พฤษภาคม 07, 2024, 12:35:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
โพลล์
คำถาม: สำรวจความนิยมผลงานเปิดตัวนางเอก AV ที่คุณรอคอยในเดือนกันยายน 2013 กันครับ
Utsunomiya Shion (S1) - 161 (41.5%)
Nono Mizusawa (MAXING) - 86 (22.2%)
Arisa Misato (Alice Japan) - 38 (9.8%)
Suzuki Kokoha (Candy) - 56 (14.4%)
Sasaki Yui (Idea Pocket) - 12 (3.1%)
Misuzu Kawana (PRESTIGE) - 15 (3.9%)
Aoi Nagase (MAX-A) - 20 (5.2%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 388

หน้า: 1 ... 34 35 [36] 37 38 ... 139 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: *** ปิดกระทู้ย้ายไปกระทู้ใหม่นะครับ ***แนะนำ AV ดาวรุ่ง 2012-2013 ***  (อ่าน 1250358 ครั้ง)
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #350 เมื่อ: มีนาคม 23, 2013, 09:32:00 PM »

อัพเดท 23/3/2013

- อัพเดทหน้าแรกเปิดตัว

- อัพเดทปกใหม่สาวๆ Prestige , KMP , SOD ฯลฯ

แทนที่จะคลายร้อนในเดือนเมษายน คงต้องร้อนแทนครับเมื่อเจอกับพวกเธอโดยเฉพาะสาวๆ SOD ปกน่ารักทุกคน สุดยอดไปเลย
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #351 เมื่อ: มีนาคม 23, 2013, 10:04:04 PM »

--- PREVIEW AV MOVIE ---

เห็นน้องหนู Mei Yukimoto  ปกใหม่แล้วเลยอดใจไม่ได้ ขอทำพรีวิวซักหน่อยละกันนะครับ
ตอนนี้เธอกำลังมาแรงเลยนะครับ หลายท่านคงได้ยลโฉม เรือนร่างและลีลาของเธอไป 2 เรื่องแล้ว
ในผลงานเปิดตัว กับ ผลงานในบทบาทสาวมัธยม เป็นไงบ้างครับ ซิ้ดรึป่าว อิอิ

คราวนี้ก็มาถึงผลงานเรื่องที่ 3 ของเธอแล้ว กับ บทแฟนสาวที่ไปเดทกับชายหนุ่มคนรักแบบดูดดื่ม จัดเต็ม จัดหนัก!
เริ่มตั้งแต่เอากันนิดหน่อยในโรงแรม ไปบิ้วต่อระหว่างทางในรถส่วนตัว เที่ยวชมทะเลสาบก่อนที่จะใช้ปากนุ่มๆ จัดให้แฟนหนุ่มเบาๆ
ตามด้วยออนทอปตอนอยู่ในห้องขณะแล่นเรือ ปิดท้ายด้วยการเล่นของเล่นให้แฟนหนุ่มดู

รอชมกันได้ กับรหัส MDS-740 วันที่ 26/4/2013 นี้ครับ ปลายเดือนเมษายน รับรองไม่ผิดหวัง
  Wink

เริ่มตั้งแต่เอากันนิดหน่อยในโรงแรม

ไปบิ้วต่อระหว่างทางในรถส่วนตัว

เที่ยวชมทะเลสาบก่อนที่จะใช้ปากนุ่มๆ จัดให้แฟนหนุ่มเบาๆ

ตามด้วยออนทอปตอนอยู่ในห้องขณะแล่นเรือ

ปิดท้ายด้วยการเล่นของเล่นให้แฟนหนุ่มดู

ตอนที่จัดอันดับคราวก่อนมีคนโหวตให้เธอ 14 คิดเป็น 9.2% ตอนนี้มีเยอะกว่านี้รึป่าวน้าาา อิอิ สาวกของเธอแสดงตัวหน่อยครับ  Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 23, 2013, 11:30:08 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #352 เมื่อ: มีนาคม 23, 2013, 11:19:47 PM »

