พฤษภาคม 06, 2024, 08:46:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Riko Ashida สาวใหญ่ล่าสุด ที่โดนใจในเวป myWife เชิญอ่านเหตุผลก่อนไปลองพิสูจน์  (อ่าน 19830 ครั้ง)
DoggyLover
Lustful Wild
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

พี่เย่อยังกะหนูเป็นวัวเป็นควาย

« เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 04:54:26 AM »

ที่มา : หลังจากสัปดาห์ก่อนเข้าไปท่องเวบหนัง AV แนวฟันเมียชาวบ้าน myWife.cc

เจอเรื่องล่าสุด กับสาวหน้าใหม่ Riko Ashida เห็นเธอแว๊บแรก นี่มันผู้หญิงในฝันชัดๆ

ถูก Spec ไปหมด โดนใจมากๆ มากกว่าทุกคนใน myWife เลยก็ว่าได้

ตอนแรก web มันยัง UP ภาพ HD ได้แค่สี่ไฟล์ เลยโหลดเก็บไว้ก่อน ผ่านไปแค่สัปดาห์เดียว

เวบมันเอา HD ออก มันเหลือแค่ไฟล์ธรรมดา เราโหลดไม่ทัน T T

**เลยกลายเป็นไว้ได้ HD แค่สี่ไฟล์ T T 

อยากจะขอความอนุเคราะห์หน่อยครับ มีใครโหลด HD ของเธอคนนี้ทันไหม? ชอบหน้าตา  และลีลาเธอมากๆ คือ

1. เธอครางได้อย่างไพเราะเพราะพริ้ง ไปพร้อมกับท่วงท่าที่ Sexy พุดๆ

2. หุ่นเป๊ะเว่อร์ ผิวขาวเนียนหมดจด และสวยทั้งหน้าบนหน้าล่าง

3. ลีลาการโม๊ก แค่ได้ดูเธอโม๊กกดลึกๆ มันเสียวถึงคนนอกจอ  Grin

4. ตอนจบยังใจดี อ้าปากรับน้ำให้อีก เธอชั่งสมบูรณ์แบบ
  Cry Cry

อาจจะยังไม่ถูกสะเป็กใคร แต่มันโดนใจคนชอบแนวสาวใหญ่ตูดงาม อย่างผม   Angry

ย้ำนะครับท่านใดมีแบบ HD ช่วย Up ให้ทีจะไม่ลืมพระคุณ  Cry

ใครอยากพิสูจน์ก็สมัคร Vip ชั้นสูงสุด ไปสอยแบบธรรมดามาลองดูได้  ภาพไม่ต่างกันเยอะ

เหตุผลที่ผมอยากได้ HD คือเอามาเก็บไว้สนองตัณหาเฉยๆ Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 08, 2014, 12:21:07 PM โดย DoggyLover » บันทึกการเข้า

Ferrari Scuderria
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 06:37:30 AM »

หน้าตาเธอมันช่างอ้อนกะปู๋จิงๆคับ ท่าทางเธอจะเซ็กจัดน่าดู Grin
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 11:14:39 AM »

วันก่อนลอคอินเข้าไป mywife.cc ผมก็สะดุดตาคนนี้แหละ + อีกหลายนาง แต่ยังไม่มีเวลาโหลด ว่าแล้วไปโหลดบ้างดีฟร่า

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
dea709
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 11:50:50 AM »

โดนครับ  Shocked
พอจะเมตตาให้ลายแทงไว้บ้างได้ไหมครับ อยากดูๆ
HD ที่ว่านี่ เป็นหนังหรือภาพนิ่งอ่ะครับ
DoggyLover

พี่เย่อยังกะหนูเป็นวัวเป็นควาย

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 11:58:37 AM »

โดนครับ  Shocked
พอจะเมตตาให้ลายแทงไว้บ้างได้ไหมครับ อยากดูๆ
HD ที่ว่านี่ เป็นหนังหรือภาพนิ่งอ่ะครับ

up เป็น VIP ชั้นสูงสุดแล้วท่านจะตาสว่างครับ  Grin Grin

HD หมายถึง Video ครับ เวบนี้มันจะ Up แบบ HD แป๊บเดียวแล้วจะเหลือไว้ไฟล์ธรรมดา แต่ก็ถือว่าแจ่มใช้ได้อยู่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 08, 2014, 12:18:33 PM โดย DoggyLover » บันทึกการเข้า

chaohore
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 12:25:39 PM »

เว็ปนี้ เป็นสมาชิกไม่เสียตังทำอะไรเลยไม่ได้ใช่มั้ยครับ

ถ้าเป็นสมาชิกจ่้ายตังสามารถโหลดมาเก็บได้หรือป่าวครับ ขอบคุณครับ
KeneMoko

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 12:32:15 PM »

ที่ว่าขนาด HD จากเว็บหลักเนี่ย ได้ความชัดระดับไหน ..(720p / 1080p)

ถ้ารอได้ก็รอโหลดอ่ะนะ .. ตอนนี้มีออกมาให้บิทถึงตอน 498
Riko Ashida เนี่ยตอนที่ 500 พอดี .. คงต้องรออีก 2-3 สัปดาห์

Mayu Okamoto    NNPJ-318
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 12:34:54 PM »

เว็ปนี้ เป็นสมาชิกไม่เสียตังทำอะไรเลยไม่ได้ใช่มั้ยครับ

ถ้าเป็นสมาชิกจ่้ายตังสามารถโหลดมาเก็บได้หรือป่าวครับ ขอบคุณครับ

แค่สมัครเป็น AV Dedicator บริจาคกับ avc 1000 บาท (วีไอพีตลอดชีพ)

ท่านรับพาสพรีเมี่ยมของ mywife.cc (สามารถโหลดเก็บได้) และเวบอื่่นๆอีกมากมายไปโหลดได้เลยครับ

ตามนี้ http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=145018.0

ง่ายและถูกกว่าเยอะครับ ถ้าท่านรูดบัตรสมัครกับ mywife.cc ท่านจะเสียประมาณ 40-50 เหรียญต่อเดือน

ตัดสินใจไม่ยากเลยครับ เชื่อผม

HD Movie จะมีให้โหลดทุกคนเมื่อสาวคนนั้นเปิดตัวกับเวบในช่วงสัปดาห์แรกๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 08, 2014, 12:44:02 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
DoggyLover

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 03:42:37 PM »

myWife.cc ผมเก็บเกือบครบทุกคนอ่ะนะ ภาพสวยแต่ละคนแจ่มทั้งนั้น

ก็เพราะมีเวป AVC ของเรานี้แหละ จึงสามารถ Load จาก web เจ้าของหนังได้โดยตรง คุ้มเกินคุ้ม

นี่ไม่รวม web อื่นอีกนะที่ท่านประธานท่านจัดหามาให้

Harddisk ผมเต็มภายใน week เดียว หลังจากที่เป็น VIP

ข้อเสียคือจะโหลดเรื่องไรแต่ละทีนี่คิดแล้วคิดอีก  Grin Grin

kitzxcv
โอตาคุเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 03:53:48 PM »

สวยมากๆ จะรีบเข้าไปในวีไอพีเลย ขอบคุณที่สรรหามาฝาก
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์