พฤษภาคม 17, 2024, 03:05:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: หมดไฟในการจีบสาว ทำไงดีครับ  (อ่าน 2214 ครั้ง)
yaamza
AV Donator (VIP)
โอตาคุเอวี

« เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2013, 12:59:38 AM »

เจอแต่เจ็บช้ำไปช้ำมา  Cry
ผมก็เป็นคนพูดไม่ค่อยเก่งครับ เวลาเจอสาวๆ
และเป็นคนพูดตลกๆไม่เป็นเท่าไร ต้องควรทำไงดี
kym7793
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2013, 01:17:04 AM »

คิดซะง่า เนื่อคู่ยังไม่มาละกัน

เป็นตัวของตัวเองดีแล้ว ไม่ต้องพยายามตลก หรือฝืนตัวเอง ตลก ถ้าไม่ธรรมชาติ มันก้อไม่ตลกครับ

จริงอยู่ สาวๆชอบคนพูดจาเฮฮา อยู่ด้วยแล้วมีเสียงหัวเราะ มุกเยอะ มันไม่น่าเบื่อ

แต่ ผู้ชายแบบไหนล่ะ ที่สาวๆเกลียด

ก้อคือ พวกที่ชอบคุยโวโอ้อวด ทำเป็นเก่ง แอ็คอาร์ต อวดร่ำอวดรวยทั้งที่ไม่รวย

แค่เราไม่เป็นแบบนั้น มันก้อพอมีโอกาส แม้จะยังไม่มีใครชอบ ขอแค่ตอนนี้ ไม่มีใครเกลียด ก้อดีมากแล้วครับ

ผมเอง จริงๆสมัยวัยรุ่นเป็นคนขี้อาย ไม่กล้าจีบสาวเหมือนกัน แต่พออายุมากขึ้น คารมมันก้อ แกกล้าขึ้นมาบ้าง เลยพอจะจีบสาวได้

พอได้จีบได้คุย จนไม่รู้สึกเขิน มันก้อจะคุยได้ธรรมชาติขึ้น ทีนี้แหละ คารมตลกเฮฮาแบบธรรมชาติ มันจะไหลออกมาเองฮะ

อย่าเพิ่งท้อ ถ้าพยายามแล้วไม่เป็นผล ก้อให้พัก ตั้งหลักใหม่ อย่าล้มเลิกความตั้งใจ หนังหน้าไม่ดีไม่เป็นไร ถ้าใจเราสะอาดครับ
yaamza
โอตาคุเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2013, 01:37:55 PM »

ขอบคุณครับท่าน

ที่ให้คำแนะนำหลายๆอย่างเลย

จะพยายามต่อไปครับ
ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2013, 10:37:12 PM »

อย่าคิดมากเลยครับ เรื่องธรรมดาแหละครับ มันทำให้เรามีประสบการณ์ครับ ซักวันนึงต้องเป็นวันของคุณครับ พยายามเข้านะครับ Wink

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
gugugu1016
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2013, 12:11:32 PM »

ตอนเด็กผมขี้อายมากครับ ขี้อายขนาดไม่กล้าสั่งข้าวกิน พอเวลาผ่านไป อายุมากขึ้นความอายจะค่อยหายๆไปเองครับ

สู้ๆครับ คนนี้ไม่ได้ ก็จีบคนใหม่ เดียวก็ได้เองแหละครับ Grin Grin Grin

JudasPriest01
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2013, 11:38:19 PM »

ลองหาหนังสื่อเกี่ยวกับจิตวิทยา การพัฒนาตัวเองมาอ่านดูครับ แล้วคุณจะเปลี่ยนไป
boremons
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2013, 04:17:59 AM »

เหนื่อยก็พักอะครับ อย่าไปรีบกลับมัน

เข้ามาเสพ แล้วก็จาก
หน้า: [1] พิมพ์