พฤษภาคม 16, 2024, 06:27:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเล่าประสบการณ์แบบหื่นไม่ตั้งใจหน่อยนะ  (อ่าน 5458 ครั้ง)
yaamza
AV Donator (VIP)
โอตาคุเอวี

« เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 01:36:13 AM »

เมื่อเย็นวันนี้ผมไปเดินซื้อของตามถนนคนเดิน
  แล้วเดินไปเห็นผู้หญิงคนนึงหน้าตาดี ขาว สวย ขายเสื้อผ้าอยู่ ผมก็เดินผ่านไปไม่ได้สังเกตุอะไร
พอเดินใกล้ถึงร้านเธอ เธอใส่เสื้อกล้ามสีขาวคับ แต่ตาดันมองไปเห๊นจุกนูนๆตรงหน้าอกเธอบนเสื้อ
แต่เทอก็ใส่เสืิ้อใน มันเป็นไปได้หรอที่คับที่ผู้หญิงใส่เสื้อใน แล้วยังมีจุกนูนออกมาได้ หรือเสื้อในเขาบางเกินไป
ใครจะว่าไงก็เชิญคับ แต่ผมคิดว่ามันเป็นธรรมชาติผู้ชาย ผมแค่สงสัยเฉยๆ
10นิ้วครึ่ง
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 10:06:23 AM »

ผมไม่รู้ แต่ผมก็มองนะ >.<
1198R
AV Donator (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 10:50:28 AM »

ขอเล่าบ้าง สาบานว่าไม่ได้ตั้งใจจะมอง แต่มันบังเอิญหรืออะไรก็สุดแล้วแต่นะครับ

ที่ฟิตเนสน่ะครับ ผมก็เล่นเวทไปตามปกติ มีผู้หญิงวัยกลางคน หน้าตา, หุ่นพอใช้ได้วิ่งที่ลู่วิ่ง

พอเธอวิ่งเสร็จก็เปลี่ยนมายกดัมเบล  ณ ตอนนั้น ผมเห็นแล้วว่าเหงื่อเธอเปียก ทำให้เห็นเป็นเสื้อในเลยครับ แต่ก็ไม่ได้สนใจอะไร

จนเธอมาก้มๆ เงยๆ ตรงหน้าเนี่ยหล่ะ ก็เลยเห็น .... แต่มันไม่ใช่เท่านั้นซิครับ พอเธอยืนตรงๆ เสื้อที่มันเปียกมันก็ดันไปเปียกตรง .. พอดี

ก็เลยเห็นเป็นจุดเลยครับ

ส่วนอีกเรื่อง เนี่ยก็ไม่ได้ตั้งใจเลยจริงๆ สาบานเลย !!!

แฟนไปดูเสื้อที่ร้านๆนึง ผมเห็นแล้วหล่ะว่ามีวัยรุ่นหน้าตาดี ขาวๆ 2 คนกำลังเลือกเสื้ออยู่เหมือนกัน

แล้วเธอก็เข้าไปลองเสื้อ อืม .. ชุดแซคซิ ไม่ใส่เสื้อ ลองเสร็จก็ออกมาจากห้องลอง มาโพสต์ท่าหน้ากระจกให้เพื่อนดู

ไอ้เราก็ยืนอยู่ในรัศมีพอดี ยังคิดเลยว่า อืม เด็กเดี๋ยวนี้นะ ..

สุดท้ายเธอกลับเข้าไปในห้องลองใหม่ครับ แต่เจ้ากรรม ประตูปิดไม่สนิท ไม่รู้ว่าทำไมถึงไม่ปิดให้สนิท

ผมเห็นผ่านทางกระจกที่อยู่ในห้องลองเสื้อพอดีเด๊ะครับ

บอกได้เลยว่า ยังกะดูนางแบบชุดชั้นในเลยครับ หมดจดทุกอย่าง เต็มๆสองตาอย่างกะระบบ HD เลยครับ

ปล. ออกตัวไว้ก่อนนะครับ ที่เล่าน่ะ เพราะตามหัวข้อว่า "ไม่ได้ตั้งใจ" มันเป็นความบังเอิญจริงๆ  ผมไม่ใช่โรคจิตนะครับ   
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 11:02:17 AM »

ผมไม่ค่อยคิดอะไรยากๆ ผมมองเห็นเเค่ขาวๆก็พอ   

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 06:50:19 PM »

ตอนเรียนระดับมัธยม คุณครูสาวดันมาลื่นหกล้มอยู่ตรงหน้าผมพอดี กางเกงในสีชมพูเต็มตา จำได้จนทุกวันนี้  Grin

