พฤษภาคม 14, 2024, 02:43:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีวิธี ไหน ป๊ะที่เสียว กว่าการชักว่าว  (อ่าน 20862 ครั้ง)
GazeRock
AV Dedicator (VIP)
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 10:41:24 AM »

ผมใช้ meiki ถ้าไม่รู้จักก็ลองเข้าเว็ป www.toydemon.com แต่ว่าราคาแพงผมสั่ง meiki maria ozawa มาเป็นซิลิโคนแถมเจลหล่อลื่นให้ด้วย กลิ่นหอมมาก ผมซื้อมาประมาณ 4000 กว่าบาท แต่ผมไปเจอเว็ปของไทยที่ราคาถูกตอนหลัง เลยเสียดายเงินเหมือนกัน เว็ปนี้อะครับ http://www.jimijung.com ใครสนใจก็สั่งได้ รูปร่างมันก็จะนิ่มๆ เหมือนผิวหนังคนอะ ใครได้ลองต้องติดใจ

เข้าไม่ได้คับ ใครเข้าใช้จิ๋มกระป๋องมั่งรู้สึกเป็นไงมั่ง
เหมือเอากับคนไหมคับ น่าจะมีการถ่ายรูปรีวิวก่อนใช้หลังใช้
มาให้ดูหน่อย รู้สึกสนใจ

ทำไมผมเข้าได้อะ งง www.toydemon.com เป็นของ สหรัฐอเมริกา เวลาผมซื้อผมฝากสั่งคนรับซื้อของจากต่างประเทศอะแล้วเค้าก็สั่งมาก่อนแล้วก็ส่งไปที่พักของที่สหรัฐแล้วก็มีคนไปหิ้้วเข้ามาในไทย ศุลกากรตรวจไม่เจอ ไม่เจอภาษีซักกะบาท ส่วน www.jimijung.com เ้ป็นของคนไทย เจ้าของน่าจะชื่อ เฮียจืด ใครสนใจก็สั่งได้ครับของเฮียจืดอะ เค้าไม่โกง บางทีอาจจะลดราคาให้ด้วย ส่วนมันเหมือนเอากับคนไหม ผมว่าก็แล้วแต่คนนะครับ แต่ผมใช้แล้วเสียวดี จึงบอกต่อ
astrife
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 05:36:00 PM »

วางขาย ข้างถนนแถวคลองถม ยังพอมีป่าวหว่า 
e001

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 06:14:45 PM »

จกป. 
france
โอตาคุกิติมศักดิ์

โอตาคุกิติมศักดิ์จ้าวทะเล

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 08:22:08 AM »

จกป. แปลว่าอาราย
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 12:31:52 PM »

เชื่อไหมล่ะครับ แต่ก่อนผมชักว่าวไม่เป็นเลย ผมซัดกะหมอนข้างอย่างเดียวก็มันส์แล้วครับ ต้องดูเอวีไปชักไปถึงทำได้เป็น เรื่องจิ๋มกระป๋องแนะนำเว็บนี้ครับ www.zeedcondom.com ราคาถูก แพ็กมิดชิดไม่ต้องกังวล สั่งให้เขามาส่งตอนอยู่บ้านคนเดียวก็ได้ครับ

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
kopend
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 01:04:24 PM »

น่าสน  Wink
GazeRock
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 01:17:37 PM »

ถ้าเป็นพวกเว็ปที่ตามด้วย condom จะมีหลายเว็ปครับ ซึ่งที่ไม่แตกต่างกันมากคือ ไอจิ๋มกระป๋องที่เอามาขายจะเป็น tenga ซึ่ง รุ่นเล็กจะล้างไม่ได้ถ้าิอยากใช้นานๆ ต้องใส่ถุงยาง แต่ถ้าตัวท็อปจะล้างน้ำได้ แตกในได้เลยแต่ความเสียวผมไม่รู้ว่าเสียวไหม เพราะผมยังไม่เคยใช้ ตัวแรกของผมก็ไอจิ๋มมาเรีย มันจะเป็น ซิลิโคน แต่ tenga ผมไม่แน่ใจว่าใช้วัสดุอะไีรทำ ผมเลยแนะนำให้ซื้อตัวรุ่นเล็กถ้าใช้ดีค่อยซื้อตัวรุ่นใหญ่
~..DownSinDome..~
โอตาคุเอวี
*

ลูกผู้ชายฆ่าได้ หยามไม่ได้เว้ย...!!!

« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 10:37:05 PM »

ให้ แฟน โม๊ค น่ะ สุโค่ยยยยยย  Grin Grin Grin

Love you Asami Ogawa
sompoat
AV Professor

« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2010, 07:23:40 AM »

ชวนน้องโคมาบ้าน กินเบียร์กัน แล้วเปิดหนังอ ให้น้องกระตุกให้หรือไม่ก็อมณุดไปด้วย ไม่ต้องเสียบ ประหยัดพลังงานด้วย
เสียวดี ประหยัด ไม่ต้องจ่ายค่าตัว เพราะไม่ได้เอา น้องๆ ก็ชอบ เพราะไม่เปลืองตัวดี 

lazarus
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 10:14:39 PM »

ดูเสร็จ ไปยืนกลางถนนรถเยอะๆ ปิดตา โคตรเสีวเลยอะ

คิดได้นะท่าน 

What's done is done
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์