พฤษภาคม 15, 2024, 10:39:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อมูลหนัง ชีวิตเศร้าภรรยาสาว Yui Hatano  (อ่าน 12864 ครั้ง)
zino
AV Editor
ผู้ชำนาญการเอวี

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2010, 09:47:57 PM »

อันนี้ปกครับ

ชื่อเรื่อง Raped in front of husband หรือจะเรียก Raped in husband's presence ก็ได้ แสดงโดย Yui Hatano

ต้องการหาจาก Google คงพอหาได้แต่จะเป็น Rapidshare นะครับ หรือ หาจาก Bit ท่าเล่นอยู่น่าจะง่ายกว่า

ส่วนตัวผมไม่เล่น Bit แต่โหลดผ่าน Mediafire ใช้ IDM ช่วยได้ แต่จำไม่ได้แล้วว่าโหลดจากไหน หนังนานพอควรแล้วครับ

ค่ายนี้ (Shark เป็นค่ายย่อยจาก Attackers) ตอนแรกหนังค่ายนี้ก็ OK อยู่นะครับแต่หลังๆมันเล่นก็อบเนื้อเรื่องเหมือนเดิมแค่เปลี่ยนคนเล่นดูแล้วเริ่มเซ็ง ไม่รู้ว่า Producer (Nagira) หมดมุขแล้วหรือไรไม่ทราบ ดูแล้วอยากไป Direct เอง ไอ้ฉากเดิมพอทนแต่มันมีอะไรให้เล่นได้ตั้งเยอะดันไม่มีมุขใหม่ๆ 

อย่างไรก็ตาม จากประสบการณ์ 15 ปี  คิดว่า Series " Raped in husband's presence " ภาค Yui Hatano เล่นได้ดีสุดแล้วครับ แถมเป็นนางเอกที่สวยมากและสดในตอนนั้น การแสดงก็ยอดเยี่ยม ถ้าจะมีอีกคนที่สูสีหรืออาจดีกว่าขอ Recommend Manami Suzuki ครับ ผมยังไม่เคยดูผลงานใน Seires นี้ของเธอเหมือนกัน แต่ชื่อชั้นการแสดงรับประกันครับ เห็น Link ใน Rapidshare มันตายไปแล้วโหลดไม่ทันอะครับ ยังชอบแนวนี้ก็ลองหาดูจากชื่อ Series ละกันครับ มีหลายภาคมาก

คะแนน

ดารานำหญิง Yui Hatano 10 คะแนนเต็มเลยครับ สำหรับความเนียน สวย และสดในตอนนั้น

การแสดงของดาราหญิง 9 คะแนนครับ บางฉากยังน่าจะเล่นได้เสียวกว่านี้ (ถ้าผม Direct เองนะจะเก็บรายละเอียดให้หมด)

การแสดงของนักแสดงชาย 8 คะแนน ถือว่าดีนะครับสำหรับการแสดงของดาราชายถ้าเทียบกับทั่วไปที่เล่นแข็งเป็นสากเบือ

เนื้อเรื่อง 8.5 คะแนน ยังมีบางฉากยืด + ไม่สมเหตุสมผลเท่าไหร

การถ่ายทำ แสง สี เสียง มุมกล้อง ฉาก 9.75 คะแนน เยี่ยมครับ ทั้ง effect และ Angle ติตรงตอนจบนิดนึงครับไม่น่าลงไฟมากคงกะให้เห็นชัดๆตอนจบซึ่ง Idea ดีครับ แต่ผมว่า สรัวๆมันน่าจะเสียวเป็นธรรมชาติมากกว่า หรือไม่งั้นมันควรเป็นฉากที่ต้องมีลำดับเหตุผลว่าทำไมถึงเห็นชัด

คะแนนรวม 9.05 คะแนน จาก 10 คะแนน

pom26
AV Donator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2010, 10:08:48 PM »

ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล
monay
หื่นไร้ศิลปะ
*

หลงรัก AV

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2010, 10:40:23 PM »

ใจจร้า
superyesped
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2010, 11:32:23 PM »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆครับ
aloneinthedark
AV Distributor
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

...love you...

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 02:36:17 AM »

ขอบคุณครับ ข้อมูลละเอียดยิบ 
ไปสอยใน bit เรียบร้อยละครับ

lucho002
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 09:09:28 PM »

ขอบพระคุณครับ 
e001

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2010, 05:57:26 PM »

ขอบคุนคับ
เทพบุตร AVC
AV Responder

"การให้ จะเป็นเหตุที่ทำให้ทั้งผู้รับ และผู้ให้ มีความสุข"

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2010, 08:22:35 PM »

ชีวิตเธอช่างเศร้าเหรอเนี่ย หุหุ

แมวเหมียว

ผู้ชมที่แสนดีนะจ๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 09:46:22 AM »

ขอบคุณครับ

หนทางนักแสวงหาแห่งสยามประเทศ เพื่อเสพกามญี่ปุ่น
Vice President AVC

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 11:35:44 AM »

น่าสงสารน้องยุ้ยง่ะ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์