พฤษภาคม 05, 2024, 01:43:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [AV OPEN 2015] .. AVOP-117 .. 100 คน วิ่งไล่จับดารา AV .. แตกในทุกคน !!!  (อ่าน 68422 ครั้ง)
Tithdasis
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2016, 05:44:29 PM »

มีกำหนดการเวอร์ชั่น 12 ชม. มั้ยครับ ว่ามาเมื่อไหร่
BIGALOW
AV MOVIE REVIEW
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2016, 11:03:53 AM »

มีกำหนดการเวอร์ชั่น 12 ชม. มั้ยครับ ว่ามาเมื่อไหร่

รู้สึกว่า แผ่นแท้วางจำหน่ายแล้วนะครับ .. เพราะใน Bit ก็มีโหลดเหมือนกันครับ (มีคนในเว็บนี้ เคยโหลดมาดูแล้ว)

ตัวผมเองก็ยังไม่ได้ดูเลย  อยากดูเหมือนกัน ว่ามันดีกว่าของเดิมขนาดไหน

Tithdasis
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2016, 05:22:41 PM »

รู้สึกว่า แผ่นแท้วางจำหน่ายแล้วนะครับ .. เพราะใน Bit ก็มีโหลดเหมือนกันครับ (มีคนในเว็บนี้ เคยโหลดมาดูแล้ว)

ตัวผมเองก็ยังไม่ได้ดูเลย  อยากดูเหมือนกัน ว่ามันดีกว่าของเดิมขนาดไหน

มีลิ้งค์ให้โหลดมั้ยครับ ผมลองหาดูมีแต่เวอร์ชั่นเดิม
BIGALOW

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2016, 11:19:58 PM »

มีลิ้งค์ให้โหลดมั้ยครับ ผมลองหาดูมีแต่เวอร์ชั่นเดิม

ปกติ ผมไม่เล่นเว็บบิตนะ (เห็นมันต้องใช้พวกค่า Ratio อะไรอ่ะ ผมเล่นไม่เป็นจริงๆ พวกไฟล์บิตเนี่ย ผมโหลดไม่ค่อยจะสำเร็จเลยครับ)

แต่ผมก็ลองหาเว็บอื่นๆ ที่จะมีให้โหลด ก็ยังหาไม่ได้เหมือนกันครับ ไม่ว่าจะเว็บฟรี หรือเสียตังค์ ก็ยังหาไม่ได้เลยครับ

และผมก็ลองค้นหาในเว็บ DMM R18 (ขายแผ่นแท้) แล้วนะครับ ก็ยังไม่มีขายเลยครับ

Killonly
หนังโป๊
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2016, 11:53:45 AM »

โคตรมั่วเลยทีนี้ 555

ดูยัง! หนังโป๊ ใหม่ๆ อัพแม่งทุกวัน ทั้งไทย ญี่ปุ่นคลิกเลย
http://av24hrs.com/
eaglemax
AV Devotor (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2016, 12:42:00 AM »

ผมไม่แน่ใจว่าใช่อันเดียวกันกับเรื่องนี้หรือป่าวนะคับ รหัสเรื่อง HNDS-039 อะคับ ผมว่าน่าจะใช่อันเดียวกัน ลองเอาไว้ค้นหา google เอาดูนะคับ
BIGALOW

« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2016, 10:51:35 PM »

ผมไม่แน่ใจว่าใช่อันเดียวกันกับเรื่องนี้หรือป่าวนะคับ รหัสเรื่อง HNDS-039 อะคับ ผมว่าน่าจะใช่อันเดียวกัน ลองเอาไว้ค้นหา google เอาดูนะคับ

HNDS-039  คือ เวอร์ชั่น 12 ชั่วโมงเต็มครับ (รีวิวเรื่องต่อไปของผม ก็คือเรื่องนี้ครับ)

ผมโหลดมาดูแล้วครับ .. เรื่องมุมกล้องต่างๆ ทำได้ดีกว่าเวอร์ชั่นเดิมพอสมควรครับ ดูแล้วได้อารมณ์มากกว่าเดิม โดยเฉพาะช่วงท้ายเรื่อง จัดเต็มจริงๆ

ที่สำคัญ ผมได้ดู Aika หลายฉากเลยครับ (หายสงสัยซะที ว่าหลังจากร้องไห้ เธอหายไปไหนมาแทบทั้งเรื่อง)

และตอนนี้ ผมกำลังทำรีวิวอยู่ครับ ใกล้เสร็จแล้ว คาดว่า คงจะได้อ่านกันใน 2-3 วันนี้ครับ

laongfong

« ตอบ #27 เมื่อ: มีนาคม 23, 2016, 02:02:08 PM »

ขอบคุณครับ
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์