--- PREVIEW AV MOVIE ---

----- ค่าย Soft On Demand -----

Mana Sakura

หนังใหม่ของสาวมานะ เธอรับบทสาวน้อยวัยมัธยม ซึ่งเรื่องนี้เธอโดนจัดหนักแน่ๆ  เพราะนอกจากจะเป็นแนว GangBang แล้ว
เธอยังโดน 5P !!! อีกด้วยครับพี่น้อง ดูตัวอย่างหลังปกกันเลยครับ

ผลงาน STAR-426 : 11/4/2013

Nozomi Aso

พอกันทีกับ Sex แบบนั่งเอานอนเอา!!! คุณเบื่อมั้ยที่ต้องเห็นท่าพื้นฐาน คุณเบื่อมั้ยกับพื้นที่บนเตียงที่จำกัด
ปัญหาเหล่านั้นจะหมดไปเมื่อดูผลงานใหม่ของ Asoจัง กับ Standing Sex ยืนเอากันนั่นเอง !!! ไม่ว่าจะในห้อง
หรือร้านหนังสือ ก็จัดได้ทั้งนั้น หรือแม้กระทั่งยืนใช้ดิลโต้ ก็ทำได้ แต่ต้องอดใจรอหน่อยนะครับ ปลายเดือนเมษานู่นเลย  Tongue

ผลงานที่ใกล้จะออก STAR-429 : 25/4/2013

Risa Tachibana

ผลงานเรื่องที่ 3 หลังจาก Debut 2 ซึ่งคาดว่าจัดหนักถ่ายไว้เยอะเลยต้องแบ่งเป็น 2 แผ่น
(บางคนมีมุกว่าอาจเป็นไตรภาค เอิ้กๆ แหมเสียดาย) ซึ่งมาเรื่องนี้เธอต้องใส่คอสเพลย์ชุดนักเรียนมัธยม
ชุดนักเรียนกลาสี ชุดว่ายน้ำ ขุดอาบน้ำ เป็นต้น แต่สิ่งที่ทุกคนหวังไว้ก็มาถึง นั่นก็คือ โดน 3P แล้วคร้าบ  Shocked
 แหมแต่ขอสารภาพนะครับ ผมชอบขนเธอจัง อิอิ

ผลงานที่ใกล้จะออก STAR-424 : 11/4/2013

Iori Kogawa

โอ้ว เรื่องใหม่สวยใสทำเอาใจเต้น ปกนี้เธอสวยวิ้งเลยนะครับ สำหรับเรื่องนี้เธอจะได้รับบทบาท 5 บท
ตั้งแต่เอากับเพื่อน เป็นพยาบาล เป็นนักเรียนมัธยม เป็นคนใช้ และเป็นภรรยาสาว ซึ่งนักแสดงชายทั้ง 5 คนนั้น
เป็นมือสมัครเล่นที่คัดเลือกมา พวกเขาจะทำได้ดีรึป่าว มาเอาใจช่วยกันนะครับ (อิจฉาว้อย Angry)

ผลงาน STAR-425 : 11/4/2013

Riko Honda

น้องหนู Riko Honda ก็ใช่เล่นนะครับ เรื่องนี้เธอโดนจัดทั้ง 3P และ 4P แล้วก็ต้องกินน้ำอสุจิไปด้วย
ที่สำคัญเรื่องนี้เธอโดนแตกในซะด้วย (จิงป่าว) อ้ะ เธอร้องไห้ด้วยอ่ะ สงสารจัง รอติดตามกันนะครับ  Cool

ผลงาน STAR-427 : 11/4/2013

Aoi Kirishima

หลังจากที่ผ่านการฝึกฝนมาหลายเรื่อง ฝีมือเธอก็ได้พัฒนาตามลำดับ จนมาถึงเรื่องนี้
แหม เธอใส่ชุด OL ใช้ได้เลยนะครับ เรื่องนี้เธอรับบทเป็นเลขาติดตามเจ้านายมาประชุม แต่สงสัยอดใจไม่ไหว
ทั้งเจ้านายและคณะกรรมการ เลยจัดเธอซะเลย เรื่องนี้โดนแตกใส่หน้าด้วย ...

