พฤษภาคม 13, 2024, 09:33:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Yua Mikami lesbian kiss เรื่องแรกครับ & IDEA POCKET ออกซีรี่ย์ BEAUTY VENUS 7  (อ่าน 16803 ครั้ง)
artcrixalis
เหลนไฟใจสยิว
*

« เมื่อ: เมษายน 11, 2023, 08:58:51 AM »

https://twitter.com/S1_No1_Style/status/1645592769518518272?s=20

S1 โคกับ ค่าย MOODYZ กับ IDEA POCKET ครับ

Yua Mikami & Arina Hashimoto & Minanami Aizawa

https://twitter.com/IDEAPOCKETTER/status/1645593020509880320?s=20

IDEAPOCKET โคกับ ค่าย PREMIUM กับ KAWAII

Momo Sakura & Mayuki Ito & Karen Yuzuriha

ssis-698 ออก 9 เดือน 5

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 12, 2023, 05:38:01 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า
CarNaGE
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 11, 2023, 09:08:48 AM »

เอาอารินะมาเล่นนี่แอบแปลกๆแหะ เพราะเป็นเด็กเก่า S1 น่าจะเอาคนที่ไม่เคยร่วมงานกันมามากกว่า

Beauty Venus ปีนี้ ถูกใจทั้ง 3 คนเลย
aorchorlor
AV Dedicator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 11, 2023, 09:29:53 AM »

เป็นประกาศที่ทำให้ตื่นเต้นมากๆประจำต้นปี เพราะหลังจาก BeautyVenus VII Karen Kaede / Minami Hatsukawa / Miru Sakamichi เรากลายเป็นยึดติดกับมาตรฐานหนังเรื่องนี้มากๆจนแนวฮาเร็ม fffm ffm เรื่องอื่นๆดูจางไปเลยสำหรับเรา(แต่ถ้าใครมีแนะนำที่สามารถสู้กับเริ่องนี้ได้สูสีโปรดแนะนำให้ด้วยนะครับ) แต่วันนี้ ทั้งที่เป็นของ S1 และ BeautyVenus Ideapocket กลับมาพร้อมกันในเดือน 5 ไม่พอยังเอาแต่นักแสดงที่เราติดตาม และค่อนข้างมั่นใจว่าแต่ละทีมนั้นจะมีอยู่อย่างน้อยหนึ่งคนที่เล่นหิวกระหายได้(เพราะที่เราชอบ BV VII เพราะว่าแต่ละคนเล่นได้กระหายมากๆ) ตอนนี้ทำได้แค่คาดหวังว่าโมเมนต์ที่นั่งดูหนังสองเรื่องนี้ในอนาคต ให้ดีเท่ากันหรือว่ายิ่งกว่า BV VII แต่จะพยายามเผื่อใจเอาไว้ เพราะอย่างที่บอกไปว่าอาจจะเป็นเพราะคาดหวังจากหนังที่ชอบมากเกินไป อาจจะทำให้ผิดหวัฃไปได้จะคิดเอาว่าแค่ไปดูหนัาสวยๆของแต่ละคนก็พอแล้ว ที่เหลือเป็นแค่ของเสริม หากใครชอบหนังแนวนี้อยู่แล้ว มีความคิดเห็นอะไรแชร์ด้วยนะครับ เพราะอยากรู้ว่าหนังแนวนี้คนอื่นที่เขาดูมีความคิดเห็นอย่างไรบ้างขอบคุณครับ
CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 11, 2023, 09:34:00 AM »

เป็นประกาศที่ทำให้ตื่นเต้นมากๆประจำต้นปี เพราะหลังจาก BeautyVenus VII Karen Kaede / Minami Hatsukawa / Miru Sakamichi เรากลายเป็นยึดติดกับมาตรฐานหนังเรื่องนี้มากๆจนแนวฮาเร็ม fffm ffm เรื่องอื่นๆดูจางไปเลยสำหรับเรา(แต่ถ้าใครมีแนะนำที่สามารถสู้กับเริ่องนี้ได้สูสีโปรดแนะนำให้ด้วยนะครับ) แต่วันนี้ ทั้งที่เป็นของ S1 และ BeautyVenus Ideapocket กลับมาพร้อมกันในเดือน 5 ไม่พอยังเอาแต่นักแสดงที่เราติดตาม และค่อนข้างมั่นใจว่าแต่ละทีมนั้นจะมีอยู่อย่างน้อยหนึ่งคนที่เล่นหิวกระหายได้(เพราะที่เราชอบ BV VII เพราะว่าแต่ละคนเล่นได้กระหายมากๆ) ตอนนี้ทำได้แค่คาดหวังว่าโมเมนต์ที่นั่งดูหนังสองเรื่องนี้ในอนาคต ให้ดีเท่ากันหรือว่ายิ่งกว่า BV VII แต่จะพยายามเผื่อใจเอาไว้ เพราะอย่างที่บอกไปว่าอาจจะเป็นเพราะคาดหวังจากหนังที่ชอบมากเกินไป อาจจะทำให้ผิดหวัฃไปได้จะคิดเอาว่าแค่ไปดูหนัาสวยๆของแต่ละคนก็พอแล้ว ที่เหลือเป็นแค่ของเสริม หากใครชอบหนังแนวนี้อยู่แล้ว มีความคิดเห็นอะไรแชร์ด้วยนะครับ เพราะอยากรู้ว่าหนังแนวนี้คนอื่นที่เขาดูมีความคิดเห็นอย่างไรบ้างขอบคุณครับ

