พฤษภาคม 07, 2024, 04:25:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครชอบแนวสาวใหญ่ สาวสูงอายุไหมครับ (mature)  (อ่าน 14358 ครั้ง)
Hana_1
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 09, 2020, 12:37:16 PM »

ผมนี่ชอบมากๆครับสาวใหญ่ เก็บไว้หลายคนเลยครับ

ที่ชอบมากๆก็มีดังนี้ครับ

Yurie Minamisawa (南澤ゆりえ) ยูริเอะ มินามิซาวะ
เกิดเมื่อวันอังคารที่ 30 พฤศจิกายน พ.ศ.2514 หรือปี 1971
ปัจจุบันอายุล่วงเลยมา 48 ย่าง 49 ปี

ส่วนสูง 158cm
สัดส่วน หน้าอก 87cm (E-cup) เอว 66cm สะโพก 89cm

อีกคนก็ Miyabe Ryohana

และ Chieri Matsunaga

และ Mio Takahashi

และ Tsubasa Takanashi

และ Ryoko Murakami

DudeBoi
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 10, 2020, 06:29:50 AM »

ตอนวัยรุ่นผมเจอแนวสาวใหญ่แล้วข้ามเลยทันที ออกแนวแหยงๆ ด้วยซ้ำ แต่ตั้งแต่ต้นปีมานี้ กว่า 90%
ผมชักว่าวน้ำแตกกับแนวสาวใหญ่มาตลอด จุดเริ่มต้นแค่ชอบสายนม แต่เบื่อๆ เลยไปเจอป้าคนนึงอายุ 50+
ถูกใจนมเลยตามดูมาเรื่อยๆ พอกลับไปแนวสาวๆ มันให้ความรู้สึกไม่มันเหมือนเดิมถึงจะนมทรงเดียวกันก็เถอะ
ผมเลยกลายเป็นสาย mature สาย milf ไปแบบงง ๆ แต่สเปกผมยังไงก็ต้องหุ่นไม่ถึงอ้วน นมใหญ่ เจี๊ยวมันก็ดันสู้มือซะด้วย
เพื่อนๆ มีใครชอบแนวนี้มั่งครับ ชอบคนไหนเป็นพิเศษ แต่ก็คาดคะเนแล้วว่า สายนี้คงน้อยในบอร์ด ขณะที่ในเว็บ javlibray แนวนี้
คะแนนหนังส่วนใหญ่ก็ดีไม่น้อยเลยครับ พวกนักแสดงชาย ผมสัมผัสได้ถึงความหื่นกระหายของมันด้วย แนวป้าๆ ยังไงได้กินแต่เด็กๆ เจี๊ยวใหญ่แน่นอน ถ้าคนสนใจน้อยอาจจะปิดกระทู้ครับ

ไม่ทราบว่าคนนี้ชื่ออะไรอะครับ
ooiyo
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 10, 2020, 08:17:32 AM »

-
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 27, 2020, 09:52:25 PM โดย ooiyo » บันทึกการเข้า
oversize
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 10, 2020, 08:04:52 PM »

ผมนี่ชอบมากๆครับสาวใหญ่ เก็บไว้หลายคนเลยครับ

ที่ชอบมากๆก็มีดังนี้ครับ

Yurie Minamisawa (南澤ゆりえ) ยูริเอะ มินามิซาวะ
เกิดเมื่อวันอังคารที่ 30 พฤศจิกายน พ.ศ.2514 หรือปี 1971
ปัจจุบันอายุล่วงเลยมา 48 ย่าง 49 ปี

ส่วนสูง 158cm
สัดส่วน หน้าอก 87cm (E-cup) เอว 66cm สะโพก 89cm

อีกคนก็ Miyabe Ryohana

และ Chieri Matsunaga

และ Mio Takahashi

และ Tsubasa Takanashi

และ Ryoko Murakami

ชอบหลายคนเหมือนกันครับ เก็บหนังแนวนี้ค่อนข้างเยอะมาก HDD เต็มลูกเลยทีเดียว

Ryoko Murakami Miyabe Ryohana ชอบเหมือนกันครับ

Ryoko Murakami นี่ออกแนวสายบู๊ เพื่อนลูกชายจะมากี่ควยก็รับไหวหมด

Miyabe Ryohana ส่วนเจ๊คนนี้ก็แนวคุณน้า คุณป้าแอบเหงา แอบเย็ดกับหลาน แอบเย็ดกับลูกเลี้ยง ได้ฟิลสุดๆกับบทบาทแนวนี้

ส่วนที่ชอบที่เหลือๆ ก็จะมี Reiko Sawamura , Maki Hojo , Maki Tomoda , Rei Saijou ,  Reiko Kitakawa

, Ayane Asakura , Yuu Kawakami , Misa Yuuki , Reiko Makihara , Rei Kitajima , Eriko Miura
, Momoko Isshiki , Iroha Narumiya , Hitomi Oohashi

ปล. ขอโทษด้วยนะครับถ้าชอบเยอะไปหน่อย ไม่มีรูปมาประกอบ แต่ลองเอาไปหาดูตาม Google , javlibrary.com ก็ได้นะครับ
gfxfan
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2021, 01:06:41 AM »

แฟนๆแนวสาวใหญ่ มีเยอะมากเลย!!
Smiley ผมก็หนึ่งในนั้นแหละ Smiley
สาวใหญ่มักลีลาพริ้วไหวกว่ามือใหม่นะครับ
AP143
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2021, 03:23:32 AM »

ในR18 ผมมี Yoshie Mizuno , Yuko Kuremachi , Saori Kanasugi ,Rin Okae , Satsuki Takaoka ทุกเรื่องครับชอบมากๆ
โดยเฉพาะ Rin Okae ผมจ้างคนในบอร์ดแปลซับไทยเกือบทุกเรื่อง อัพรูปไม่เป็นลองเสริตชื่อดูครับ Grin
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์