พฤษภาคม 04, 2024, 05:43:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: คุณคิดว่า ดาราชายคนไหนดาเมทสูงที่สุด  (อ่าน 22104 ครั้ง)
play...
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2018, 10:28:27 PM »

ดาราชายคนนี้  ทำมันสะเด่าถูกใจเหมือนกัน  แต่ไม่ทราบว่าแกชื่ออะไร ใครพอจะทราบบ้างครับ
เห็นแกชอบเล่นแนวLUXUTVของprestige

รหัสอะไรครับท่าน

อันนี้ 261ARA-065  แต่ผมหาชื่อแกไม่เจอจริงๆนึกไม่ออก  ค่ายอื่นก็เคยเห็นเล่น
ผมชอบจังหวะการเล่นของแก เนินนาบซอยถี่ผสมลูกหนัก ได้ฟิวดี

ใครพอจะมีเเหล่งโหลดไหมครับ คือผมหาไม่เจอเลยครับท่านๆทั้งหลายย

https://openload.co/f/X5gO1snnXDs/#
bejitazero
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2018, 10:44:22 PM »

หลงใหลในขนาดเหรอครับ  Grin

เรียงให้ตามลำดับ

1. Ryo Sawai ขนาด 20 cm
ขนาดของแกขึ้นชื่อลือชาเป็นเบอร์ 1 ของวงการ แต่เสียดายโดนแบนจากวงการไปแล้ว ไม่รู้จะได้กลับมามั้ย

2. Masato Sawachi ขนาด 18.5cm

3. Wolf Tanaka ขนาด 18cm

4. Sota Asami ขนาด 17cm

5. Genjin Moribayashi ขนาด 16cm

6. Shimiken ขนาด 15cm

แต่ถ้าเป็นเทคนิค ที่สาวๆ AV พูดกันว่าเยี่ยมที่สุด ก็ต้องยกให้พ่อรูปหล่อ Ittetsu (อิทเท็ตสึ) Exclusive แห่ง Silk Labo

คนแรกทำไมโดนแบนอ่ะครับ
AeroDiablo
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2018, 03:31:21 PM »

มีคนนึงไม่รู้ชื่ออะไร ที่เล่นคู่กับ ชิมิเคน รหัส mide-369 ที่ทำให้ Shoko Takahashi  เสร็จได้เป็นครั้งแรก(เห็นตัวกระตุกนิดนึง)  ผมว่าก็ดาเมทดีเหมือนกัน จากที่ดูหลายๆ เรื่อง ที่ผ่านมา  Grin
MarvelRider
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2018, 11:00:05 PM »

คนแรกทำไมโดนแบนอ่ะครับ

เคยมีข่าวไปแอ้มเด็กต่ำกว่า 18 มั้งครับ ถ้าจำไม่ผิด แต่เหมือนจะโดนแบนอยู่แป๊บเดียวเองนี่ ข่าวนี่มันหลายปีแล้วเหมือนกัน ตอนนี้ก็เห็นแสดงหนังอยู่ปกติ

ลิสต์หนังที่เล่นคร่าวๆ : http://avdanyuwiki.com/tag/%E6%B2%A2%E4%BA%95%E4%BA%AE/
flavoredd
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2018, 09:29:17 AM »

จากที่ดูมานานตั้งแต่มัธยม และได้รู้ชื่อนักแสดงชาย  ผมให้ Kuroda เลย หมอนี่ดาเมจจริงๆ อยากจิทำให้ได้มั่ง ช่วงรัวๆนิสุดๆ

แต่ถ้าจอมอึด ให้ เบอร์ 2 และ 4 ครับ เน้นเนิบๆๆ และรัวท้ายๆ
MarvelRider
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2018, 12:59:02 PM »

เคยมีข่าวไปแอ้มเด็กต่ำกว่า 18 มั้งครับ ถ้าจำไม่ผิด แต่เหมือนจะโดนแบนอยู่แป๊บเดียวเองนี่ ข่าวนี่มันหลายปีแล้วเหมือนกัน ตอนนี้ก็เห็นแสดงหนังอยู่ปกติ

ลิสต์หนังที่เล่นคร่าวๆ : http://avdanyuwiki.com/tag/%E6%B2%A2%E4%BA%95%E4%BA%AE/

ปกติจริงเหรอครับ  Grin
เทียบกับดาราชายคนอื่น ไม่มีความรู้สึกว่าหายหน้าไปบ้างเลยเหรอครับ
ลองสังเกตุค่ายหนังที่แกเล่นก่อนปี 2014 กับหลังปี 2015 จนปัจจุบันดูสิครับ
แล้วลองคิดเล่น ๆ กันว่า ถ้าไม่มีหนังของ Prestige จะเหลือหนังกี่เรื่อง  Grin

เออเนอะ ตอนแรกผมก็ลืมคิด แปลว่าโดนค่ายกลุ่มใหญ่ๆแบนไปเลยสินะครับ
ASUKIRA

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2018, 05:36:48 PM »

โหวตพี่เถิกเก็นจิอีกเสียงครับ อีกสิ่งที่ทำให้ชอบแกคือแกดูเป็นคนสุภาพดีครับ

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
Blueink
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2018, 02:22:29 AM »

หัวเห็ดเซทสึเนะ

เห็นด้วยฮะ ไอ้หัวบาน
หน้า: 1 2 3 [4] พิมพ์