FSDX
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 26, 2013, 12:57:49 AM »

มันเป็นรอยขวางของบรารึปล่าว บราบางแบบ มีตะเข็บขวางอยู่ แต่ก็อดที่จะมองมันไม่ได้
PussySeeker
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 27, 2013, 01:15:09 AM »

มันเป็นรอยขวางของบรารึปล่าว บราบางแบบ มีตะเข็บขวางอยู่ แต่ก็อดที่จะมองมันไม่ได้

ผมก็เคยเห็นครับ ไปซ้อมกีฬาสีกับเพื่อน

เพื่อนก็ใส่ชดปกติ แต่จุกมันดัน

ผมก็เงิบดิครับ มองทั้งวัน ก็เราหื่นอะนะ งิงิ

AVFORFUN
NuengNueng
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 27, 2013, 07:57:43 AM »

สงสัยเป็นรุ่นที่ฟองน้ำบางนะครับ
huadoor2
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 27, 2013, 03:47:57 PM »

ส่วนประสบการณ์ที่เห็นของดีโดยบังเอิญของผมมันเยอะมากซะจนโพสกัน
ไม่หมดหรอกมั้งครับ ยิ่งนึกก็ยิ่งเสียวครับ แต่ล่ะเรื่องเด็ดๆ ทั้งนั้น แถมผู้หญิง
ที่ผมเห็นของลับ ของเธอนั้นแต่ล่ะคนไม่ธรรมดาครับ เป็นดาราบ้าง เป็นดาว
ม.บ้าง เป็นสาวๆ ตัวท๊อปๆ ใน ม.ทั้งนั้นอ่ะ!! (ทั้งขาว ทั้งเนียน ตึงเปรี๊ยะ
ไปหมดอ่ะ ส่วนเว้าส่วนโค้งนี่บอกเลยว่า ถ้าใจไม่แข็งพอเหมือนผมล่ะก็ ผมว่า
คุณทนไม่ไหวต้องเข้าไปข่มขืนพวกคุณเธอเหล่านั้นแน่ ขนาดผมเห็นอยู่ทุกวี่
ทุกวัน ก็ยังแอบมองอยู่ร่ำไป........และแทบจะทนไม่ไหวไปซะทุกทีครับ)

ปล.บังเอิญผมเป็น@%&#?+!&%$#ของมหาลัยฯ อ่ะครับ ก็เลยมีทั้ง นศ.ป.ตรี -
ป.โทฯ มาอ่อยให้ท่าอยู่ทุกวันครับ ไอ้เราก็ต้องรักษาภาพลักษณ์@%&#?+!&%
$#ด้วย ก็เลยออกอาการหื่นไม่ได้ อยากบอกให้โลกรู้ว่า ถึงผมจะหล่อลากดิน
ยังไง แต่ผมก็เป็นผู้ชายนะครับ มีกิเลสมีตัณหา เกือบๆ จะได้ยกซดสาวๆ มากกว่า
10 คนขึ้นไป (หมายถึงโอกาสที่จะได้เอาจริงๆ จังๆ นั่นแหล่ะ) แต่ผมไม่เอาเอง
ถ้าย้อนเวลากลับไปเอาสาวๆ เหล่านั้นได้นะครับ ป่านนี้ผมคงมีเมียมากกว่า 10 คน
ขึ้นไปอ่ะ และคงกำลังเลี้ยงบรรดาลูกๆ และบรรดาเมียๆ ทั้งหลายอยู่เป็นแน่
[นี่เรื่องจริง ไม่มีเติมสี และไม่มีใส่ไข่.......ขอบอก!!]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 28, 2013, 03:29:58 PM โดย huadoor2 » บันทึกการเข้า

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
zephyr77
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 28, 2013, 10:26:30 AM »

ส่วนประสบการณ์ที่เห็นของดีโดยบังเอิญของผมมันเยอะมาก
ซะจนโพสกันไม่หมดหรอกมั้งครับ ยิ่งนึกก็ยิ่งเสียวครับ แต่ล่ะ
เรื่องเด็ดๆ ทั้งนั้น แถมผู้หญิงที่ผมเห็นอะไรๆ ของเธอนั้น
แต่ล่ะคนไม่ธรรมดาครับ เป็นดาราบ้าง เป็นดาว ม.บ้าง เป็นสาวๆ
ตัวท๊อปๆ ใน ม.ทั้งนั้นอ่ะ !!

รีบแชร์มาเลยครับ ผมชอบจิ้น อิอิ
หน้า: [1] 2 พิมพ์