พฤษภาคม 14, 2024, 03:24:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำเรื่องเด็ดๆ ของ Tsubomi หน่อยครับ ^^  (อ่าน 10773 ครั้ง)
The Anonymous ..
AV Dedicator (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« เมื่อ: เมษายน 21, 2013, 10:44:13 PM »

พี่ๆเซียนๆ ทั้งหลาย คือ ผมกำลังจะติดตาม Tsubomi ครับ

ใครมีเรื่องเด็ดๆของน้องคนนี้ ช่วยแนะนำหน่อยครับ + ปก ก็ดีนะครับ Smiley Grin

LOL
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 21, 2013, 11:08:01 PM »

Tongue  จะแนะนำก็แนะนำไม่ถูกครับ เยอะเกิน แถมไม่รู้ชอบแนวไหน
เมื่อก่อนผมก็เก็บ จนมันเยอะเกินจะเก็บเลยเลิก

http://asianscreens.com/tsubomi2.asp

ลองไปเปิดๆดูแล้วกันครับ น่าจะมีไม่ถึงครึ่งของผลงานTsubomi แต่ก็พอเป็นแนวทางได้
W4R10CK
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 22, 2013, 12:07:21 AM »

สำหรับผม ถึงจะบอกเรื่องเด็ดๆได้ แต่ผมว่าบางรหัสท่านอาจจะหาดาวน์โหลดไม่ได้แล้ว

ถ้าคลังแสงชุดนี้หาย ผมคงเลิกดูAVตลอดชีพเป็นแน่แท้

The Anonymous ..

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 22, 2013, 12:25:24 AM »

อุ๊บบ ปีเก่าๆคงหาโหลดไม่ได้แย้ว *-*

ตอนนี้ผมโหลด Agogo กับ Actionjav อยู่อะครับ

BooBooBaBa
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 22, 2013, 12:33:36 AM »

สำหรับผม ถึงจะบอกเรื่องเด็ดๆได้ แต่ผมว่าบางรหัสท่านอาจจะหาดาวน์โหลดไม่ได้แล้ว

ถ้าคลังแสงชุดนี้หาย ผมคงเลิกดูAVตลอดชีพเป็นแน่แท้

เห็นการเก็บav ของท่านแล้ว เห็นทีผมต้องขอเอาไปใช้บ้างละ 
แบ่งเป็นปีๆแบบนี้ เห็นพัฒนาการของสาวๆชัดเจนดี
W4R10CK
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 22, 2013, 09:29:20 AM »

เห็นการเก็บav ของท่านแล้ว เห็นทีผมต้องขอเอาไปใช้บ้างละ 
แบ่งเป็นปีๆแบบนี้ เห็นพัฒนาการของสาวๆชัดเจนดี

ตามสบายครับท่าน ผมจัดแบบนี้เฉพาะกับสึโบมิครับ  ถ้าเป็นของSODก็จะเก็บเรียงรหัส STAR, SDMT อะไรก็ว่าไป เพราะค่ายนั้นดาราแต่ละคนออกหนังน้อยกว่าสึโบมิมากครับ
vpdarkside
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 22, 2013, 04:58:37 PM »

ผมชอบรหัส DOJ-011 แนวเนื้อเรื่อง ไปเป็นแบบให้ถ่ายรูป แต่ตากล้องทนไม่ไหว 55

ปล. เห็นปริมาณหนังของท่านแล้ว ผมยอมมมม
namesake
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 10:51:21 PM »

มี PB-162 นี่อะครับที่ผมมีแล้วเป็นแบบ uncen

นอกนั้นก็เรื่อยๆตามความแบ๊ว
huadoor2
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 26, 2013, 04:20:32 PM »

นี่เลยท่าน เมื่อวานนี้ วันที่ 25 เมษา. (ส่วนวันที่ผมโพสเป็นวันที่ 26 เมษา) ผมเพิ่งไปเจอเรื่องเด็ดๆ
ที่เธอแสดง รู้สึกจะเป็นเรื่องใหม่เอี่ยมเลยอ่ะนะ เธอเล่นแบบแซนวิชเลยอ่ะครับ แรงได้ใจผมจริงๆ
แต่บังเอิญผมไม่ได้ตามเก็บหนังของน้อง Tsubomi อ่ะครับ ก็เลยไม่ได้โหลดหนังของเธอเลยแม้แต่
เรื่องเดียว (ตามนางเอกคนอื่นอ่ะครับ)  Shocked

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
KeneMoko
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 26, 2013, 04:32:40 PM »

ส่วนมากหนังเก่า ๆ จะเด็ดนะ ... แต่ลำบากจะตามหา

หนังใหม่ ๆ ไปบวชชีแล้วดูอัดอึดมาก

Mayu Okamoto    NNPJ-318
หน้า: [1] 2 พิมพ์