พฤษภาคม 04, 2024, 07:32:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าคุณรู้ทีหลัง แฟนคุณอดีตเคยอยู่สมาคมนิยมเด็ก....?  (อ่าน 3973 ครั้ง)
vifa
AV Dedicator (VIP)
นักสะสมเอวี

« เมื่อ: มกราคม 04, 2016, 08:20:21 PM »

ผมได้รู้จักน้องคนหนึ่งจีบกันมาจนรู้ใจ ผมรักเธอมากและผมก็รู้ว่าเธอก็รักผมเหมือนกัน เรายังไม่เคยมีเพศสัมพัน ไม่มีจริงๆ ผมเชื่อแล้วว่าเมื่อเรารักใครด้วยความจริง ต่อให้อยู่2ต่อ2ในใจยังไม่เคยคิดว่าอยากจะฟันเธอ แต่เราทั้ง2ได้จับมือกันเดินเล่นเท่านั้นครับ
และผมก็เชี่อว่าเธอยังบริสุทธิ(เชื่อจากความรู้สึกตอนที่คบกัน) แต่เหมือนสวรรค์เปิดตา ผมดูสมาคมนิยมต่างๆ และบังเอิญไปเจอรูปน้องคนนี้ เธอได้ถ่ายรูปตัวเองแก้ผ้า!  ผมไม่อยากเชี่ออาการใจตกตาตุ่ม ผมรู้แล้วเป็นอย่างไร เธออยู่ในสมาคมนิยมเด็ก...
ทำยังไงดีตอนนี้เธอไม่รู้ว่าผมรู้แล้ว  และเธอไม่ใช่ของมือ1ของผมแล้วหรือครับ
Joker Hunter
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 04, 2016, 08:37:35 PM »

สมาคมนิยมเด็กแร่ดใช่ไหมครับ

ให้ทำใจครับว่าเป็นอดีตไปแล้ว ปัจจุบันดีต่อกันก็พอครับ อย่างน้อยเธอไม่ได้ไปขายตัวหรือสำส่อน

ไม่มีผู้หญิงคนไหนอยากผ่านผู้ชายมาหรอกครับ ตอนยอมเขาก็คิดว่าคนๆนั้นจะอยู่ด้วยตลอดไป
Jackspelo
AV DecadonoR++ (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 05, 2016, 04:14:20 AM »

ไม่รู้ดิ ปกติผมเป็นพวกชอบคนยากถ้าเป็นผมเจอคนที่รู้สึกว่าใช่แล้วเรื่องแค่นี้มันขี้เล็บมากกกก
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 05, 2016, 09:13:54 AM »

รักกันด้วยความจริงใจ เเต่ดันรับไม่ได้ที่ผู้หญิงเคยอยู่สมาคม  รับไม่ได้ทีไม่ใช่คนเเรก

อ่านเเล้วไม่เข้าใจ  อารมณ์ผู้ชาย

ทีมาขอเเหล่งอาบอบนวด เเหล่งซ่องต่างๆนานา  ตามเวบบอร็ด  ทำกันหน้าตาเฉย เหมือนขอทางไปวัดไปโรงเรียน

คือ ไอ้ผมนะ  ไม่เเน่ใจนะว่า ต่อไปใครกันเเน่  ที่จะต่้องทนความชั่วของใคร  มากกว่ากัน

จะว่าไปผู้หญืงสมัยนี้เรียนหนังสือ  บางคนหน้าที่การงานดีกว่าผู้ชายด้วยซ่ำนะ   ก็ลองๆคิดดูละกัน 

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
Kiboom7
AV DecadonoR++ (VIP)
*

I love Bukkake

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 05, 2016, 10:05:01 AM »

เฉยๆครับ ถ้าจะเอา มือ 1 คงต้องหาตั้งแต่ ประถมไม่ก็ม ต้นอ่ะครับ
หลั่ง อสุจิ
....ฝันให้ไกล ไปให้ถึง....
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

จะเอาอะไรกับผู้ชายลัลล๊า....

