พฤษภาคม 17, 2024, 08:19:25 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านเหนื่อยใจกับอะไรมากที่สุดในช่วงนี้  (อ่าน 5261 ครั้ง)
nainaemak
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: ธันวาคม 20, 2012, 08:13:47 PM »

สำหรับของผมคือ เจ้านายจะไม่ให้ผมผ่านช่วงทดลองงานอะครับ ทำงัยดี รู้สึกตัวเองมันเหมือนขยะยังงัยก้อไม่รู้ ทำอะไรก้อโง่ไปหมด ไม่มีดี เบื่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แล้วพี่ๆน้องๆในนี้มีอะไรที่เปนอะไรที่หนักใจบ้าง ลองเล่าดูเผื่อจะได้ช่วยกันแก้ได้

มีการศึกษาใช่ว่ามึงจะไปเหยียบย่ำกบาลคนที่ต่ำต้อยกว่าตามอำเภอใจได้
daywalker
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2012, 08:35:20 PM »

เซ็งกับเพื่อนร่วมงานบ้างอะไรบ้าง

อืม..ไม่เล่าดีกว่า เดี๋ยวยาวววววววว......
nainaemak
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2012, 10:02:28 PM »

แต่มาทำงานช่วงนี้ใจเย็นกว่าตอนอายุเอ๊าะๆมากๆเลย ไม่รู้เพราะไรครับ ถ้าเปนเมื่อก่อนซัดปากคนที่มาพูดแดกดันแล้วอะครับ

มีการศึกษาใช่ว่ามึงจะไปเหยียบย่ำกบาลคนที่ต่ำต้อยกว่าตามอำเภอใจได้
messidona
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2012, 10:06:13 PM »

สู้ๆครับ ในชีวิตการทำงานของผมเคยไม่ผ่านการทดลองงานมาถึง 3 ครั้ง ในครั้งที่ 3 เหตุผลที่เค้าบอกกับผมก็คือ "คุณยังเก่งไม่พอ เอาไว้คุณเก่งกว่านี้เมื่อไหร่ ค่อยมาร่วมงานกับพวกเราใหม่" เป็นคำพูดที่ทำให้ผมปวดใจจริงๆ

ยังไงก็เอาใจช่วยนะครับคุณ nainaemak  Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 20, 2012, 10:26:04 PM โดย messidona » บันทึกการเข้า
BigCola
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2012, 10:37:55 PM »

ผมเหนื่อยใจเรื่องแฟนใหม่ครับ
คือเลิกกับคนเก่าที่นิสัยดีเข้าใจผมทุกอย่าง แต่ไปหลงความสวยกับคนใหม่แต่นิสัยสุดจะทน
เหนื่อยใจเสียดายไม่น่าเลิกกับคนเก่าเพราะเห็นแก่หน้าตาเลย Undecided
JudasPriest01
AV Donator (VIP)

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2012, 11:26:19 PM »

สู้ๆครับ คุณ nainaemak คุณยังมีค่ามากกว่านั้นครับ อย่าพึ่งไปลดคุณค่าตัวเอง
ไม่งั้นความคิดด้านลบมันจะติดตัวคุณไปจนทำให้ทำอะไรก็ไม่สำเร็จ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 20, 2012, 11:55:46 PM โดย JudasPriest01 » บันทึกการเข้า
ควายอ้น
ปลิงควาย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2012, 10:02:05 AM »

สมัยป๋าทำงานไหม่กับบริษัทเล็กๆ มีคนงานดักตีหัวป๋าด้วยครับ   เวลาป๋าเครียดเรื่องงาน ป๋าชอบดูหนังโป็ครับ
เรื่องการงาน คนเราก็มีทั้งพลาดทั้งสมหวังบ้าง  พัฒนาฝีมือไปเรื่อยๆครับ  พลาดเเล้วเป็นบทเรียน  ถ้าทำได้ดีเเล้วก็ขยันเพิ่มขึ้นไป ศึกษาเพิ่มเติม  ใช้เวลาให้เป็นประโยชน์  เงินทองหามาได้ก็ใช้ให้เกิดประโยชน์

ป๋ารู้จักเเต่มิยาบิกับโซล่าอ้อยครับพี้น้อง555
ช่วงนี้เป็นหนี้เยอะ ขอป๋าขี้โม้คลายเครียดนะพี่น้อง 555
magnus
FAPMASTER
โอตาคุเอวี
*

โลกสวยด้วยมือเรา

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2012, 09:45:36 PM »

เบื่อที่สุดคือทำงานอยู่ก็มีใครไม่รู้จ้องจับผิด กระแนะกระแหนว่าเอาแต่เล่นเน็ตบ้าง ว่างมากบ้าง ถ้าไม่ติดว่าเป็นผู้หญิงจะเข้าไปต่อยซะทีแล้ว ตูเล่นเน็ตแล้วไงวะ ตูเล่นแต่งานตูเสร็จเรียบร้อยดีเสมอ

ชีวิตขาดเซ็กซ์ เหมือนดูหนังเอ็กซ์ไม่เปิดเสียง
lake-bodom
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2012, 10:15:17 PM »

อ่านของแต่ละท่านของผมนี่เด็กๆไปเลย 55+

ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ทุกท่านละกันครับ &&
Macut

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2012, 10:20:02 PM »

เอาใจช่วยจำของกระทู้นะครับ
ตอนผมทำงานครั้งแรกก็กลัวว่าจะไม่ผ่านเหมือนกันครับคิดว่าถ้าไม่ผ่าน เราคงแย่ บลา ๆ ๆ
คิดซะว่างานนั้นอาจจะไม่เหมาะกับเราครับ สู้ต่อไปครับ

ส่วนเรื่องที่เซ็งที่สุดช่วงนี้คือ ทองตกครับ เซ็ง 

หน้า: [1] 2 3 พิมพ์