พฤษภาคม 07, 2024, 05:59:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
โพลล์
คำถาม: สำรวจความนิยมผลงานเปิดตัวนางเอก AV ที่คุณรอคอยในเดือนกันยายน 2013 กันครับ
Utsunomiya Shion (S1) - 161 (41.5%)
Nono Mizusawa (MAXING) - 86 (22.2%)
Arisa Misato (Alice Japan) - 38 (9.8%)
Suzuki Kokoha (Candy) - 56 (14.4%)
Sasaki Yui (Idea Pocket) - 12 (3.1%)
Misuzu Kawana (PRESTIGE) - 15 (3.9%)
Aoi Nagase (MAX-A) - 20 (5.2%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 388

หน้า: 1 ... 23 24 [25] 26 27 ... 139 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: *** ปิดกระทู้ย้ายไปกระทู้ใหม่นะครับ ***แนะนำ AV ดาวรุ่ง 2012-2013 ***  (อ่าน 1250385 ครั้ง)
[][]Love_AV[][]
AV Distinctive (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

Av คือความฝันทีจะทำให้เป็นจริง

« ตอบ #240 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2013, 06:30:18 PM »

มากระทู้นี้ ได้ข้อมูล เยอะเลย แต่ละนวลนางช่างเป็ฯอะไรที่น่าค้นหาจริงๆๆ  มาเรื่อยๆๆ เลยนะครับ 
covantear
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #241 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2013, 06:34:42 PM »

โหลด yukimoto mei เสร็จแล้วเหมือนกันครับ

ไม่ผิดหวัง น่ารักมาก ว่าจะไม่เก็บหนังดาราใหม่ๆแล้วนะ

สงสัยได้ตามเก็บคนนี้อีกคนแล้วล่ะ เปลืองเนื้อที่ HDD เพิ่ม แต่ก็ยอม
Meteorite
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #242 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2013, 09:23:44 PM »

Yukimoto Mei ขอบคุณมากครับ
gunner3000
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #243 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2013, 11:53:50 PM »

ผมรอ Fujisaki Erina อยู่ครับ ลองแวะเวียนเข้าไปดูตัวอย่างใน idea pocket (กดดูไปหลายรอบ)
พูดได้คำเดียวครับ "โดน" หนังเธอมาวันที่1มีนา ไอเราก็รอเมื่อจะสิ้นเดือนน้อ
ช่วงนี้มีรุ่นใหม่แจ่มๆออกมาเยอะเลยครับ เตรียมพื้นที่ในดีๆ  Grin
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #244 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2013, 12:01:19 AM »

ผมรอ Fujisaki Erina อยู่ครับ ลองแวะเวียนเข้าไปดูตัวอย่างใน idea pocket (กดดูไปหลายรอบ)
พูดได้คำเดียวครับ "โดน" หนังเธอมาวันที่1มีนา ไอเราก็รอเมื่อจะสิ้นเดือนน้อ
ช่วงนี้มีรุ่นใหม่แจ่มๆออกมาเยอะเลยครับ เตรียมพื้นที่ในดีๆ  Grin

ไม่ต้องรอนานขนาดนั้นครับ เพราะหนังมาแล้ว 555+

เตรียมพื้นที่ไว้ได้แล้วครับ จิ้มเลย

Fujisaki Erina
[AVI/1.53GB] ipz-057 First Impression

==> http://www.akiba-online.com/forum/showthread.php?t=1290606

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #245 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2013, 12:12:22 AM »

Yukimoto Mei ผมโหลดแบบไดเรคลิงห์มาดูละครับ ขี้เกียจรอบิท อิอิ จัดว่าแจ่มเลยละครับ แต่ปกอาจจะดูน่ารักเว่อเกินกว่าข้างในไปหน่อยครับ

โหลด yukimoto mei เสร็จแล้วเหมือนกันครับ

ไม่ผิดหวัง น่ารักมาก ว่าจะไม่เก็บหนังดาราใหม่ๆแล้วนะ

สงสัยได้ตามเก็บคนนี้อีกคนแล้วล่ะ เปลืองเนื้อที่ HDD เพิ่ม แต่ก็ยอม

ผมว่าเธอน่ารักมากเลยครับ หน้าตาจิ้มลิ้มน่ารัก นี่ถ้าเอวคอดหน่อยจะเพอร์เฟกซ์เลย(แต่ไม่เป็นไรครับ)

