พฤษภาคม 06, 2024, 06:42:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ได้ของดีราคาถูกมาจากญี่ปุ่น !! ลัลลาจุงเบย ^_^  (อ่าน 11759 ครั้ง)
japanavlover
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 11, 2014, 08:57:18 AM »

จิ๋มของ Ai เท่าไหร่ครับ อยากได้ ของ asami กับ yui tatsumi สั่งซื้อได้ที่ไหน
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 11, 2014, 07:31:18 PM »

ท่านครับผมอยากทราบเป็นความรู้
จิ๊มิ๊กระป๋อง หลังจากซื้อแล้ว เราจะขนมันผ่านสนามบิน เอาเป็นว่าจนถึงเมืองไทย จนเรียกแทกซี่กลับบ้านอย่างปลอดภัย
ได้อย่างไรครับ  ตามที่ผมเข้าใจคือ  จับมันยัดใส่ไว้ในประเป๋าที่ีโหลดขึ้นเครื่องเลย  แบบนั้น ไม่มีปัญหาใช่ไหมครับ
ไม่ค่อยกล้า กลัวโดนออก หรือ ถ้าพกขึ้นเครื่องโดนตรวจตรงด่าน อายอย่างแรง

A PinK
>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 11, 2014, 08:01:17 PM »

ท่านครับผมอยากทราบเป็นความรู้
จิ๊มิ๊กระป๋อง หลังจากซื้อแล้ว เราจะขนมันผ่านสนามบิน เอาเป็นว่าจนถึงเมืองไทย จนเรียกแทกซี่กลับบ้านอย่างปลอดภัย
ได้อย่างไรครับ  ตามที่ผมเข้าใจคือ  จับมันยัดใส่ไว้ในประเป๋าที่ีโหลดขึ้นเครื่องเลย  แบบนั้น ไม่มีปัญหาใช่ไหมครับ
ไม่ค่อยกล้า กลัวโดนออก หรือ ถ้าพกขึ้นเครื่องโดนตรวจตรงด่าน อายอย่างแรง

สะดวกแบบนั้นก็เอาแบบนั้น เลยคับ

แต่ทุกรอบผมจัดใส่กระเป๋าใหญ่ที่โหลดใต้ท้องเครื่องหมด  แนะนำแบบนี้ดีกว่า

เรื่องโดนเรียกตรวจ ไม่เคยโดน เพราะ ศุลกากรไทย ทำงานในลักษณะสุ่มตรวจ แล้วก็ตรวจในลักษณะที่มีแหล่งข่าวยืนยัน เช่น พวกยา ยังไม่เคยเจอ หรือได้ยินเลยว่า จับ sextoy จากคนที่กลับมาจากญี่ปุ่น

ถ้าจะพกขึ้นเครื่องก็ได้ ผ่านด่านตรวจญี่ปุ่น ถ้าขาเจอก็ไม่มีปัญหามันไม่ผิดกฎหมาย ส่วนอาย ก็เรื่องหนึ่ง

สรุปว่าตามสะดวก มาถึงไทยก็เดินออกตามปกติ อย่ากังวลจนทำตัวมีพิรุธซะเอง เพราะ พวกลุกหลี ลุกลน หรือ กระเป๋าใหญ่ผิดปกติ พวกนี้จะโดนเรียกตรวจ

ชิวๆคับ เพื่อนผมขนกลับมาขาย มาแจกเพียบเลย Grin

หน้า: 1 2 [3] พิมพ์