พฤษภาคม 03, 2024, 04:41:37 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ทดลองตัวเป่าลมให้แห้ง  (อ่าน 845 ครั้ง)
Panzerelite
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: ธันวาคม 22, 2023, 04:36:38 PM »

พอดีไปเจอมาเป็นตัวที่ แก้pain point ของคนใช้ของพวกนี้เลย คือ อยากได้ตัว เป่าลมให้แห้ง

https://th.aliexpress.com/item/1005006190835395.html?spm=a2g0o.productlist.main.1.4e1e2841yc7ucU&algo_pvid=acee8c2d-de6b-4a54-8cc3-3a32c187f2ba&algo_exp_id=acee8c2d-de6b-4a54-8cc3-3a32c187f2ba-0&pdp_npi=4%40dis%21THB%21734.98%21734.98%21%21%21150.00%21%21%402101e5f117032365825985749e4e4c%2112000036201811108%21sea%21TH%21926291122%21&curPageLogUid=KMHI3c1ou0JS

ซึ่งเอาจริงๆฟีเจอร์นี้บางทีจะมีในAuto บ้างรุ่นนะครับ มันดีมากๆ เคยมีอยู่อันหนึ่งแต่มันพังไปหละ พังเร็วด้วย เพราะมันไม่ค่อยกันน้ำมั่ง มือเปียกเจลไปจับ ซึมเข้าไปก็เกมเลย

จริงๆ ไอ้แท่งดูดความชื้นเคยใช้มาหลายตัวมาก

แท่งดินเบาอะไรซักอย่าง พอได้ แต่เปราะครับ ผมตกและเกมไปเลยหักครึ่ง

แท่งPolyamide น้ำไม่เยอะมันแห้งจริงครับ แต่เปียกแฉะมาก็เกม

ฟองน้ำแข็ง  ใช้ดีนะดูดน้ำดีมาก แต่มันเป็นหัวตัดอะ ไม่รู้คนออกแบบมักง่ายหรือไง ทำให้ยัดยากมากๆ แล้ว เป็นอะไรที่มี ดีเลย์ด้วย ใช้เสร็จก็ต้องรอให้มันแห้งถึงใช้ใหม่

แต่พอดีไปเจอไอ้เจ้าเครื่องนี้มา โฆษณาไว้น่าสนใจมากๆ + กับไป ซื้อ Magic Eye Gokujo Lolinco - The Finalมา ซึ่งแม่งซอกเยอะแท้ แบบแท่งปกติคือยังไงก็ไม่แห้งครับ แม่ง เป็นประตูกันน้ำเลย เพราะมันเน้นสร้างสูญญากาศ 
-------------------------------------------------------

-พอได้มา ลมเบามากๆ แต่เครื่องเสียงดังมากๆซะงั้น แต่เข้าใจแรงมากเดียวแม่งกลายเป็นลูกโป่งแนนอน คิดว่าคงแค่พอเป่าผ่านครีบได้ แล้วลมที่ออกมาก็ไม่ใช่ลมร้อนนะครับ อุณหภูมิห้อง ถ้าแบบ พวกเมืองหนาวไม่แย่เลยหรอ

-ตอนแรกคิดว่าเป็นพลาสติกไดอะตอมแต่เอาจริงก็พลาสติกแข็งธรรมดาครับ

--------------------------------------------------------
ทดลอง
Magic Eye Gokujo Lolinco - The Final แห้งช้ากว่าที่คิด ตอนแรกคิดว่าแปปเดียวคงแห้ง แต่จับเวลา น่าจะ30นาที
แต่แห้งจริงๆครับ ไม่ได้มีปัญหาอะไรด้วย  แต่ช้ากว่าที่คิดเยอะ แต่แห้ง นะ ส่วนที่แม่งเป็น ประตูกันลมก็แห้ง

Yuu Dual-channel อันนี้ เสียบฟองน้ไว้อีกข้างด้วย  ปัญหาคือตอนจะเอาออกครับตัวล๊อกที่เป็นตัวต่อหลุดข้างในจ้า งานงอกจ้ากว่าจะล้วงกว่าจะเอาออก

