พฤษภาคม 15, 2024, 10:53:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 7 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนว Incest กับ Science 2 เรื่องที่กำลังหาอยู่  (อ่าน 22596 ครั้ง)
zino
AV Editor
ผู้ชำนาญการเอวี

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 09:58:08 PM »

ก่อนอื่นต้องขอบอกก่อนเลยนะครับว่าผมเองก็ไม่รู้ว่ามันคือเรื่องอะไร แต่ลองเอามาโพสดูเผื่อจะมีท่านใดรู้จัก

เรื่องที่ 1 แนว Incest

เป็น Clip สั้นๆที่ผมได้โหลดมาประมาณ 6 - 7 ปีก่อน ความยาวแค่ 2 นาทีกว่าๆเองครับ
เรื่องช่วง 2 นาทีกว่าๆนี้คาดว่าเป็นตอนกลางๆเรื่อง ประมาณว่าสามีเพิ่งกลับมาจากที่ทำงาน

ด้วยความเหนื่อยและหิว จึงเดินเข้าไปหาภรรยาสาวในครัวเพื่อถามว่ามีอะไรให้กินบ้าง
ซึ่งภรรยาสาวก็บอกให้ไปล้างหน้าล้างตาหรืออาบน้ำก่อน จะเตรียมไว้ให้

คราวนี้เจ้าพ่อสามีตัวแสบมันก็ได้ยินสิครับว่าลูกมันจะเข้าห้องน้ำ ปล่อยให้ภรรยาสาวสวย
อยู่ในห้องครัวเพียงลำพัง (คาดว่าลูกสะใภ้แสนสวยคงโดนพ่อสามีสอยไปแล้วก่อนหน้านี้)

เพื่อให้แน่ใจว่าตัวเองจะมีเวลานานแค่ไหน เจ้าพ่อตัวแสบจึงแกล้งทำเป็นเข้าห้องน้ำ
(เนื้อเรื่องลำดับความ - เหตุผลได้ดีมากครับ)

แล้วแกล้งทำเป็นล้างแว่น ล้างหน้าล้างตา ขณะที่ปากก็พูดคุยถึงสารทุกข์ สุขดิบ เหนื่อยไหม
อาบน้ำเหรอ กับเจ้าลูกชายจอมซื่อผู้หารู้ไม่ว่าภรรยาสาวของตนกำลังจะโดนกระดอพ่ออีกแล้ว

เจ้าลูกชายไม่ได้รู้สึกสงสัยใดๆกับคำถามของพ่อจึงตอบว่า
" ครับ ผมจะอาบน้ำ 15 นาทีก็เสร็จแล้วครับ รอกินข้าวพร้อมกันหรือครับ "

" อืม " ผู้เป็นพ่อตอบ พร้อมทั้งสายตาที่จ้องมองว่าเจ้าลูกชายเข้าห้องน้ำไปแล้วหรือยัง
ขณะที่ในใจก็กำลังคิดว่า ขอปี้เมียเอ็งรองท้องรอก่อนละกันนะ

เจ้าพ่อสามีตัวแสบออกมาจากห้องน้ำอย่างสุขุม และเดินตรงไปที่ห้องครัว

และอย่างไม่รอช้า มันเอามือขยำเข้าที่แก้มก้นของสะใภ้สาว จนเธอสะดุ้งด้วยความตกใจ
(สีหน้าท่าทาง แสดงได้ดีทั้งชาย-หญิงเลยครับ)

เจ้าพ่อสามีตัวแสบจึงควักเอานิ้วขึ้นมาอมอย่างมีแผน ขณะที่ตาก็คอยมองว่าเจ้าลูกชายจอมซื่อ
จะออกมาจากห้องน้ำไหม เช่นเดียวกันกับภรรยาสาวขาวเนียนที่เหมือนจะรู้ชะตากรรมว่า
คงจะหลีกเหลียงไม่ได้ที่ต้องโดนควยพ่อสามี จึงมองไปที่ประตูห้องน้ำด้วยความกังวลว่า
สามีจะออกมาเห็น

เจ้าพ่อสามีตัวแสบค่อยๆบรรจงเอานิ้วมือที่เปลื้อนน้ำลายล้วงลงไปใต้ชั้นในของสะใภ้สาว
ก่อนที่จะกดนิ้วยัดรูหี และบี้กระแทกขึ้นจนสุดมิดนิ้วมือ

สะใภ้สาวสะดุ้งตกใจเมื่อโดนดุ้นนิ้วของพ่อสามีล้วงเข้าไปในรูหี
และแสดงออกถึงความเสียวปนมาทางสีหน้าอย่างชัดเจน

เจ้าพ่อสามีตัวแสบเห็นสะใภ้สาวไม่กล้าส่งเสียงดังเพราะกลัวสามีจะได้ยิน ก็ยิ่งได้ใจ
จึงยิ่งซอยนิ้ว กระแทกเข้าออกผ่านช่องคลอดสะใภ้สาวจนเนื้อตัวสั่นตามแรงกระแทก

