก็ไม่ได้ต้องหุ่นเหมือนนะ แต่ข้อดีส่วนที่ชอบต้องเท่ากัน100%
มันก็เลยหายากไปอีกแบบละมั้งครับ  ตามที่ท่าน mizuirO วิเคราะห์  ทุกวันนี้ผมก็เลยยังหาอยู่

ปล.เอาจริงๆหุ่นเหมือนแค่ครึ่งเดียวจะเรียกว่าเหมือนไหมนะครับ หรือจะนับเป็นอีกแนวอีกคนไปเลย
3didy
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 22, 2023, 11:36:45 AM »

แบบนี้มั้ย
kkunurat

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 22, 2023, 11:57:29 AM »

ผมก็ชอบ Rola และคิดถึงเธอเหมือนกันครับ ชอบตรงหุ่นเธอ ถึงแม้การแสดงจะไม่ค่อยดี

ขอตามกระทู้นี้เพื่อรับข้อมูลคนที่หุ่นคล้ายเธอ
ถึงแม้จะไม่เหมือนกัน 100% ตามที่หลายๆ ท่านบอกว่าไม่มีทางเป็นไปได้ ก็ตาม
ขอแค่ 80% ก็ยังดีครับ 555

สำหรับผม ซึ่งเป็นพวก leg fetish มองว่าส่วนขาของ Arina เกือบคล้าย Rola อยู่
ส่วนรุ่นเก่าก็คงหนีไม่พ้น Ameri Ichinose ครับ

Samantan
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 22, 2023, 02:07:11 PM »

ผมว่า จริงๆ ท่านที่ตามหาเอง ก็อาจจะหลงประเด็นไปเองก็ได้นะครับ 55555+

คือ ผมว่าหุ่นแบบ Rola เนี่ย หาไม่ยากครับ แต่ถึงหาได้แล้ว ท่านก็ยังติดที่หน้าอยู่ดีล่ะครับ เพราะผมว่าใจของท่านเองก็ยังยึดติดกับทุกอย่างของ Rola อยู่ดี อ่ะแหละครับ 5555+

เพราะงั้น อย่าไปหาตัวแทนที่เหมือนกันเลยครับ หาคนใหม่ๆ ไปเลยดีกว่า เพราะคนที่เราชอบมักจะอยู่ในใจเราแบบหาใครมาแทนยากจริงๆ ครับ ถ้าคิดถึงก็หางานของเธอคนนั้นๆ มาดูดีกว่าครับ  (ทุกวันนี้ผมก็ยังย้อนไปดู Yua Aida , Asami Ogawa , Yama Asami อยู่เรื่อยๆ เหมือนกันครับ)^ ^

หน้า: [1] 2 3 พิมพ์