พฤษภาคม 04, 2024, 08:30:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Yuna Shiina - จับยูนะมาแก้ผ้า [PDG-477]  (อ่าน 25685 ครั้ง)
CarNaGE
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: มีนาคม 23, 2011, 07:52:59 PM »

วันนี้ผมจะขอรีวิวหนังของสุดเลิฟคนนึงของผมครับ น้องยูนะนั่นเอง

ที่จริงหนังของยูนะนี่ผมก็มีอยู่หลายเรื่องน่ะครับ แต่ที่ผมเลือกเรื่องนี้เพราะผมว่าเนื้อเรื่องมันสนุกดี เหมือนพวกนิยายปกขาวสมัยก่อน

เรื่องราวจะเป็นยังไงนั้น มาดูพร้อมกันเลย

บ่ายแก่ๆวันอาทิตย์ ญี่ปุ่นวันนี้ร้อนมากมาย จนน้องยูนะทนไม่ไหว ต้องไปอาบน้ำดับร้อน

น้องยูนะ - อาบน้ำเสร็จก็โทรเมาท์ the star 7 กับเพื่อนดีกว่า

น้องยูนะ - นี่ตัวเธอว์ ยูนะหมั้นไส้นังกวางมากมาย ยูนะอยากเข้าไปตบมัน

แต่ขณะคุยอยู่ดีๆ อยู่ๆห้องก็สั่นอย่างรุนแรง

น้องยูนะ - เฮ้ยยยย ไอ้ห้องข้างบนปี๊กันแรงไปแล้ว

น้องยูนะ - ไม่ใช่นี่หว่า นี่มันแผ่นดินไหวนี่ กรี๊ดดดดดดดดดดดดดด ยูนะ กลัวววววว

น้องยูนะ - ยูนะเกือบตายยยยยย

น้องยูนะ - เฮ้ยยยยยยย โป๊ เปิดก็ไม่ออก

ที่แท้ห้องเป็นแบบล็อคประตูอัตโนมัติ เมื่อเป็นเช่นนี้น้องยูนะก็เลยต้องไปขอความช่วยเหลือข้างห้อง

น้องยูนะ - ยูนะขออะไรใส่หน่อย

ไอ้ข้างห้อง - ได้เลย ... ใส่นิ้วใช่ไหม

น้องยูนะ - ไม่ใช่ใส่อย่างงี้ !!!

ไอ้ข้างห้อง - อ้อ .... ใส่อย่างนี้ใช่ไหม

น้องยูนะ - ไม่ใช่ !! ไอ้ที่ยูนะใส่เองอ่ะ

ไอ้ข้างห้อง - เอาก็ไม่บอก เอานี่ ใส่ปากเอง

น้องยูนะ - แอร๊ยยยยยยยส์

ญี่ปุ่นมุง - เฮ้ย ๆๆๆ คนปี๊กัน

ไอ้ข้างห้อง - พ่นใย

น้องยูนะ - ใยพ่องดิคะ

ไอ้ข้างห้อง - สบายตัว กลับไปนอนต่อดีกว่า

น้องยูนะ - อ้าวเฮ้ย กรูล่ะ !!

แต่จะว่าไปน้องยูนะก็ไม่ได้อยู่บ้านเฉยๆน่ะครับ น้องยูนะยังรับจ็อบเป็นครูสอนศิลปะอีกด้วย

น้องยูนะ - คิดออกหรือยังจ๊ะว่าอยากจะวาดรูปอะไร

ไอ้ศิษย์ - เออ .... คือ

ไอ้ศิษย์ - ผมอยากวาดรูปนู๊ดคุณครูครับ !!

น้องยูนะ - โถ ... อ้ำอึ้งอยู่ตั้งนาน ของแค่นี้เอง เด๋วครูยูนะจัดให้

ไอ้ศิษย์ - ได้จริงเหรอครับ เยี่ยมไปเลย

ไอ้ศิษย์ - .....

