พฤษภาคม 03, 2024, 10:43:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 45 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: นางเอก AV ที่มาจากนักร้อง..  (อ่าน 516625 ครั้ง)
messidona
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2015, 09:53:08 PM »

ภาพของ rie miyazawa แนะนำเวปนี้เลยครับสแกนมาชัดสุดๆ แต่น่าจะมีไม่ครบทุกภาพนะ

http://bloodsexcult.org/page/obnazhennaja-rie-mijadzava#

ปล.คลิ๊กที่ภาพอีกทีเพื่อชมภาพแบบขยายใหญ่ๆ  Wink
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2015, 10:36:39 PM »

ภาพของ rie miyazawa แนะนำเวปนี้เลยครับสแกนมาชัดสุดๆ แต่น่าจะมีไม่ครบทุกภาพนะ

http://bloodsexcult.org/page/obnazhennaja-rie-mijadzava#

ปล.คลิ๊กที่ภาพอีกทีเพื่อชมภาพแบบขยายใหญ่ๆ  Wink

โอ้ สุดยอดมากๆครับ ได้มาสองลิ้งค์นี้คุ้มค่าจริงๆ  Grin

SF49ers
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2015, 12:29:26 AM »

แล้วทำไมนางเอกในลายเซ็นไม่เอาไปลงด้วยอะครับ ดังๆทั้งนั้นเลย
CrazyBear
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2015, 05:11:29 AM »

ขอบคุณที่นำมาแนะนำคับ......สงสัยได้ถอย ExHDD มาอีกลูกละครัช
เข้ามาอ่าน AVCollector ทีไร...ได้ออกไปหาโหลดตลอดเลยฮว้าฟ...แจ่มๆทั้งนั้น 
ว่าแต่...ในลายเซ็นท่านเจาของกระทู้คนที่ 2011 นี่ชื่อไรอ่ะคับ...เหมือนผมจะคุ้นๆอ่ะ...แต่นึกชื่อไม่ออก

daniz24
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2015, 09:18:10 AM »

2011 ใช่ Minako Komukai หรือเปล่า ที่เคยเป็นดาราแล้วผันตัวมาเล่นAV
jakkajee
*

« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2015, 10:19:48 AM »

แล้วทำไมนางเอกในลายเซ็นไม่เอาไปลงด้วยอะครับ ดังๆทั้งนั้นเลย

ส่วนใหญ่อยู่ในหมวดโมเดลครับ เป็นคิวที่สาม  Grin

ว่าแต่...ในลายเซ็นท่านเจาของกระทู้คนที่ 2011 นี่ชื่อไรอ่ะคับ...เหมือนผมจะคุ้นๆอ่ะ...แต่นึกชื่อไม่ออก

Minako Komukai นางแบบชื่อดังครับ

jakkajee
*

« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2015, 10:40:20 AM »

ผมอยากขอความช่วยเหลือเกี่ยวกับสองคนนี้หน่อยครับ ชื่อบนกับชื่อล่าง

Noriko Hamada กับ Ira Toda ว่าเธอเป็นนักร้องจริงมั้ย? ที่ลงชื่อวงนั้น มีจริงมั้ย?
ขอบคุณครับ

SF49ers
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2015, 02:38:06 PM »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะครับ ขวัญใจผมก็ในลายเซ็นท่านทั้งนั้นเลย Mai Hagiwara   / Arisa Oda(Mika Kayama)  / Shion Utsunomiya  ส่วนมินาโกะ ผมว่าตอนเป็นนางแบบน่ารักน่าดูกว่าตอนเล่นเอวีเยอะเลยครับ
CrazyBear
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2015, 03:59:50 AM »

2011 ใช่ Minako Komukai หรือเปล่า ที่เคยเป็นดาราแล้วผันตัวมาเล่นAV

Minako Komukai นางแบบชื่อดังครับ
ขอบคุณทั้งสองท่านมากคับ 
ผมยังไม่มีผลงานของเธอเลยอ่ะ...ขอตัวไปหาโหลดก่อนนะครัช 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 26, 2015, 04:01:51 AM โดย CrazyBear » บันทึกการเข้า

jakkajee
*

« ตอบ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2015, 12:26:14 PM »

ผมอยากขอความช่วยเหลือเกี่ยวกับสองคนนี้หน่อยครับ ชื่อบนกับชื่อล่าง

Noriko Hamada กับ Ira Toda ว่าเธอเป็นนักร้องจริงมั้ย? ที่ลงชื่อวงนั้น มีจริงมั้ย?
ขอบคุณครับ

ตกลงผมเพิ่มชื่อของ Noriko Hamada เข้าไปในลิสต์ด้วย เพราะเช็คดูแล้ว เธอเป็นนักร้องมาก่อนจริงๆ ก่อนทั้งหมดเลย ก่อนจะเป็นโมเดลและเล่นหนังด้วยซ้ำ
ผลงานของเธอกับมูเตกิเรื่องเดียวครับ

ทีนี้ก็เหลือ Ira Toda อีกคนเท่านั้นที่ยังหาข้อมูลไม่ได้ ใครมีแหล่ง ช่วยแจ้งด้วยครับ

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 45 พิมพ์