ผมชอบปีที่ Minami Aizawa / Arina Hashimoto / Aika Yamagishi เล่นครับ เป็นเรื่องแรกที่ผมดูในซีรี่ย์นี้เลย ตอนนั้นชอบทั้ง 3 คนมาก ติดตามมาถึงตอนนี้เลย
kingz9

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 11, 2023, 09:44:56 AM »

S1 ส่งยูอาร์มา (อย่างที่รู้ๆแหละว่า นางเล่นซอพถนอมเนื้อถนอมตัวมานานล่ะ) เอิ่มมม อีก2คนนั้น

ตึงกว่าเยอะเล่นบทแรงจนถึงทุกวันนี้ ขัดใจตรงยูอาร์เนี่ยล่ะ มันจะทำให้หนังมัน ซอพลงไหมนะ

ส่วนตัวล่าง สมน้ำสมเนื้อสุดละ เพราะแนวไม่ยอมกันอย่างแน่นอน 3 คนคงใส่กันเดือดจนสงสารผู้ชายก็ว่าได้

ภาพปรากอบ

ทีมแรก

ชอบก้น อารีนะ จุง

ว้าววว จูบกันด้วย ส่วนยูอาร์...

ทีม 2 บอกเลยว่า ทำลายล้างผู้ชายแน่นอน

อันนี้ซี่รี่ย์ นางฟ้าของไอเดียวเค้าเลย นางฟ้าจริงๆ

3  คนนี้บอกเลย ดาราAV ชาย ใครก็ได้ๆๆๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 11, 2023, 09:58:20 AM โดย kingz9 » บันทึกการเข้า

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
artcrixalis
*

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 11, 2023, 09:48:22 AM »

เอาอารินะมาเล่นนี่แอบแปลกๆแหะ เพราะเป็นเด็กเก่า S1 น่าจะเอาคนที่ไม่เคยร่วมงานกันมามากกว่า

Beauty Venus ปีนี้ ถูกใจทั้ง 3 คนเลย
คือ อารินะ และ ก็ มินามิ เคยเล่น beauty venus มาแล้วครับจริงๆ ผมติดตรงนี้อย่างเดียว
kingz9

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 11, 2023, 10:00:13 AM »

คือ อารินะ และ ก็ มินามิ เคยเล่น beauty venus มาแล้วครับจริงๆ ผมติดตรงนี้อย่างเดียว

ตัวนี้แค่ โคเฉยๆครับไม่ใช่ตัวซีรี่ย์ บิ้วตี้ เพราะงั้น ย่วนๆไปเนอะ 555 มันเป็นหนังของ S1 ส่วนตัว 2 อ่ะ เดือด

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
artcrixalis
*

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 11, 2023, 10:12:14 AM »

S1 ส่งยูอาร์มา (อย่างที่รู้ๆแหละว่า นางเล่นซอพถนอมเนื้อถนอมตัวมานานล่ะ) เอิ่มมม อีก2คนนั้น

ตึงกว่าเยอะเล่นบทแรงจนถึงทุกวันนี้ ขัดใจตรงยูอาร์เนี่ยล่ะ มันจะทำให้หนังมัน ซอพลงไหมนะ

ส่วนตัวล่าง สมน้ำสมเนื้อสุดละ เพราะแนวไม่ยอมกันอย่างแน่นอน 3 คนคงใส่กันเดือดจนสงสารผู้ชายก็ว่าได้

ภาพปรากอบ

ทีมแรก

ชอบก้น อารีนะ จุง

ว้าววว จูบกันด้วย ส่วนยูอาร์...

ทีม 2 บอกเลยว่า ทำลายล้างผู้ชายแน่นอน

อันนี้ซี่รี่ย์ นางฟ้าของไอเดียวเค้าเลย นางฟ้าจริงๆ

3  คนนี้บอกเลย ดาราAV ชาย ใครก็ได้ๆๆๆ

ในคลิป ตัวอย่างYua ก็จูบครับ
mizuirO
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 11, 2023, 10:17:44 AM »

ตัวนี้แค่ โคเฉยๆครับไม่ใช่ตัวซีรี่ย์ บิ้วตี้ เพราะงั้น ย่วนๆไปเนอะ 555 มันเป็นหนังของ S1 ส่วนตัว 2 อ่ะ เดือด

ตัวแรกแค่คอลแลบกันระหว่าง3ค่าย ไม่ใช่ซีรี่ย์ BV
ตัวสองเป็นซีรี่ย์ BV ตามคอนเซ็ป
เพราะฉะนั้นเรื่องแรกอาจจะไม่ดุเดือดตามสไตล์ BV ส่วนเรื่องสองใส่เต็มข้อล่อเต็มกำลังแขนได้เลย ผมเข้าใจถูกมั้ยครับ  Grin

Koharu Shiina
kingz9

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 11, 2023, 10:41:47 AM »

อ้างถึง
ขอบคุณครับ เห็นในภาพไม่เจอ

ตัวแรกแค่คอลแลบกันระหว่าง3ค่าย ไม่ใช่ซีรี่ย์ BV
ตัวสองเป็นซีรี่ย์ BV ตามคอนเซ็ป
เพราะฉะนั้นเรื่องแรกอาจจะไม่ดุเดือดตามสไตล์ BV ส่วนเรื่องสองใส่เต็มข้อล่อเต็มกำลังแขนได้เลย ผมเข้าใจถูกมั้ยครับ  Grin

ถูกต้องแล้วครับ ตัวแรกงานS1 เค้า อาจจะไม่เดือดเท่า อัน2 แต่ก็มีตัวตึง 2คนนะ 555

หน้า: [1] 2 3 พิมพ์