พฤษภาคม 04, 2024, 10:30:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [AV OPEN 2015] .. AVOP-117 .. 100 คน วิ่งไล่จับดารา AV .. แตกในทุกคน !!!  (อ่าน 68420 ครั้ง)
lecknaja
เหลือบไร
*

« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2015, 03:09:51 AM »

ไปหาข้อมูลมาตรวจด้วยน้ำยาความแม่นย่ำอยู่ที่98%เอง แถมถ้าอยู่ในระยะฟักเชื้อประมาน6เดือนก็มีโอกาสสูงที่จะตรวจไม่พบ พระเจ้า ยอมเอาชีวิตเข้าแลกเลยเหรอ
Jackspelo
AV DecadonoR++ (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี
*

« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2015, 01:29:10 PM »

Kamiki Sayaka ที่ร้องไห้นี่งงจัง หนังของเธอก็มีแตกในนะ หรือว่าแตกปลอม
BIGALOW
AV MOVIE REVIEW
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2015, 03:53:11 PM »

เรื่องก่อน แตกปลอม แตกจริง ผมก็ไม่รู้เหมือนนะ

แต่เรื่องนี้ แตกจริง แน่นอนครับ (ก่อนที่จะถ่ายเรื่องนี้ .. ทุกคน ต้องผ่านการตรวจร่างกาย ตรวจเลือด ตรวจโรค ว่าไม่มีโรคติดต่อทางเพศสัมพันธ์ใดๆ ทั้งสิ้นครับ)

ส่วนที่เธอร้องไห้ ผมคิดว่า แรกๆ เธอคงกลัวนะ .. คิดดูสิ จู่ๆ จะให้ผู้ชายหลายสิบคนมาแตกในใส่เธอเนี่ย ต้องกล้ามากๆ เลยนะ

Jackspelo
*

« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2015, 09:11:48 PM »

ที่คุณ BIGALOW พูดก็มีเหตุผล สังเกตุดูพวกดาราเก่าๆหรือดาราที่มีผลงานเยอะๆอย่าง ruka , ai , konno ไม่มีสะเทือนเลย ส่วนอีก 2 คนที่มีใบเหลืองพึ่งจะ debut ประมาณปีเดียวเอง แต่งงสุดๆกับ AIKA ที่ผลงานก็ผ่านมาเยอะพอสมควร แต่โดนแตกในทีถึงกับร้องเลย
BIGALOW

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2015, 11:58:56 PM »

ที่คุณ BIGALOW พูดก็มีเหตุผล สังเกตุดูพวกดาราเก่าๆหรือดาราที่มีผลงานเยอะๆอย่าง ruka , ai , konno ไม่มีสะเทือนเลย ส่วนอีก 2 คนที่มีใบเหลืองพึ่งจะ debut ประมาณปีเดียวเอง แต่งงสุดๆกับ AIKA ที่ผลงานก็ผ่านมาเยอะพอสมควร แต่โดนแตกในทีถึงกับร้องเลย

นั่นแหละ ตอนผมดูครั้งแรก  ผมนี่ งง สุดๆ เลย .. Aika โดนแตกในคนแรก ร้องไห้หนักมาก โวยวายทีมงานด้วย  แล้วก็หายไปเลย (ฉากนี้ ผมนี่ หด เลยครับ .. สงสารเธอแทน .. แต่ก็ งงๆ ระดับ Aika ไม่น่าจะร้องไห้นะ เพราะผลงานเธอก็เยอะอยู่)

บอกเลย ดูเรื่องนี้ ถ่ายเจอ Aika แทบนับครั้งได้เลยครับ

เหมือนทีมงานก็คงไม่คิด ว่าเธอจะติสต์แตก ก็เลยไม่ได้ไปถ่ายเธอ หรือไม่ เธอก็อาจจะวิ่งไปหลบทำใจที่ไหนซักแห่ง พอสงบสติอารมณ์ได้ ก็มาเล่นเกมต่อ

แต่เธอหายตัวไปนานมาก มากจนคิดว่า Aika เล่นเรื่องนี้ด้วยเหรอ .. เหมือนเธอจะโผล่มาให้เห็นอีกทีก็ช่วงท้ายๆ เรื่องนั่นแหละ