ผลงานที่ใกล้จะออก STAR-432 : 25/4/2013

Aimi Yoshikawa

เรื่องใหม่ของน้อง Aimi ที่มากับแนวอาบน้ำถูสบู่ ซึ่งผิวเธอก็ขาวเนียนอยู่แล้ว
ยิ่งทำให้เห็นว่าเนียนเข้าไปใหญ่ แหม เห็นนมเธอแล้วหิวขึ้นมาทันทีเลยนะครับ รอกันได้ปลายเดือนเมษายนครับ

ผลงาน STAR-431 : 25/4/2013

Mihono Sakaguchi

น่ารักเย้ายวนใจเหลือเกินครับปกนี้ เรื่องนี้เธอต้องโดน 3P และยังโดนดิลโด้ เครื่องสั่น เป็นชุด
เล่นซะน้ำเธอพุ่งกระฉูด ฉี่แตกเลยครับ สุดท้ายก็โดนแตกใส่หน้าหวานๆสวยๆของเธอ ไม่นานเกินรอแน่นอนครับ
ก่อนสงกรานต์คงได้ดูกันพร้อมหน้า  Grin

ผลงานที่ใกล้จะออก STAR-428 : 11/4/2013
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #353 เมื่อ: มีนาคม 24, 2013, 03:57:31 AM »

หิวนม Aimi Yoshikawa  Grin Grin
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #354 เมื่อ: มีนาคม 25, 2013, 05:58:56 PM »

- Akina Nakamura ZEX-140 ที่เคยพูดถึง สุดยอดแต่ปก เมื่อดูคลิปพรีวิวแล้วหน้าตาข้างในนี่งั้นๆมาก
- Narumiya Ruri นี่ถ้าดูจากคลิปพรีวิวแล้วสุดยอดนะ เธอตอบโจทย์ที่ Mikako Abe ไม่ได้ตอบผมไว้นั่นก็คือมีแตกในด้วย http://www.eic-av.com/detail_165503.html?flg=sm เอาล่ะวะหน้าตาก็ใกล้เคียงกันด้วย จะติดตามครับ แอบอิจฉาตาแก่ในเรื่องตามลิ้งก์จริงๆ มันได้ล่อทั้ง Mikako และ Narumiya เลย (Mikako Abe รหัส ZEX-126 ที่มันได้ล่อ)

แถมอีกนิดนึง ผมเพิ่งเห็นและเพิ่งนึกขึ้นมาได้ว่าแอบอยากได้หนังที่เล่นโดยดาราเอวีโนเนมคนหนึ่งในชุดนักเรียน ผมเจอในเว็บ eic-av นี่แหละ แล้วพยายามค้นหาก็ไม่เจอ คือเรื่องนี้ http://www.eic-av.com/detail_160807.html?flg=sm พอเช็กด้วยคำค้นผลงานทั้งหมดของ Narumiya ปรากฏว่าดาราเอวีโนเนมที่เคยอยากได้มาดูคนนี้คือคนเดียวกันนี่หน่า!!! โอ้ หลงมองข้ามมาซะนานเลย

Narumiya Ruri กลายเป็นขวัญใจคนใหม่ซะแล้วใช่มั้ยครับ  Grin

ก็คงจะใช่ครับ แต่ยังไงที่หนึ่งในใจก็ยังเป็น Mikako เหมือนเดิม ว่าแต่ท่านจะมีลายแทงไปหาเรื่องแรกของ Narumiya ตามลิ้งก์อันหลัง รหัส LASE-07 ไหมครับ เป็นเรื่องแรกที่ผมอยากได้ในซีรีส์เด็กมัธยมของค่าย lama-av ซึ่งผมหาไม่เจอ จนลืมไปว่าเคยอยากได้ และไม่คิดว่าเป็นคนเดียวกับ Narumiya จนมาตาสว่างพบว่าเป็นคนเดียวกันวันนี้ เลยโหลดเรื่องที่หาได้ก่อนไปดูแล้วครับ

ลองดุอันนี้ครับ มีให้เลือกโหลดได้ทั้งแบบ AVI และ ISO

==>
http://www.teendvdiso.com/93801.html

แอร๊ย ท่านเทพมากเลย หาเจอได้ไงเนี่ย ขอบคุณมากครับ ว่าแต่มันต้องโหลดพรีเมี่ยมเท่านั้น จะสมัครได้ยังไงล่ะเนี่ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 05, 2013, 11:05:51 AM โดย Ilikecensored » บันทึกการเข้า

