พฤษภาคม 17, 2024, 10:26:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าคุณจับได้ว่าแฟนสาวของคุณมีอะไรกันคนอื่นคุณจะ...??  (อ่าน 5215 ครั้ง)
Hansen
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 06, 2011, 11:42:27 AM »

จับสักหน้าทั้งคู่ แล้วปล่อยสู่สังคม

อืม เห็นด้วยครับ
sexpistols

สวัสดีครับ ผมมาใหม่แนะนำด้วยนะครับ

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 06, 2011, 01:23:26 PM »

ไปปี้กันระหว่างคบกับเราหรือเปล่าครับ
ถ้าใช่ ก็เลิกครับ แต่มีข้อแม้ว่า เราก็ต้องไม่ไปปี้กะใครระหว่างคบกะเค้าด้วยนะ  ได้แฟร์ๆ
VanillaX
AV Responder
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 07, 2011, 05:56:50 AM »

จับผู้ชาย อัดตุด 

sexpistols

สวัสดีครับ ผมมาใหม่แนะนำด้วยนะครับ

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 07, 2011, 09:17:03 AM »

Henry_lar
AV Columnist

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 08, 2011, 12:45:36 AM »

ถ้าในระหว่างมีแฟน หรือแต่งงาน

ไม่ควรนะผมว่า

อารมณ์เปลี่ยวเสียวทุกที ต้องใช้avดับความหื่น
petedoherty
AV Publisher

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 08, 2011, 01:26:59 AM »

หายหัวไปเลย  ไม่บอกกล่าว  ให้คิดพิจารณาตัวเอง
critical sex
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 08, 2011, 04:00:29 AM »

เรื่องแบบนี้ผู้ชายทำใจยากกว่านะผมว่า แค่คิดว่าก่อนมาคบเราแล้วตอนเอากับแฟนเก่าแค่นี้ก็แทบคลั่งแล้ว
Haruka
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 08, 2011, 11:51:59 AM »

อันนี้น่ากลัวและครับ Shocked

I LOVE LIVERPOOL .
huadoor2
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 07:17:22 AM »

ถ้าเป็นผมเลิกครับ ไม่ไหวครับทำกันขนาดนี้ แต่ถ้าฝ่ายหญิงถูกขมขืนอันนี้ผมพอรับได้บ้างครับเพราะอย่างน้อยเขาก็ไม่ได้อยากไปมีอะไรกับคนอื่น
คมกริบกันเลยทีเดียว !
ถ้าเป็นผู้ชายผมว่ามันจะล่อกับใครก็ได้ตลอดแหล่ะ  เพราะธรรมชาติมันสร้างมาอ่ะนะ
(ไม่ได้เข้าข้างผู้ชายด้วยกันนะ  แต่ผู้ชายมันเป็นเพศที่สำส่อนอย่างถาวรอยู่แล้วล่ะ)
ส่วนผู้หญิงเนี่ย  ถ้าจะไปนอนถ่างขาให้ชาวบ้านชาวช่องเค้าซอยมั่วไปหมด
อันนี้มันก็คงดู "ดอกทอง" มากเลยแหล่ะ  และทุกสังคมทุกประเทศเค้าก็ไม่ยอมรับ
ผู้หญิง H...แหกอยู่แล้วอ่ะนะ  และถ้าผมมีแฟนดอกทองขนาดนั้นล่ะก็
ผมก็คง "โละเข้าโซนของเก่ารอเซ้ง" อ่ะ  ก็คือจะ "โละเธอออกจากคลังแสง
แล้วขาย (แน่ะนำให้ไปเจอผู้ชายที่สนใจเธอแล้วนัดแน่ะให้ไปเจอกัน แล้วเสนอราคาพร้อมเบอร์โทรฯ เสร็จสรรพ์)
เธอให้กับเพื่อนๆ หรือผู้ชายกลัดไปนั่นแหล่ะ" ไหนๆ ก็จะถีบหัวเธอส่งอยู่แล้วนี่
ก่อนโละทิ้งก็เอาไปใช้ประโยชน์ก่อนดีกว่า  ได้ตังค์อีกด้วย  Wink

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
หน้า: 1 [2] พิมพ์