พฤษภาคม 04, 2024, 05:54:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: โดนน สังคมแบนน คับบ ทำไงดี  (อ่าน 5843 ครั้ง)
LEGACY
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 09, 2016, 01:33:01 AM »

ขอบคุณทุกคนมากครับ ผมเองก็ปล่อยแล้วกัน ถ้าอยู่กับสังคมไม่ได้ ผมก็อยู่คนเดียววนี้ล่ะ  Cry Cry Cry
Busty Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 09, 2016, 09:26:54 AM »

ดูจากประวัติที่ผ่านๆมาแล้ว

เหมือนคุณเป็นคนที่มีพฤติกรรมต่อต้านสังคมอะครับ แบบชอบอยู่คนเดียว เก็บตัว ไม่แคร์เพื่อนๆ(เห็นโพสเรื่องคนเราไม่มีเพื่อน อยู่หลายที) ไม่สนใจโลกภายนอกเป็นยังไง ติดยา(รึเปล่าไม่แน่ใจ เห็นเคยพูดถึงบุหรี่ กัญชา) หมกมุ่น

และยิ่งเลือกไม่ยอมเรียนหนังสือ ยิ่งออกห่างสังคมไปอีก

มันไม่เหมือนสังคมแบนคุณอะครับ มันเหมือนคุณเองแบนสังคมมากกว่า ขนาดมาโพสขอคำปรึกษา ก็ยังเลือกทางที่จะไม่สนใจต่อไปอีก

ขอโทษด้วย หากพูดตรงๆ แต่มันจริง

LEGACY

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 09, 2016, 07:40:46 PM »

เหมือนคุณเป็นคนที่มีพฤติกรรมต่อต้านสังคมอะครับ แบบชอบอยู่คนเดียว เก็บตัว ไม่แคร์เพื่อนๆ(เห็นโพสเรื่องคนเราไม่มีเพื่อน อยู่หลายที) ไม่สนใจโลกภายนอกเป็นยังไง ติดยา(รึเปล่าไม่แน่ใจ เห็นเคยพูดถึงบุหรี่ กัญชา) หมกมุ่น

และยิ่งเลือกไม่ยอมเรียนหนังสือ ยิ่งออกห่างสังคมไปอีก

มันไม่เหมือนสังคมแบนคุณอะครับ มันเหมือนคุณเองแบนสังคมมากกว่า ขนาดมาโพสขอคำปรึกษา ก็ยังเลือกทางที่จะไม่สนใจต่อไปอีก

ขอโทษด้วย หากพูดตรงๆ แต่มันจริง

ทำไมรู้ประวัติ ผมเยอะจังคับบเนิ้ย  Lips Sealed  โครตต ตรงเลย ครับบ
VanillaX
AV Responder

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 14, 2016, 10:17:57 AM »

อีกอย่างนะครับ  เพื่อนมหาลัย - ที่ทำงาน หาคนจริงใจยากครับ  จะคบๆตั้งแต่ ประถม - ม.ต้น จะดีมากครับ  ถ้าคุนไม่ได้มีเพื่อนแท้ๆในวัยนี้ หลุดมาก็หาไมไ่ด้ละครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 14, 2016, 10:21:53 AM โดย VanillaX » บันทึกการเข้า

Busty Master

« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 14, 2016, 08:55:12 PM »

อีกอย่างนะครับ  เพื่อนมหาลัย - ที่ทำงาน หาคนจริงใจยากครับ  จะคบๆตั้งแต่ ประถม - ม.ต้น จะดีมากครับ  ถ้าคุนไม่ได้มีเพื่อนแท้ๆในวัยนี้ หลุดมาก็หาไมไ่ด้ละครับ

ไม่เสมอไปครับ ทุกวันนี้เพื่อนที่ผมเจอ และไปไหนมาไหนด้วยกันบ่อยๆคือเพื่อนสมัยมหาลัย(แถมพึ่งรู้จักตอนปี 3 ด้วย) และก็เพื่อนที่ทำงาน

มันอยู่ที่ว่าคุณไปเจอคนแบบไหนมากกว่า

ที่จริง ผมไม่มานั่งแบ่งแยกหรอกว่า เพื่อนประถม เพื่อนมัธยม เพื่อนมหาลัย เพื่อนทำงาน เพื่อนนั่น เพื่อนนี่

ผมแบ่งแค่ เพื่อนดี กับ เพื่อนเลว
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 14, 2016, 11:03:31 PM »

เพือนที่จริงใจที่สุดคือหนังสือ  เพราะมันไม่ต้องการเหตุผล  อ่านมันคือฉลาดเเล้วหาเงินเลี้ยงตัวเเละครอบครัวได้

ส่วนเรืองสังคมเรืองเพือนนั้น  เราพยายามทำดีกับทุกคน  โดยไม่ผิดกฎหมาย  ไม่ผิดศีลธรรม 

ผลเป็นยังไงก็ต้องยอมรับเเระว่าคนเรามันเเตกต่าง คิดไม่เหมือนกัน  ใครดีมาก็ดีตอบ  อย่าไปสนใจมาก  อ่านหนังสือไว้เยอะๆพอ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
defmanshow
ปลิงควาย
*

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 16, 2016, 06:22:07 PM »

ทำไมรู้ประวัติ ผมเยอะจังคับบเนิ้ย  Lips Sealed  โครตต ตรงเลย ครับบ
ถ้านี่เป็นความจริงมันก็แย่นะน้องยิ่งถ้าน้องเล่นบอลหรือการพนันอื่นๆยิ่งไปกันใหญ่ พี่ละคนนึงไม่คบยาเสพติดการพนันบอลพี่ขอบายพนันอย่างอื่นพอรับได้แต่บอลความรู้สึกส่วนตัวพี่ว่าเอาเปรียบกันมากไป
LEGACY

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 16, 2016, 09:47:12 PM »

ผมไม่ได้ เล่นการพนัน ครับดู บอลไม่เป็น แต่กัญชายอมรับครับ มันไม่ใช้ยาเสฟติดร้ายแรงอย่างที่คุณคิด ติดใจอ่ะใช่แต่ติดกายไม่ใช่ครับ
yesdamon
AV Columnist

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2016, 11:35:39 PM »

อย่าคิดว่าไม่มีเพื่อนดิ

อย่างน้อยๆทุกคนในเวบนี้ ก็เป็นเพื่อนคุณนะ

มีไรปรึกษาได้หมด

เกิดยุคนี้ดี มีอินเตอร์เน็ต หาเพื่อนได้ตลอดเวลา
ถ้าเป็น30-40ปีก่อน คงต้องนั่งดมกาว คุยกะต้นไม้ แก้เหงา

หน้า: 1 [2] พิมพ์