พฤษภาคม 03, 2024, 01:46:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยใช้ อุปกรณ์สั่นสำหรับน้องชายไหมคับ  (อ่าน 530 ครั้ง)
safd2fds3
AV Dedicator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« เมื่อ: มีนาคม 02, 2024, 04:59:05 PM »

ไข่สั่นอย่าง Hot Octopuss JETT
หรือ Nobra twincharger

เพื่อนๆท่านใดเคยใช้ ช่วยรีวิวหน่อยคับ ความรู้สึกตอนใช้
LeoX
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 03, 2024, 01:40:28 PM »

ใช้เมจิคแวน + หัวต่อครับ
สั่งจากอาลี พิมพ์ว่า Humming Bird Attachment

ใส่เจลตอนใช้แล้วสอดควยเข้ารู มันจะสะเทือนดีมากครับ
เสียวคนละแบบต่างจากการใช้จิ๋มกระป๋อง ไม่ต้องชักไม่ต้องเด้า
นั่งหรือนอนปล่อยอารมณ์ไปกับหนังโป๊ 
ผมใช้สลับกับ hips และ จิ๋มกระป๋อง
ถ้าไม่ใส่หัวก็ได้ครับ หัวเมจิคแวนนวดควยตรงๆเลยก็ได้ แต่คนละฟีลลิ่งกับใส่หัว แบบใส่หัวเครื่องมันจะสั่นสะเทือนทั้งลำเลยครับ

ถ้าจะซื้อผมแนะนำให้ซื้อแบบแข็งกระชับครับ พวกนุ่มๆผมลองซื้อมาแทบไม่รู้สึก
แต่พวกหัวแบบแข็งกระชับจะสะเทือนฟินครับ ใช้จนแตกเลยก็ทำได้ แต่มันค่อนข้างแตกเร็ว ผมลองใช้จนแตกประมาณ 2-3นาที
ส่วนใหญ่ใช้จนใกล้แตกแล้วสลับไปเย็ด hips หรือใช้จิ๋มกระป๋อง แล้วสลับมาใช้เมจิคแวน
LoveX
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 13, 2024, 06:59:04 PM »

เคยแต่พวกปืนนวดครับ สั่นแรงจนแตกเองเลยครับ
starlightbreaker999
Paipan Paizuri Bukkake Lover
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

Paipan Paizuri Bukkake Lover

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 17, 2024, 07:49:43 PM »

เคยใช้ hot octopuss Pulse solo lux ครับ  สั่งมาจาก Ebay
เสียวมาก มันจะคลุม แล้วกระตุ้นตรงเส้นสองสลึง
แรงมาก ๆ มีหลายจังหวะ
แตกได้โดยไม่ต้องชักเลยครับ

หน้า: [1] พิมพ์