พฤษภาคม 03, 2024, 04:26:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยู่เกียวโตครับ ช่วยแนะนำร้านขาย Tenga และพวก pink salon ให้หน่อยครับ  (อ่าน 3850 ครั้ง)
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2018, 10:56:05 PM »

ตอนนี้อยู่ เกียวโต อยากซื้อ Tenga และก็อยากลองเที่ยวพวก ออน หรือ ขายบริการของสาวยุ่นบ้าง ไม่ทราบมีท่านใดที่มีข้อมูลบ้างไหมครับ  ขอความกรุณาด้วยครับ ^^
ThePheonix
ปลิงควาย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2018, 12:32:04 PM »

รับหิ้วไหมครับ
gilase
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2018, 12:58:15 PM »

รับหิ้วไหมครับ
อยากช่วยหิ้วนะครับ แต่กลัวมีปัญหาไม่ผ่านด่านตรวจอ่าคับ (ของตัวเองไม่เท่าไหร่ ของคนอื่นนี่สิคับ 555555)
specail one
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2018, 08:16:50 PM »

Tenga นี่หาง่ายมากเดินไปทางไหนก็เจอ ตามร้าน drug store ดองกี้ ห้างสรรพสินค้า ตาม family mart 7/11 ก็มี tenga pocket ขาย

ถ้าอยากใช้บริการสาวญี่ปุ่นแนะนำมาก ๆ เลย ให้นั่งรถไฟไป osaka ดีกว่า ประมาณชั่วโมงเดียว ถ้านัง JR ไปลงสถานี Shin- imamiya หรือ นั่ง Subway ไปลง สถานี Dobutsean Mae สถานที่ ๆ ผมจะแนะนำคือ ตรอก Tobita Shinchi แล้วจะไม่พลาดของดีที่สุดในญี่ปุ่น อันนี้ยืนยันจริง ๆ ครับ ผมไปครบทุกภาคแล้วไม่มีที่ไหนในญี่ปุ่นมีเหมือน tobita ใน osaka ถนนย่านโคมแดงในตำนาน

ข้อดีที่ทำให้มันแตกต่างจากที่อื่น

1 แต่ละร้านจะโชว์สินค้าหน้าร้านเลย เดินสำรวจก่อนได้เลยมีเป็นร้อย ๆ คน เหมือนหลุดเข้าไปในหนัง AV ชอบแบบไหนมีให้เลือกครบทุกสไตล์ ชุดนักเรียน ชุดพละ ชุดพยาบาล ครอสเพลย์มีครบทุกแบบ มองเห็นเลยโดยที่ไม่ต้องพูดคุยสื่อสารกับมาม่าซัง และไม่จำเป็นต้องเดินเข้าไปภายในอาคาร เพาะมันเป็นห้องโชว์รูมกระจกเห็นน้อง ๆ เลย เหมือนเป็นตลาดนัดขายบริการก็คงไม่ผิด

2  ที่นี่มีราคากลางเท่ากันทุกร้านไม่ต้องกลัวโดนฟันหัวแบะ และเป็นราคาที่รับได้ไม่แพงเกินไป 15,000 เยน + ภาษี 1,000 เยน สำหรับ 20 นาที

3 ที่นี่ต้อนรับชาวต่างชาติ เคยไปใช้บริการ ขนาดโตเกียวยังหาร้านที่รับชาวต่างชาติได้น้อยมาก ที่รับก็มีแต่รุ่นแก่ๆ แล้ว

ไปถึงเกียวโตแล้วอีกนิดเดียวก็ถึง โอซาก้าละครับ ยืนยันจริง ๆ ดีสุดในญี่ปุ่นแล้วผมตั้งใจจะไปอย่างน้อยปีละครั้งเลย
gilase
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2018, 09:53:34 PM »

Tenga นี่หาง่ายมากเดินไปทางไหนก็เจอ ตามร้าน drug store ดองกี้ ห้างสรรพสินค้า ตาม family mart 7/11 ก็มี tenga pocket ขาย

ถ้าอยากใช้บริการสาวญี่ปุ่นแนะนำมาก ๆ เลย ให้นั่งรถไฟไป osaka ดีกว่า ประมาณชั่วโมงเดียว ถ้านัง JR ไปลงสถานี Shin- imamiya หรือ นั่ง Subway ไปลง สถานี Dobutsean Mae สถานที่ ๆ ผมจะแนะนำคือ ตรอก Tobita Shinchi แล้วจะไม่พลาดของดีที่สุดในญี่ปุ่น อันนี้ยืนยันจริง ๆ ครับ ผมไปครบทุกภาคแล้วไม่มีที่ไหนในญี่ปุ่นมีเหมือน tobita ใน osaka ถนนย่านโคมแดงในตำนาน