ผมคิดว่า เธอก็อาจจะวิ่งเล่นอยู่ในเกมนั้นแหละ แต่ทีมงานคงไม่กล้าวิ่งตามไปถ่ายเธอ ต้องรอให้เธออารมณ์เย็นก่อน

Jackspelo
*

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2015, 06:37:11 AM »

เสียดายอีกอย่างเรื่องนี่แม่งตัดสับไปสับมาบ่อยเกินพอมีฉากซั่มน่าจะให้ซั่มกันเสร็จก่อนค่อยตัดไปที่อื่น ผมโหลดมาดูเสร็จเลยลบทิ้งเลย
BIGALOW

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2015, 07:15:58 PM »

ต้องรอดู เวอร์ชั่นใหม่ ครับ .. กำลังจะออกเร็วๆ นี้ครับ

เป็น Full Version Uncut  12 ชั่วโมงเต็ม ดูกันจุใจ แน่นอน (น่าจะให้ดูจบเป็นคู่ๆ นะ .. คงไม่ตัดสลับไป-มา)

Jackspelo
*

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2015, 09:12:52 PM »

โอ้ว แหล่มเลยย  Cheesy
takumi619

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 25, 2016, 09:38:32 AM »

- ในเรื่องนี้ AIKA  โผล่มาให้ดูแค่ไม่กี่ฉาก (น้อยมาก จนแทบจะลืมเลยว่า AIKA ก็เล่นเรื่องนี้ด้วย) .. ไม่รู้เป็นเพราะเธอซ่อนเก่ง เลยไม่มีใครจับได้ หรือเป็นเพราะเธอมีปัญหาอะไรกับทีมงานรึป่าว .. เพราะ AIKA เป็นคนแรกที่โดนเปียกน้ำ แล้วก็โดนซั่มจน "แตกใน" .. เพราะซั่มเสร็จ เจ้าตัวถึงกับร้องไห้ และโวยวายหนักมาก (ผมคิดว่า หรือ AIKA คงไม่คิดว่าจะต้องมีการโดน "แตกใน" จริงๆ .. พอโดนจริง เลยเสียความรู้สึก มั้ง)

อันนี้คือเรื่องจริงหรือเป็นบทการแสดงหรอครับ
BIGALOW

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 25, 2016, 11:08:48 PM »

- ในเรื่องนี้ AIKA  โผล่มาให้ดูแค่ไม่กี่ฉาก (น้อยมาก จนแทบจะลืมเลยว่า AIKA ก็เล่นเรื่องนี้ด้วย) .. ไม่รู้เป็นเพราะเธอซ่อนเก่ง เลยไม่มีใครจับได้ หรือเป็นเพราะเธอมีปัญหาอะไรกับทีมงานรึป่าว .. เพราะ AIKA เป็นคนแรกที่โดนเปียกน้ำ แล้วก็โดนซั่มจน "แตกใน" .. เพราะซั่มเสร็จ เจ้าตัวถึงกับร้องไห้ และโวยวายหนักมาก (ผมคิดว่า หรือ AIKA คงไม่คิดว่าจะต้องมีการโดน "แตกใน" จริงๆ .. พอโดนจริง เลยเสียความรู้สึก มั้ง)

อันนี้คือเรื่องจริงหรือเป็นบทการแสดงหรอครับ

อันนี้ผมไม่ทราบจริงๆครับ อาจจะเป็นได้ทั้งเรื่องจริง และการแสดง

ผมคิดว่า คงต้องรอดูในเวอร์ชั่น 12 ชั่วโมง อ่ะครับ .. เราถึงจะได้รู้กันซักทีว่า Aika หายไปไหนแทบทั้งเรื่อง

ไม่แน่ เราอาจจะได้เห็น Aika กำลังวิ่งหนีลั้นลาอยู่อีกฝั่งนึงก็ได้ .. หรือ อาจจะโดนทีมงานตามไปปลอบใจ จัดแตกในให้อีกซักชุด แล้วเธอก็คงอารมณ์ดี (เดาล้วนๆ 555+)

สรุป ถ้าไม่อยากเดา .. รอดูเวอร์ชั่นเต็ม 12 ชั่วโมง อย่างเดียวครับ (เฉลยทุกสิ่งอย่าง ที่ค้างคาใจ)

หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์