พฤษภาคม 16, 2024, 02:33:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมลิ้ง Tmall ของญี่ปุ่นร้านจีน ถูกและได้ชัวร์(เราไม่ได้สปอร์นเซอร์ใดๆนะ )  (อ่าน 1132 ครั้ง)
Ganbare
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2024, 09:34:19 PM »

D1 ครับ สินค้าควบคุมพิเศษ เร็ว

120 บาทต่อกิโลครับ

1.9กิโล
ระวังอย่างคือเจล พวกแถมเจลแม่งเกินทุกที  คิดไปก่อนเลยว่าโดนไป2กิโล 240บาท
1.9กิโล
ค่าส่งในไทย 150มั่ง ค่าโกดัง20 ชิปปิ้ง 220

400พอดี

------------------

อีกข้อครับ ถ้าไม่ผ่านชิปปิ้งก็ทำได้นะครับ เพราะโดนทั้งเรตทั้งอะไร ผ่านTaobao ได้เลย แต่เฉพาะบางร้านเท่านั้น และมีความเสี่ยง แต่เสี่ยงแค่ไหนไม่แน่ใจ อาจจะพอๆกับAliexpress

ค่าส่ง 250บาท 47หยวน

แต่ประหยัดไปได้เยอะมาก เพราะเจอค่าชิปปิ้งไม่พอเจอค่าขนส่งในไทย

ละเอียดล่ะครับ เดี๋ยวลองเทียบข้อมูลแล้วเทสอะไรถูกๆ
DaiKon1Man
เหลือบไร
*

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2024, 08:26:50 PM »

เข้ามายืนยันหนึ่งเสียงครับว่าใช้ชิปปิ้ง Vr Cargo สั่งของจาก Tmall สะดวกจริงและได้ของจริงๆ
สั่ง Isekai Sister to Sei Kohsho ไป ของมาถึงมือเรียบร้อย
กล่องมาสภาพดีมีบุบตามมุมนิดหน่อย ไม่มีรอยโดนเจาะ
ของแถมเยอะมาก ถ้าสั่งเข้ามาเองผ่านระบบไปรษณีย์นี่โดนเปิดดูและยึดแน่นอน

===============================================================
รีวิว ชิปปิ้ง Vr Cargo

ร้านมีระบบหลังบ้านดีมาก มีระบบรองรับสั่งของใน Tmall ในเว็ปของมันเองเลย มีระบบจ่ายเงินอัตโนมัติของมันเอง คือทุกอย่าง
จบในหน้าเว็ปเดียวเลย สั่งของ จ่ายเงิน รอเค้าสั่งออเดอร์ให้เป็นอันเสร็จสิ้น
ไม่ต้องมีการแชทกันเพื่อสั่งแล้วต้องรอตอบอะไรพวกนี้ ผมว่าสะดวกและก็เป็นส่วนตัวดี

ส่วนเรื่องราคา ส่วนตัวผมก็ว่าไม่แพงถ้าเทียบกับตัวเลือกอื่น จากประสบการณ์ของขนาดกิโลกว่าๆ(เพราะรวมของแถม)
ถ้าเป็นร้านฝากสั่งเข้ามานี่โดนค่าฝากสั่งไม่ต่ำกว่าเป็นพันแน่นอน
ถ้าเป็นส่งไปรษณีย์ oversea ของ otona ก่อนขึ้นราคาตั้ง 600 กว่าแล้ว หลังขึ้นราคานี่ไม่ต้องพูดถึงเลยค่าส่งซัก 2000 ได้
ที่สั่งกับ Vr Cargo เข้ามาผมโดนค่าส่งไปแค่ 450 เอง ก็ถือว่าถูกที่สุดที่เคยสั่งมา
โดยรวม ก็ถือว่าเป็นตัวเลือกที่ดี ในที่สุดก็ได้ตัวเลือกมาแทนร้าน Otona ซักที

อันนี้เป็นคลิปวิธีสั่งของในเว็ป Vr Cargo ครับจะได้เอาไว้ดูว่าสั่งของกันยังไง
https://www.youtube.com/watch?v=-079m8PQkbQ&t=108s
ขอขอบคุณ  Panzerelite เป็นอย่างยิ่งที่นำ option นี้มาแบ่งปันกัน
เสียอย่างเดียวผมไม่มี account ร้าน tmall ก็เลยหาของด้วยตัวเองไม่ได้ เอาเป็นว่าดูหน้าร้านแล้วคอยเล็งของเข้าใหม่เอาก็แล้วกัน

==============================================================
อันนี้ขอรบกวนครั้งสุดท้ายแล้วครับ ไม่ทราบว่าพอมีหน้าร้านของยี่ห้อ Kiteru Kiteru หรือเปล่าครับ
พอดีผมชอบใช้เจลของยี่ห้อนี้
เป็นตัว Hanjuku Succubus Magic Remodeling Lotion NEW Arai Fuyo

กับHanjuku Succubus Magic Remodeling Lube Super Collaboration Yumeno Shiori

ถ้าเป็น link หน้าสินค้าเลยก็จะดีมาก เผื่อมันไม่อยู่หน้าแรกของร้าน ผมเลื่อนไปหน้าอื่นไม่ได้เพราะไม่มี account ร้าน Tmall
ขอบคุณครับ
Panzerelite
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2024, 10:21:04 AM »

เราไปเจออีกเจ้าครับ icargo โลละ100เอง แต่ยังไม่ได้ของได้ของแล้วว่ากันอีกที

แต่สั่งเเจลขอบอกไว้ก่อนนะ ว่าเจลเขาคิดไว้เรตSex toyครับ  ส่วนตัวไม่คุ้มหรอกถ้าสั่งเปล่าๆ ถ้าดีสุดผมว่าDurexหละ  ยกเว้นเสียว่าจะสั่งเองของพวกนี้ เข้าง่าย

นินจา เจอของร้านNPG นะ เดาว่ารับมาอีกที
https://detail.tmall.com/item.htm?abbucket=0&id=736330275715&rn=7be55e5970d84bdebd1c557d5c0389ec&spm=a1z10.3-b-s.w4011-15475822194.110.1a193c8etkSNzD

Kiteru เจอไหมก็เจอ แต่เป็นTaobao นะ แต่3มงกุฎเพชรก็น่าจะไว้ใจได้อะนะ แต่ taoboa อะนะเทียบกับลาซาด้าก็ร้านแนะนำหละ

https://item.taobao.com/item.htm?id=44812927954&skuId=5269797182075&spm=a1z10.3-c.w4002-1127944919.12.76155048hhKYX3
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 15, 2024, 11:56:03 AM โดย Panzerelite » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 [2] พิมพ์