สักพักพอเจ้าพ่อสามีตัวแสบเห็นสะใภ้สาวเริ่มจะมีอารมณ์แล้ว ก็บรรจงดูดปากอย่างหื่น
พร้อมทั้งเอามือกอดรัดขยำสะใภ้สาวไปจนทั่วตัว ขณะที่สะใภ้สาว ตาก็จ้องมองไปที่
ประตูห้องน้ำตลอด ใจหนึ่งก็กลัวสามีจะออกมา ใจหนึ่งก็เสียว

เจ้าพ่อสามีตัวแสบจึงถกเสื้อสะใภ้สาวขึ้นจนเห็นเต้านมโคตระเนียน พร้อมหัวประทุมถัน
สีชมพูรูปทรงสวยสุดๆ ก่อนจะก้มลงดูดอย่างกระเหี้ยนกระหืด (โคตรเนียนจริงๆดาราสมัยก่อน)

สะใภ้สาวเสียวก็เสียว กลัวก็กลัวว่าสามีจะออกมาเห็น
(หน้าโคตรได้อารมณ์ การแสดงเอาไป 10 เต็ม)

เมื่ออารมณ์เงี้ยนเข้าครอบนำทั้งคู่ มันจึงเป็นสิ่งที่ยากที่จะหยุดยั้ง เจ้าพ่อสามีตัวแสบจึงก้มลง
ถกกระโปงสะใภ้สาวขึ้นแล้วดึงชั้นในลง ขณะที่สายตาของคนทั้งคู่ก็คอยระแวดระวังว่า
เจ้าลูกชายจอมซื่อจะออกมาจากห้องน้ำหรือยัง

Clip จบตรงเนี่ยอะครับ พอจะมีท่านใดรู้ไหมครับว่าเรื่องอะไร หรือมีข้อมูลใดๆเกี่ยวกับนักแสดง
ส่วนตัวผมให้คะแนน Idea Plot เรื่อง แนว Incest แบบแอบๆของเรื่องนี้เต็ม 10 เลยครับ
การแสดงของนักแสดงทั้งชายและหญิงก็สุดยอดให้ เต็ม 10 ทั้งคู่
ผมหามาหลายปีแล้วครับเรื่องเนี่ย ไม่รู้เรื่องอะไร

เรื่องที่ 2 แนว Science

จริงๆผมเคยมีแผ่นนะครับ สำหรับเรื่องที่ 2 นี้ แต่ดันให้เพื่อนยืม แล้วมันก็ไปให้เพื่อนอีกคนยืม
สรุปเลยหายครับ เซ็งโคตร ดาราหญิงโคตระเนียน โคตระสวย ใส ยังกะไม่เคยโดน
ต้องยอมรับจริงๆว่า ดาราสมัยก่อนรักษาเนื้อตัว สุโค่ย มากๆ

หนังเรื่องนี้ไม่มีภาพนะครับ ผมเคยมีประมาณ 9 - 10 ปี ที่แล้วได้มั่งครับ ดาราหญิงชื่อ
ประมาณ Kurosaki หรือ Kurosawa อะไรประมาณเนี่ย แต่ไม่ใช่ Ai Kurosawa นะครับ

เนื้อเรื่องประมาณ ดาราสาว โดนจับมาทำโคลนนิ่ง โดยหมอ แล้วหมอก็ส่งตัวโคลนนิ่งปลอม
ไปใช้ชีวิตปกติ ขณะที่ดาราสาวถูกกักขังเป็นทาสกามอะไรประมาณเนี่ยครับ เนื่อเรื่องจริงๆมี
เยอะยาวกว่าเนี่ยครับ จำไม่ค่อยได้แล้ว 

ใครมีเบาะแสอะไรมา Share กันนะครับ ขอบคุณ

chon33
AV Distributor
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 10:34:07 PM »

น่าดูครับ ขอบคุณครับ
kurudragon
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2010, 09:04:29 AM »

หื่นดีครับ

"สิ่งมีชีวิตที่เรียกว่าเพื่อน พูดไม่ได้ แต่รู้สึกได้ด้วยใจ"
Ojah
AV Highness Merit

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2010, 09:45:09 AM »

ขอบคุณครับ
e001
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2010, 05:55:13 PM »

ขอบคุนคับ
aloneinthedark

...love you...

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2010, 06:02:32 PM »

นานจริงๆ ภาพเหลืองหมดแล้ว 

lucho002

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2010, 12:32:44 AM »

ขอบพระคุณครับ หนังหายากจริงๆ
Jiraiya
AV Columnist

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2010, 12:04:15 AM »

ขอบพระคุณครับ หนังหายากจริงๆ

ท่านรองฯ เคยบอกเอาไว้ว่า "หนังเก่า...ยิ่งมีค่า" 
เห็นด้วยครับ 
himitsu
AV Columnist

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2010, 12:08:49 AM »

จะเก่า จะใหม่ ก็ใช้ผลจากมัน เหมือนๆกัน

【ŦHE ฿IĜ '$ÎZE์】

~~ AcKy ~~

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2010, 12:45:42 AM »

หน้า: [1] 2 3 ... 7 พิมพ์