ชอบตอนยิ้ม กับตอนมีอารมณ์หน้าตาจะเซ็กซ์ซี่มาก ยิ่งผมยุ่งๆนี่สุดๆเลย ไม่มีคำบรรยายครับ รอเรื่องต่อไปได้เลย

มีช็อตนึงที่กล้องถ่ายไปที่จิ้มิ้เธอ เธอเลยชี้ที่กล้อง ประมาณว่ามาถ่ายทำไมตรงนี้เนี่ย ฮาดีครับ 555+

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 25, 2013, 12:14:28 AM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
thetester
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #246 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2013, 02:12:13 AM »

Yukimoto Mei ผมโหลดแบบไดเรคลิงห์มาดูละครับ ขี้เกียจรอบิท อิอิ จัดว่าแจ่มเลยละครับ แต่ปกอาจจะดูน่ารักเว่อเกินกว่าข้างในไปหน่อยครับ

ผมว่าเธอน่ารักมากเลยครับ หน้าตาจิ้มลิ้มน่ารัก นี่ถ้าเอวคอดหน่อยจะเพอร์เฟกซ์เลย(แต่ไม่เป็นไรครับ)

ชอบตอนยิ้ม กับตอนมีอารมณ์หน้าตาจะเซ็กซ์ซี่มาก ยิ่งผมยุ่งๆนี่สุดๆเลย ไม่มีคำบรรยายครับ รอเรื่องต่อไปได้เลย

มีช็อตนึงที่กล้องถ่ายไปที่จิ้มิ้เธอ เธอเลยชี้ที่กล้อง ประมาณว่ามาถ่ายทำไมตรงนี้เนี่ย ฮาดีครับ 555+

สุด ๆ จิง ๆ คับ โหลดแน่นอน
gunner3000
โอตาคุเอวี

« ตอบ #247 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2013, 08:43:54 AM »

ไม่ต้องรอนานขนาดนั้นครับ เพราะหนังมาแล้ว 555+

เตรียมพื้นที่ไว้ได้แล้วครับ จิ้มเลย

Fujisaki Erina
[AVI/1.53GB] ipz-057 First Impression

==> http://www.akiba-online.com/forum/showthread.php?t=1290606

ตื่นเช้าแวะเวียนเข้ามาดูกระทู้ทีน้ำตาจะไหล ขอบคุณมากครับท่านซอมบี้
sex machine
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #248 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2013, 11:21:56 AM »

หนังของน้อง Suzumiya Kokoha
ดูเหมือนกับว่าน้องเค้าจะผ่านการมี sex มาน้อยนะคับ
ดูดาราชายเหมือนกับจะสอดใส่ไม่สุด
ฉากแรกที่มี sex น้องเค้าร้องไห้แล้วหยุดถ่าย
ตัดมาอีกที ผมว่าดาราชายไม่ได้สอดใส่แน่ๆ

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #249 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2013, 12:13:14 PM »

หนังของน้อง Suzumiya Kokoha
ดูเหมือนกับว่าน้องเค้าจะผ่านการมี sex มาน้อยนะคับ
ดูดาราชายเหมือนกับจะสอดใส่ไม่สุด
ฉากแรกที่มี sex น้องเค้าร้องไห้แล้วหยุดถ่าย
ตัดมาอีกที ผมว่าดาราชายไม่ได้สอดใส่แน่ๆ

ถ้าดูตามปกหนังของเธอจะเป็นแนว 処女喪失 (เปิดซิง) ครับ

น้องเค้าเจ็บ ร้องไห้ ก็เลยหยุดถ่าย

ส่วนเรื่องไม่ได้สอดนั้น Moodyz ไม่น่าจะหลอกนะครับ ถ้าน้องเค้าซิงจริงต้องสอดให้ขยายครับ ไม่งั้นครั้งต่อไปก็เจ็บอยู่แบบนี้

แต่ถ้าไม่ซิงก็คงอย่างท่านว่าครับ น้องเค้าคงผ่านการมีเซ็กซ์มาน้อยจริงๆ  Grin Grin Grin

หน้า: 1 ... 23 24 [25] 26 27 ... 139 พิมพ์