TryFun Meta maid inner ลองแล้วปกติไม่มีปัญหา เพราะเอาจริงๆตัวนี้ออกแบบมาใช้กับผลิตภันตร์ของ otouth เขาหละนะไม่ได้  เสียบไปไม่ได้มีปัญหา อะไร

ปาก The Mouth of Truth (La Bocca della Verita) เมื่อเช้า Yuu แม่งทำงานงอก เลยลองตัวปากดู ปากมันมีฟันแข็ง แล้วข้างในมันไม่ได้ซับซ้อนอะไรมาก แต่พอแห้งแล้วก็จริงๆก็เอาออกยากอยู่

------------------------------------------
สรุปดีไหม ถ้าเป็นพวก เทนก้าอะไรพวกนี้ โอเคเลยครับ  แต่Onahole นี้ อย่างแรกเลยถ้าข้อต่อมันหัดในมาก็งานงอก ล้วงออกมายากนะ อย่างที่2 ระวังครีบมันไปเกี่ยวไส้ในด้วย

เห็นหละ ดูถ้าจะใช้จริงต้องระวังมากๆ พวกตัวบอบบางด้วยคือใช้ไม่ได้เลยครับ เช่นNPG หรือ Gokusai Uterus Moon Shot มันกระชากหลุดมาแน่นอน  ตัวอื่นก็ต้องระวังๆหน่อย อย่าให้หลุดกลางลำ

ประสิทธิภาพดีไหม ถ้าการใช้งานดีครับ ดีกว่าแท่งไดอะตอมเยอะ ฟองน้ำนั้นก็หาซื้อยากครับ ผมเจอแค่ร้าน  โนบุนากะในโอซาก้าเองด้วย  แล้วฟองน้ำข้อเสียคือ ใช้แล้วก็ต้องรอฟองน้ำแห้งแถมเสียบยากอีก

ส่วนตัวถ้ามีเทนก้า ก็แนะนำเลยครับ ส่วนตัวนะ แนะนำว่าเอาไปผึ่งไว้พอหมาดๆพอแล้วเอาแท่งไดอะตอมไปเสียบ อีกทีดีกว่า เพราะแห้งสนิทนี้คือเอาออกยากเลยนะ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 22, 2023, 05:20:09 PM โดย Panzerelite » บันทึกการเข้า
powerJayz
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2023, 04:26:38 PM »

ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ
ได้ความรู้ดีอีกแล้วว่าเหมาะกับน้องนางที่เรามีอยู่หรือป่าว  Grin
Panzerelite
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2023, 04:37:40 PM »

ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ
ได้ความรู้ดีอีกแล้วว่าเหมาะกับน้องนางที่เรามีอยู่หรือป่าว  Grin

ส่วนตัวนะ ตัวบอบบางเก็บมันไปห่างเลยครับ Magic Eye Gokujo Lolinco - The Final  เปิดมาอีทีขาดในไปหละ เดาๆ ว่าคงสร้างดาเมจมหาศาลไป เรียบร้อยเลย โครตเซ็ง ใช้ได้3ครั้งเอง ดีไม่เสียหายมาก ขาดข้างในอะ

ถ้าจะใช้ผมว่า พวก Cup อะพอได้ไม่ก็ตัวไหนที่ดูทนมือทนตีนหรือโล่งๆก็ได้ ถ้าบอบบางอย่าเด็ดขาด เราเอาไว้เป่า Cup Tryfun อย่างเดียวหละ
LeoX
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2023, 11:55:56 PM »

น่าลองมากครับ

ผมเคยใช้แท่งหินดูดซับน้ำคับ ใช้ดีแต่บางทีตอนดึงออก เศษซิลิโคนในจิ๋มมันขาดติดออกมาด้วย
เลยเลิกใช้

ตอนนี้ใช้ไดร์เป่าผมเป่าลมเย็นครับ เข้ารูครับ
อยากซื้อโบรเวอร์เป่าลม น่าจะแรงแห้งไวกว่า
หน้า: [1] พิมพ์