พฤษภาคม 14, 2024, 02:05:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แบบว่าจะไปกาญจนบุรีใครรู้ช่วยแนะนำที่ๆมีน้องนางอย่างว่าให้หน่อย  (อ่าน 2648 ครั้ง)
kitzxcv
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: ธันวาคม 04, 2010, 08:32:39 PM »

จะได้ไปเมืองกาญจน์อยากไปลองน้องนางที่นี่ใครพอมีความรู้ช่วยบอกหน่อยจะได้ไปปล่อยน้ำให้น้องนาง
sompoat
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2010, 01:28:54 PM »

เล่นของนอกไปเลยครับ หาที่พักแถวๆ ประปา แล้วเย็นไปเดินกินเบียร์แถวนั่น ถนนอินเตอร์ครับ แนะนำสาวอิสราเอลเลย มาเอยะมาก ใจกว้าง สนุกสนาน แต่บางคนอาจต้องช่วยค่าที่พักให้น้องด้วย เพราะมาแบบ backpack
หรือดึกๆ ช่วงเที่ยงคืนไปด้อมๆ มองแถวเธคที่โรงแรมเก่าแก่กลางเมืองได้  น้องๆ หาค่าเทอมเพียบ แต่ระวังตีนหน่นอยก็ดี อ้อ มี ออน.ด้วยครับ สวยๆ หลายคนอยู่

rooney482
Avc Lolita Club
AV Responder

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2010, 10:15:49 PM »

ท่านsompoatเป็นคนเมืองกาญจน์เหรอคับ ละเอียดเชียว

คุณจขกท.สนใจ มะออน กะเหี่ยง มั้ยคับ

ชาวAVCตัวจริงต้องแบ่งปันกันนะคับ
sompoat
AV Professor

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2010, 02:16:47 PM »

ท่านsompoatเป็นคนเมืองกาญจน์เหรอคับ ละเอียดเชียว

คุณจขกท.สนใจ มะออน กะเหี่ยง มั้ยคับ

ไม่ใช่ครับ พอดี เคยไปทำงานนานหลายเดือนอยู่

astrife
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2010, 10:51:50 PM »

แต่ ผม สนใจ ของนอก จัง คับ อิอิ
ยากูซ่าหน้าทะเล้น
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2010, 09:46:14 AM »

ผมสนใจ ชนกลุ่มน้อย จัดได้ใหม ?

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
rooney482
Avc Lolita Club
AV Responder

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2010, 12:11:45 PM »

ผมสนใจ ชนกลุ่มน้อย จัดได้ใหม ?

ชาวAVCตัวจริงต้องแบ่งปันกันนะคับ
Henry_lar
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2010, 02:24:00 AM »

เที่ยวกาญ
เคยไปแต่ขี่ช้าง 555

อารมณ์เปลี่ยวเสียวทุกที ต้องใช้avดับความหื่น
หน้า: [1] พิมพ์