พฤษภาคม 03, 2024, 11:29:15 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครพอจะมี ที่พักราคาไม่แรงในโตเกียว แนะนำบ้างมั้ยคับ  (อ่าน 1469 ครั้ง)
forlily
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« เมื่อ: ธันวาคม 15, 2015, 12:32:06 AM »

คือกำลังจะไปกับครอบครัว อยากได้ที่พักที่ราคาไม่แรงมาก หาง่ายๆอะคับ

ใครพอแนะนำได้ รบกวนทีนะครับ

Dystopia
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2015, 02:41:51 AM »

แนะนำ Meigetsu hotel  ครับ ถ้าเที่ยวตามแนวรถไฟฟ้า Metro Line ก็ยิ่งคุ้มครับ บัตรเหมา 1 วัน 3 วัน

ถูกมากๆครับ นั่งกี่รอบไปไหนก็ได้ ตลาดปลา อากิฮาบาระ ชินจูกุ ชิบูย่า ฮาราจูกุ ไปได้หมด

Meigetsu hotel ตั้งอยู่  สถานี Minami Senju ครับ  ราคาไม่แพง ห้องดีมาก อาบน้ำดีมาก(แต่ไม่อยู่ในห้องนะครับ) มีอาบแบบออนเซ็น(ลงชื่อไว้จะใช้กี่โมง) อาบแยก ก็ได้ครับ สะดวก ห้องน้ำอย่างดี สะอาดสุดๆ  เจ้าของใจดีมาก ก่อนกลับให้ของขวัญผมมาด้วยครับเพราะชวนเขาคุย

ข้อเสียคือ เดินจาก สถานีเข้ามาพอสมควร (แต่ส่วนตัวว่าไม่ไกลครับ)

pumupumu
ปลิงควาย
*

เซ็กส์ทอยแบรนด์ดังของแท้ นำเข้าจากอเมริกา

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2016, 05:27:09 PM »

ลอง AirBNB ไหมครับ
เวลาผมเดินทางใช้จองเอาจากทางนีี้ตลอดเลย
เพราะถูกกว่าโรงแรมครับ

หน้า: [1] พิมพ์