พฤษภาคม 04, 2024, 02:31:19 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พวกคนขับแท็กซี่ มอไซค์รับจ้างนี่ได้สาวบ่อยนะครับ  (อ่าน 5476 ครั้ง)
Methas
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: ธันวาคม 24, 2015, 05:18:34 PM »

อยากแชร์ประสบการณ์เฉยๆ เผื่อมีคนอยากหาจ๊อบเสริม หุหุ คือเวลาผมใช้บริการพวกนี้ทีไรมักโดนชวนคุยเรื่องนี้เสมอ ไม่รู้ว่าเห็นผมหน้าตาหื่นหรือเปล่า  :Smiley

เคสแรก เป็นคนขับแท็กซี่อยู่ดีๆ ทักผมดูสาวที่เดินอยู่ข้างทางบนฟุตบาท ชมว่าสวยดี น่าจัดเนอะน้องว่าปะ แถมคุยโวอีกว่าเนี่ยเด็กสาย c ขึ้นรถไม่มีตังค์จ่ายบอกให้เอาแทนได้หรือเปล่า กับอีกพวกที่เรียกแล้วชวนไปเปิดม่านรูด บอกไปนอนเล่นกันเหอะนะพี่นะ ผมก็ไม่ค่อยอยากเชื่อเขาบอกให้ลองไปถามแท็กซี่คันอื่นก็ได้ พวกแท็กซี่กันเองนี่แหละรู้ดีว่าเป็นยังไง ผมนี่อึ้งเลย

เคสสอง มอเตอร์ไซค์รับจ้าง ตรงแถวอนุสาวรีย์วันนั้นมีนักท่องเที่ยวฝรั่งปั่นจักรยานใส่สายเดียวเห็นหัวนมเลย พี่แกหันมาบอกว่าเดี๋ยวนี้มีแต่ของใหญ่ๆ แล้วก็หัวเราะ ผมเลยแกล้งถามว่าอยากได้หรอพี่ แกบอกว่าถ้าอยากได้ก็ขับไปวนรับเด็กหน้ามหาลัยแล้วคุยดีๆ เดี๋ยวก็โดนชวนเข้าห้องเอง โอโหหหห

ผมขอเปลี่ยนอาชีพได้ไหม .........

tractorman
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2015, 10:57:01 PM »

เห็นด้วยครับ ไม่รู้ว่าจริงไม่จริงแต่หลายคนก็บอกประสบการณ์ประมาณนั้น มีทั้งแบบผู้หญิงชวนไปเอาเอง และแบบหมาหยอกไก่หยั่งเชิงก่อนถ้าผู้หญิงเขาอยากอยู่เหมือนกันก็แฮปปรี้
xsundark
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2015, 11:46:14 PM »

จัดว่าเด็ด แท็กซี่ก็โอเคนะ อาจจะเจอกันครั้งเดียวแล้วไม่เจออีก

แต่วินมอไซต์อยู่กับที่นี่ ถ้าต้องใช้บริการบ่อยๆ เจอหน้ากันจะทำหน้ายังไงหว่า อิอิ
Polar
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2015, 10:54:31 PM »

Confirm ว่า taxi ได้จริงครับ แต่ต้องหน้าตาดี หุ่นดีนะ ถ้าหน้าไม่ดี หุ่นต้องดี คารมดี ... ได้แน่นอนครับ ผญ จะเป็นคนชวนเลย ผมเชื่อพวกขับที่หน้าตาดี แต่พวกหน้าตาไม่ดี หุ่นไม่ดี ผมว่าโม้หรืออาจได้แต่สาวแก่แม่ม้ายที่หน้าตาธรรมดาหรือมีอายุแล้ว เลยอยากคุยให้เราฟังบ้าง แต่พวกหน้าดีหุ่นดีจะได้สาวๆสวยๆครับ พวกเด็กเที่ยว หรือพวกสาวกลางคืนงี้ ! ตรงนี้ confirm !
Methas
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2015, 02:25:48 AM »

Confirm ว่า taxi ได้จริงครับ แต่ต้องหน้าตาดี หุ่นดีนะ ถ้าหน้าไม่ดี หุ่นต้องดี คารมดี ... ได้แน่นอนครับ ผญ จะเป็นคนชวนเลย ผมเชื่อพวกขับที่หน้าตาดี แต่พวกหน้าตาไม่ดี หุ่นไม่ดี ผมว่าโม้หรืออาจได้แต่สาวแก่แม่ม้ายที่หน้าตาธรรมดาหรือมีอายุแล้ว เลยอยากคุยให้เราฟังบ้าง แต่พวกหน้าดีหุ่นดีจะได้สาวๆสวยๆครับ พวกเด็กเที่ยว หรือพวกสาวกลางคืนงี้ ! ตรงนี้ confirm !

เป๊ะเลยครับ แกเล่าว่า เนี่ยไปรับสาวจากคอนโดเสี่ยตอนกลางคืนแล้วมีการชวนแกไปต่ออะไรแบบนี้ด้วย ส่วนเรื่องหน้าดีหุ่นดีอันนี้ผมไม่แน่ใจ
Vice President AVC
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2015, 09:35:30 AM »

ผมขอดูหน้าคุณเมธัสหน่อย ดูหน่อยว่าหื่นหรือไม่?
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2015, 09:55:13 AM »

ไม่เเปลกอะไร เด่วนี้เด็กไทยฟรีเซ็กจะตาย  ทำอะไรก็ได้กิน ถ้าไม่ถุกเอดส์กินซะก่อน  เขาถึงบอกไงว่ายุคทองของนักฟัน

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
ooooo1
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 20, 2016, 01:16:11 AM »

taxi   นี่พอเชื่อได้บางคนนะครับ ผมนั่งบ่อย พวกโม้ก็มีครับ และพวกคนดีๆตั้งใจทำมาหากินก็เยอะครับ  ถือเป็นการสนทนาระหว่างโดยสารดีกว่าครับ
zapcondom
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 20, 2016, 10:23:56 PM »

พี่ชายเคยขับ taxi มาปีกว่าไม่เห็นได้สักคนนะครับ

จำหน่าย ถุงยางอนามัย กระป๋อง Tenga นำเข้าจากญี่ปุ่น
สามารถชมสินค้าได้ที่
www.zapcondom.com

ติดต่อสอบถามได้ที่ โทร.094-3300-876
EMAIL : [email protected]
หน้า: [1] พิมพ์