ข้อดีที่ทำให้มันแตกต่างจากที่อื่น

1 แต่ละร้านจะโชว์สินค้าหน้าร้านเลย เดินสำรวจก่อนได้เลยมีเป็นร้อย ๆ คน เหมือนหลุดเข้าไปในหนัง AV ชอบแบบไหนมีให้เลือกครบทุกสไตล์ ชุดนักเรียน ชุดพละ ชุดพยาบาล ครอสเพลย์มีครบทุกแบบ มองเห็นเลยโดยที่ไม่ต้องพูดคุยสื่อสารกับมาม่าซัง และไม่จำเป็นต้องเดินเข้าไปภายในอาคาร เพาะมันเป็นห้องโชว์รูมกระจกเห็นน้อง ๆ เลย เหมือนเป็นตลาดนัดขายบริการก็คงไม่ผิด

2  ที่นี่มีราคากลางเท่ากันทุกร้านไม่ต้องกลัวโดนฟันหัวแบะ และเป็นราคาที่รับได้ไม่แพงเกินไป 15,000 เยน + ภาษี 1,000 เยน สำหรับ 20 นาที

3 ที่นี่ต้อนรับชาวต่างชาติ เคยไปใช้บริการ ขนาดโตเกียวยังหาร้านที่รับชาวต่างชาติได้น้อยมาก ที่รับก็มีแต่รุ่นแก่ๆ แล้ว

ไปถึงเกียวโตแล้วอีกนิดเดียวก็ถึง โอซาก้าละครับ ยืนยันจริง ๆ ดีสุดในญี่ปุ่นแล้วผมตั้งใจจะไปอย่างน้อยปีละครั้งเลย

Wow  ขอบคุณมากๆเลยครับ ^^
inthedark
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2018, 11:02:42 AM »

16000Y = 4600 OMGGGGGGG

ได้ SL ตัวTop เลยนะเนี่ย
specail one

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2018, 03:53:56 PM »

ราคานี้ถูกแล้ว ไปเมืองอื่นในญี่ปุ่น หมดเป็นหมื่น ได้แต่แก่ ๆ ถ้าในไทยนี่หาญี่ปุ่นแท้ ๆ ไม่ได้แน่นอน

อุตส่าห์บินไปแล้ว ถ้าไม่ตีเมืองก็ไปไม่ถึงญี่ปุ่นจริง ๆ สิครับ
gilase
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2018, 04:01:14 PM »

ราคานี้ถูกแล้ว ไปเมืองอื่นในญี่ปุ่น หมดเป็นหมื่น ได้แต่แก่ ๆ ถ้าในไทยนี่หาญี่ปุ่นแท้ ๆ ไม่ได้แน่นอน

อุตส่าห์บินไปแล้ว ถ้าไม่ตีเมืองก็ไปไม่ถึงญี่ปุ่นจริง ๆ สิครับ

ขอบคุณท่าน Special one มากครับ แต่ที่ว่านี่ สวยมากไหมครับ เทียบๆกับดารา เอวี ที่เห็นมีแหล่มๆเพียบเลยมั้ยครับ
specail one

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2018, 05:51:24 PM »

ขอบคุณท่าน Special one มากครับ แต่ที่ว่านี่ สวยมากไหมครับ เทียบๆกับดารา เอวี ที่เห็นมีแหล่มๆเพียบเลยมั้ยครับ

เหมือนหลุดออกมาจากหนังเอวีเลย  ที่สำคัญมีให้เลือกเป็นร้อยๆ คน ชอบแบบไหนมีหมดแน่ ๆ  แค่ไปเดินเล่น เอาบรรยากาศก็คุ้มแล้ว แต่กลับมาอาจจะค้างคาใจจนต้องไปอีกรอบ

บรรยากาศประมาณนี้ครับ มีหลายซอย แนะนำควรไปประมาณ ก่อน 4 ทุ่ม หลังจากนั้นตลาดจะวาย

https://m.youtube.com/watch?v=APWNA8FMGA0

gilase
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2018, 08:46:32 AM »

เหมือนหลุดออกมาจากหนังเอวีเลย  ที่สำคัญมีให้เลือกเป็นร้อยๆ คน ชอบแบบไหนมีหมดแน่ ๆ  แค่ไปเดินเล่น เอาบรรยากาศก็คุ้มแล้ว แต่กลับมาอาจจะค้างคาใจจนต้องไปอีกรอบ

บรรยากาศประมาณนี้ครับ มีหลายซอย แนะนำควรไปประมาณ ก่อน 4 ทุ่ม หลังจากนั้นตลาดจะวาย

https://m.youtube.com/watch?v=APWNA8FMGA0

ขอบคุณท่าน Special one มากๆเลยครับ 
พอดีผมถามไปใน pm ด้วย 
แต่ถามในนี้เผื่อไว้ด้วยหนะครับ  คืออยากซื้อ Tenga Flip Zero Black EV หรือไม่ EV ก็เลยคิดว่ามั้นน่าจะเป็นร้านใหญ่หน่อย เลยอยากทราบว่าในเกียวโต  พอจะระบุพิกัดได้ไหมครับ เช่นชื่อร้านและย่านหนะครับ  เดินหาไม่ถูกเลยครับ ขอบคุณมากๆครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์