พฤษภาคม 07, 2024, 06:19:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
โพลล์
คำถาม: สำรวจความนิยมผลงานเปิดตัวนางเอก AV ที่คุณรอคอยในเดือนกันยายน 2013 กันครับ
Utsunomiya Shion (S1) - 161 (41.5%)
Nono Mizusawa (MAXING) - 86 (22.2%)
Arisa Misato (Alice Japan) - 38 (9.8%)
Suzuki Kokoha (Candy) - 56 (14.4%)
Sasaki Yui (Idea Pocket) - 12 (3.1%)
Misuzu Kawana (PRESTIGE) - 15 (3.9%)
Aoi Nagase (MAX-A) - 20 (5.2%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 388

หน้า: 1 ... 13 14 [15] 16 17 ... 139 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: *** ปิดกระทู้ย้ายไปกระทู้ใหม่นะครับ ***แนะนำ AV ดาวรุ่ง 2012-2013 ***  (อ่าน 1250388 ครั้ง)
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #140 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 08:31:58 PM »

ขอชื่นชมการจัดทำของ  จขกท.  ทำได้รายละเอียดดีครับ ไม่มากไป ไม่น้อยไป
น่าอ่านตามทุกอันดับ Tongue
การเลือกรูปภาพของแต่ละคน ก็จัดว่ายอดเยี่ยม อันดับ1 เลือกซะออกมาโคตรสวยเลยครับ
(แม้ ผมจะตาไม่ถึง  เคยโหลดหนังเธอมาดู ซักพักรู้สึกไม่โดน เลยลบทิ้ง ) 
เธอเป็นคนที่ถ่ายรูปนิ่งได้สวยน่ารัก  สมควรแก่การเป็นอันดับ1มากครับ

ส่วนตัวต่ออีกนิด ผมโหวตน้องมิคาโกะไป  ได้อันดับ5ถือว่าน่าพอใจครับ
ส่วนคนที่ผมนั้นมองว่า รูปนิ่งไม่สวยเท่าในหนัง ผมขอเสนอน้อง อันดับ 3  Rina Oshima [Moodyz,MVG,Befree]
ใครดูรูปนิ่ง ขอให้ลองไปหาหนังมาดูครับ ในหนังสวยกว่ารูปนิ่งมาก (ส่วนอันดับ1ผมว่า กลับกัน รูปนิ่งสวยกว่าตัวจริง)
เป็นความคิดเห็นเล็กๆน้อยๆครับ

A PinK
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #141 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 11:46:07 PM »

ขอชื่นชมการจัดทำของ  จขกท.  ทำได้รายละเอียดดีครับ ไม่มากไป ไม่น้อยไป
การเลือกรูปภาพของแต่ละคน ก็จัดว่ายอดเยี่ยม อันดับ1 เลือกซะออกมาโคตรสวยเลยครับ
(แม้ ผมจะตาไม่ถึง  เคยโหลดหนังเธอมาดู ซักพักรู้สึกไม่โดน เลยลบทิ้ง ) 
เธอเป็นคนที่ถ่ายรูปนิ่งได้สวยน่ารัก  สมควรแก่การเป็นอันดับ1มากครับ

ส่วนตัวต่ออีกนิด ผมโหวตน้องมิคาโกะไป  ได้อันดับ5ถือว่าน่าพอใจครับ
ส่วนคนที่ผมนั้นมองว่า รูปนิ่งไม่สวยเท่าในหนัง ผมขอเสนอน้อง อันดับ 3  Rina Oshima [Moodyz,MVG,Befree]
ใครดูรูปนิ่ง ขอให้ลองไปหาหนังมาดูครับ ในหนังสวยกว่ารูปนิ่งมาก (ส่วนอันดับ1ผมว่า กลับกัน รูปนิ่งสวยกว่าตัวจริง)

ขอบคุณที่ชมครับ จะได้ปรับปรุงพัฒนาต่อไปในอนาคต  Grin
sex machine
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #142 เมื่อ: มกราคม 12, 2013, 10:55:48 AM »

ชอบน้อง Rina Oshima คับในหนังน้องเค้าดูน่ารักมาก
แต่น่าเสียดายที่เข้ามาร่วมโหวตไม่ทัน
มัวแต่ทำงานอย่างเดียว
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #143 เมื่อ: มกราคม 12, 2013, 05:10:38 PM »

เย้ ดีใจจริงๆ Mikako สุดที่รักของผมติดท็อปไฟว์ ยังไงก็ขอขอบคุณคุณ teezombie อีกคนนึงละกันนะครับที่ทำกระทู้ยอดเยี่ยมขนาดนี้ และทำให้ผมได้รู้จักเธอ ส่วนกัปตันซึบาสะก็ขอขอบคุณคุณด้วยนะครับที่เป็นเพื่อนคุยมาเสมออีกคนนึง

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #144 เมื่อ: มกราคม 13, 2013, 05:14:39 PM »

ขอบคุณทุกคำติชมนะคร้าบ งั้นอัพเดทเลยละกัน อิอิ

อัพเดท 13/1/2013

- แนะนำ AV หน้าใหม่ 2013
=> หน้าแรก http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=158935.0

- อัพเดทผลงานทุกค่าย

- อัพเดทผลงานน้อง Yuki Itano (ไปเจอมาเพิ่มอีกแล้ว งานเยอะจริงๆเลยนะเนี่ย  Shocked)
หน้า 14 => http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=158935.130
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 13, 2013, 05:40:25 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
191007
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #145 เมื่อ: มกราคม 13, 2013, 05:18:18 PM »

Aino Nami(Mako Nagase)  Smiley Smiley

« ตอบ #146 เมื่อ: มกราคม 13, 2013, 06:24:31 PM »

ต่อเนื่องจากที่ ท่าน จขกท ได้จัดข้อมูลสาวคนนี้ให้ผม
Yuki Itano

วันนี้หนังของเธอออกละครับ
เอา SS มาให้เพื่อนๆทัศนากัน

อย่างแจ่ม  Kiss Kiss Kiss

A PinK
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #147 เมื่อ: มกราคม 13, 2013, 06:41:28 PM »

ต่อเนื่องจากที่ ท่าน จขกท ได้จัดข้อมูลสาวคนนี้ให้ผม
Yuki Itano

จ้าก!!! กัปตันรูปหายครับ  Shocked

« ตอบ #148 เมื่อ: มกราคม 13, 2013, 06:55:17 PM »

Yuki Itano

จ้าก!!! กัปตันรูปหายครับ  Shocked

EDIT

เวร รูปไม่ขึ้นจริงๆด้วยครับ โฮสคงเน่าชั่วคราว งั้นเข้าไปที่หน้าหลัก ของเรื่องนี้เลยครับ
เชิญสูบกันตามอรรถยาศัย

ผมกะลังสูบอยู่ ยังไม่ถึง10เปอเลย คงต้องรอวันสองวัน
http://www.akiba-online.com/forum/showthread.php?t=1275744
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 13, 2013, 07:02:05 PM โดย กัปตันซึบาสะ » บันทึกการเข้า

A PinK
zomkung
AV DedicataR+ (VIP)
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #149 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 01:06:03 AM »

http://www.eic-av.com/detail_161058.html

ลองค้นซีรียนี้ดูครับ เดกน่ารักเยอะ

http://www.eic-av.com/maker_537.html
หน้า: 1 ... 13 14 [15] 16 17 ... 139 พิมพ์