น้องยูนะ - ครูโล้นก้างมือหน่อยสิคะ

ไอ้ศิษย์ - ครูยูนะครับ ขอโทษนะครับ .... มรึงตลกอะไรเนี่ย มรึงคิดว่ากรูเป็นใคร กรูเป็นเพื่อนเล่นมรึงเหรอ

น้องยูนะ - ก็รู้ว่าไม่ใช่เพื่อนเล่น แต่ก็อยากให้เล่นเป็นเพื่อนนี่

ไอ้ศิษย์ - นี่ครูยังจะตลกอีกเหรอ มานี่เลย มาตลกตรงนี้เลยมา

น้องยูนะ - แอร๊ยยยยยยยส์

ไอ้ศิษย์ - แก้ผ้า

น้องยูนะ - ไรอ่ะ บังคับอ่ะ

ไอ้ศิษย์ - กางแขน

ไอ้ศิษย์ - โชว์หอย

ไอ้ศิษย์ - พ่นน้ำเลยนี่

น้องยูนะ - ไรอ่ะ ไมไม่เสียบว่ะ

เพราะโดนทำอารมณ์ค้าง ยูนะก็เลยต้องไปเล่นโยคะระบายอารมณ์

น้องยูนะ - ทำไมครูสอนโยคะยังไม่มาอีกน่ะ

น้องยูนะ - อ่ะครูมาแล้ว สวัสด ... แอร๊ยยยยส์ แก้ผ้ามาทามมาย

ไอ้โยคะ - อ้อ .... มันคือ โยคะแก้ผ้าครับ อย.รับรองด้วยน่ะ

น้องยูนะ - มันมีจริงเหรอเนี่ย

ไอ้โยคะ - เอ้า แก้ผ้าได้แล้ว

น้องยูนะ - คะ คะ

ไอ้โยคะ - เอาล่ะ เรามาเริ่มกันได้แล้ว ท่าแรก

น้องยูนะ - เออ ครูค่ะ มันทิ่มตูดยูนะคะ

น้องยูนะ - โอโห ... คราวนี้ทิ่มหน้า

ไอ้โยคะ - ตั้งใจเรียนหน่อยสินักเรียน

น้องยูนะ - แต่ .. มันจะเข้าปากยูนะแล้วนะคะ

น้องยูนะ - แอร๊ยยยยส์ ว่าแล้ว

ไอ้โยคะ - ท่าต่อไป ท่านี้เรียกว่าท่านั่งเข็ม

น้องยูนะ - แอร๊ยยยยส์

ไอ้โยคะ - นักเรียนขัดสมาธิสิ จะได้รู้สึกถึงลมปรานไหลเข้าไหลออก

น้องยูนะ - ที่ไหลเข้าออกมันไม่ใช่ลมปราณมั้งคะ

ไอ้โยคะ - เอ้า ลุกขึ้นสิ ลมปราณจะได้ไหลเข้าลึกๆ

น้องยูนะ - แอร๊ยยยยยส์

ไอ้โยคะ - โอ๊ยยย เสร็จแล้ว

น้องยูนะ - ลมปราณทำไมคาวจังค่ะ

แต่การเรียนโยคะนี้ก็ไม่แย่ซะทีเดียว เพราะน้องยูนะได้วิชาปี๊ใหม่ๆมาด้วย น้องยูนะจึงไม่รอช้า จัดการลองวิชาใหม่ทันที

น้องยูนะ - ผัวขา กินตับตับตับไหม

ไอ้ผัว - ไม่เอา จะไปทำงาน

น้องยูนะ - ไรว๊า อารมณ์เสีย

น้องยูนะ - แต่ยูนะไม่ยอมหรอก คราวนี้จะถอดแม่งหมดเลยดูสิจะทนไหวป่าว ผัวขา กินตับตับตับ ไหม

น้องยูนะ - ..... มรึงเป็นใครคะ

ไอ้ผัว - นี่ลูกน้องพี่เอง พามันมาฉลองที่บ้าน

น้องยูนะ - พาใครหัดบอกกันก่อนดิเฮ้ย !!