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 05, 2016, 10:27:49 AM »

อยู่กับปัจจุบันนะครับ.....แล้วจะมีความสุข..... อดีตเป็นเรื่องที่ผ่านมาแล้วหากปัจจุบันและอนาคตของเธอทำให้คุณมีความสุขก็อย่าได้สนใจเร่ื่องที่มันผ่านๆมาครับ....

คุณค่าของคนเราไม่ได้อยู่ที่ ผ่านใครมา ฯลฯ แต่อยู่ที่ เธอมีคุณค่าจริงๆหรือเปล่า...

เหมือนให้เราต้องเลือก ระหว่าง.....
1.แบงก์ 50 บาท เป็นแบงก์ใหม่ๆเลยเพิ่งออกจากแท่นจากธนาคารเลย
กับ
2.แบงก์ 1,000 บาท แต่ เป็นแบงก์เก่าๆ ผ่านมือคนใช้มาเยอะแยะแล้ว.....

เป็นคุณ คุณจะเลือกแบบไหนครับ...?

Busty Master

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 05, 2016, 08:15:03 PM »

ผมแนะนำว่าคุณควรซื่อสัตย์ต่อความรู้สึกตัวเองครับ

ถ้าบอกว่าคบกะนที่จิจใจ ก็ไม่ต้องไปสนใจ อยู่กับปัจจุบัน
ถ้าบอกว่ารับไม่ได้ ก็เลิกกันไปซะ

มันไม่ผิดครับ ถ้าคุณจะรับไม่ได้ แต่คุณควรซื่อสัตย์ต่อความรู้สึกตัวเอง
vifa
นักสะสมเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 05, 2016, 09:17:23 PM »

ขอบคุณเพื่อนและพี่ๆทุกคนที้เตือนสติครับ ตอนที่ผมระบายความรู้สึกให้กับพี่ๆฟัง วันต่อมาผมพบความเป็นจริงว่า ผมอยู่กับเธอแล้วมีความอุ่นถึงแม้จะมีเรื่องค้างคาใจอยู่บ้าง แต่ตอนพบกันเธอเป็นเหมือนว่าเราได้คบกันเป็นปีๆ เธอไม่เคยจะงอแงขอซื้อนู้นนี้นั่น และหลายๆครั้งเธอก็ไม่ยอมให้ผมคว้กกระเป๋าจ่ายค่าข้าวหรืออื่นๆครับ  ตอนนี้ปัจจุบันที่ผมพิมอยู่ได้อ่านข้อความของพี่ในเวปนี้แล้วทำให้ผมพร้อมจะลืมอดีตของน้องเขาครับ ขอบคุณเพื่อนและพี่ๆทุกคนครับ
fukky
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 06, 2016, 08:10:30 AM »

อยากให้ดูที่อุปนิสัยใจคอมากกว่าครับ คนเราถ้าดีกันก็อยู่กันสบาย ถ้าเจอคนร้ายๆๆก็อยู่กันยาก
vifa
นักสะสมเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 26, 2016, 11:16:44 PM »

ขอบคุณพี่ๆและเพื่อนๆให้กำลังใจครับ  ปัจจุบันนี้เราแยกกันแล้วครับ ทางพ่อแม่น้องเขารู้ว่าคบกัน ผมสู้เพื่อความรักและลืมอดีตได้ครับ
แต่ผมสู้ไม่ใหวแล้วครับ พ่อแม่เธอสั่งไม่ให้คบกัน ผมจำต้องยอมครับ พ่อแม่น้องเขาพูดว่าผมอายุ40กว่าแต่จะมาวุ่นวายทำไม น้องเขาอายุ15-16ปีครับ ผมยอมแล้วครับ เพราะน้องก็เชื่อทางพ่อแม่และบอกผมว่าเราแยกกันนะพี่ ขอบคุณครับ
หน้า: [1] พิมพ์