ไอ้ลูกน้อง - เต็มๆตา

น้องยูนะ - เบียร์คะ

ไอ้ลูกน้อง - ยิ่งเห็นยิ่งขึ้นเว้ย

ไอ้ผัว - ไอ้นี่ หื่นไม่เก็บอาการเลยเว้ย

ไอ้ผัว - ถ้าเอ็งจะหื่นออกนอกหน้าแบบนี้ เอ็งเอาไปดูใกล้ๆเลยไป

ไอ้ลูกน้อง - ฮู๊ววววววววววววววว

น้องยูนะ - ไม่ห้ามเลยเนอะ

ไอ้ผัว - ยูนะ อมให้เขาหน่อย

น้องยูนะ - แอร๊ยยยยยยส์

ไอ้ลูกน้อง - อุยยยยยยยยยยยย

ไอ้ผัว - ยูนะ ขึ้นให้เขาที

น้องยูนะ - ผกก.ยังไม่สั่งขนาดนี้เลยน่ะ

ไอ้ลูกน้อง - สุดยอดดดดดดดด

ไอ้ผัว - เฮ้ย ไม่ได้ดิ กรูยังไม่ได้เลยนี่หว่า

ไอ้ลูกน้อง - พี่ ขอผมก่อน ผมจะเสร็จแล้ว

ไอ้ผัว - เอาดิ ตามสบาย ใจพี่ดั่งแม่น้ำ

ไอ้ลูกน้อง - น้ำใจพี่นี่สุดๆอ่ะ ผมขอตอบแทนด้วยการพ่นน้ำใส่หน้าเมียพี่ล่ะกันนะครับ

น้องยูนะ - มันตอบแทนยังไงว่ะค่ะ

ไอ้ผัว - เอ้า !! มัวแต่ดู ลืมไปว่าตัวเองยังไม่เสร็จนี่หว่า

น้องยูนะ - แอร๊ยยยยยยส์ ท่าเดียวกันเลย

จบแล้วจ้า

เป็นยังไงบ้างครับ อ่านจบแล้วสนุกหรือเปล่า สำหรับตัวผมต้องยอมรับเลยว่าค่าย Premium นี่ทำหน้าปกออกมาสวยมาก แม้ผมจะชอบตัวยู

นะก็เถอะ แต่ก็ต้องยอมรับว่าหน้าปกสวยกว่าในเรื่องอีก ดังนั้นถ้าเห็นค่ายนี้ผมว่าก็เพื่อๆใจไว้นิดๆน่ะครับ

ข้อดีของเรื่องนี้ผมว่าอยู่ตรงที่เนื้อเรื่องที่เฮฮาดี แถมผมก็ค่อนข้างชอบการแสดงของยูนะด้วย โดยเฉพาะเวลาโดนบังคับอ่ะ แอคติ้งยูนะดูเร้า

อารมณ์ดี

แต่ข้อเสียก็คือผมว่าเรื่องนี้มันมีจำนวนตอนมากไป จริงๆในหนังมีถึง 5 ตอนเลยน่ะ แถมบางตอนก็ไม่ค่อยมีอะไร แค่สร้างสถานการณ์มาให้ยู

นะแก้ผา แล้วก็พ่นน้ำใส่

ผมเลยคิดว่าน่าจะลดทอนจำนวนตอนลง เพื่อเอาเวลาไปให้กับฉากเซ็กส์ซีนจะดีกว่า ฉากเซ็กส์จะได้สนุกๆกว่านี้หน่อย

ถ้าสนใจยังไงของดูกระทู้ของคุณ pasta ที่กระทู้นี้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=77490.0 ได้เลยน่ะครับ

จบแล้วล่ะครับ เป็นยังไงมั้งครับ ดีไม่ดียังไงก็ติดชมได้น่ะครับ
hengsags
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 23, 2011, 09:05:39 PM »

รีวิว สนุกมากเลยครับ
dekseo
AV Highness Honour

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 23, 2011, 10:23:12 PM »

เยี่ยมมาก เอาอีกกจ้า

สร้างสังคม AVC เป็นสมาชิก VIP ตามกระทู้นี้จ้า

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=78356.0
13BXIII
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 23, 2011, 10:29:08 PM »

ขอบคุณสำหรับรีวิวคับ
himitsu
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 23, 2011, 11:36:59 PM »

รองาน ชิ้น ต่อไปนะตัวเธอ...........ร์

DarkCakeZa
AV Dedicator (VIP)

Akiho Yoshizawa

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 24, 2011, 07:13:46 AM »

สวยงับ

Grin
Barely_SoFar
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 24, 2011, 10:17:38 PM »

สนุกมากเลย ครับ ผม วันหลังมารีวิว อีกนะ ชอบมากเลย

ทุกสิ่งอยู่ที่ทัศนคติและมุมมอง
Aum
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 24, 2011, 10:40:47 PM »

เนื้อเรื่องชวนเสียวดี ชอบ
libido
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 02:55:50 PM »

ขอบคุณมากครับ อันนี้เรียกว่าแก้เอง โดนเอง ถึงจะถูกเนอะ 55

Vice President AVC

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 04:14:32 PM »

เนื้อเรื่องโครตฮา
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์