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #355 เมื่อ: มีนาคม 25, 2013, 07:46:23 PM »

- Akina Nakamura ZEX-140 ที่เคยพูดถึง สุดยอดแต่ปก เมื่อดูคลิปพรีวิวแล้วหน้าตาข้างในนี่งั้นๆมาก
- Narumiya Ruri นี่ถ้าดูจากคลิปพรีวิวแล้วสุดยอดนะ เธอตอบโจทย์ที่ Mikako Abe ไม่ได้ตอบผมไว้นั่นก็คือมีแตกในด้วย http://www.eic-av.com/detail_165503.html?flg=sm เอาล่ะวะหน้าตาก็ใกล้เคียงกันด้วย จะติดตามครับ แอบอิจฉาตาแก่ในเรื่องตามลิ้งก์จริงๆ มันได้ล่อทั้ง Mikako และ Narumiya เลย (Mikako Abe รหัส ZEX-126 ที่มันได้ล่อ)

แถมอีกนิดนึง ผมเพิ่งเห็นและเพิ่งนึกขึ้นมาได้ว่าแอบอยากได้หนังที่เล่นโดยดาราเอวีโนเนมคนหนึ่งในชุดนักเรียน ผมเจอในเว็บ eic-av นี่แหละ แล้วพยายามค้นหาก็ไม่เจอ คือเรื่องนี้ http://www.eic-av.com/detail_160807.html?flg=sm พอเช็กด้วยคำค้นผลงานทั้งหมดของ Narumiya ปรากฏว่าดาราเอวีโนเนมที่เคยอยากได้มาดูคนนี้คือคนเดียวกันนี่หน่า!!! โอ้ หลงมองข้ามมาซะนานเลย

Narumiya Ruri กลายเป็นขวัญใจคนใหม่ซะแล้วใช่มั้ยครับ  Grin

ก็คงจะใช่ครับ แต่ยังไงที่หนึ่งในใจก็ยังเป็น Mikako เหมือนเดิม ว่าแต่ท่านจะมีลายแทงไปหาเรื่องแรกของ Narumiya ตามลิ้งก์อันหลัง รหัส LASE-07 ไหมครับ เป็นเรื่องแรกที่ผมอยากได้ในซีรีส์เด็กมัธยมของค่าย lama-av ซึ่งผมหาไม่เจอ จนลืมไปว่าเคยอยากได้ และไม่คิดว่าเป็นคนเดียวกับ Narumiya จนมาตาสว่างพบว่าเป็นคนเดียวกันวันนี้ เลยโหลดเรื่องที่หาได้ก่อนไปดูแล้วครับ

ลองดุอันนี้ครับ มีให้เลือกโหลดได้ทั้งแบบ AVI และ ISO

==>
http://www.teendvdiso.com/93801.html

แอร๊ย ท่านเทพมากเลย หาเจอได้ไงเนี่ย ขอบคุณมากครับ ว่าแต่มันต้องโหลดพรีเมี่ยมเท่านั้น จะสมัครได้ยังไงล่ะเนี่ย

อ้าว พรีเมียมเท่านั้นหรอครับ ขอโทดทีลืมดูครับ  Cry
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #356 เมื่อ: มีนาคม 25, 2013, 07:50:20 PM »

โอ๊ะ เข้ามาดูอีกทีกระทู้ทะลุ 100,000 View แล้วหรอเนี่ย ต้องขอขอบคุณทุกคนที่เข้ามาดูนะครับ

.
.

.
.

อ่า ว่าแต่แสดงความคิดเห็นหน่อยก็ได้นะครับ
  Cry Cry Cry
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #357 เมื่อ: มีนาคม 25, 2013, 07:55:12 PM »

Mana Sakura 5 P  Shocked Shocked แบบนี้แหละครับที่ต้องการ  Grin
Giroro
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #358 เมื่อ: มีนาคม 25, 2013, 08:08:42 PM »

โอ๊ะ เข้ามาดูอีกทีกระทู้ทะลุ 100,000 View แล้วหรอเนี่ย ต้องขอขอบคุณทุกคนที่เข้ามาดูนะครับ

.
.

.
.

อ่า ว่าแต่แสดงความคิดเห็นหน่อยก็ได้นะครับ
  Cry Cry Cry
ว๊าวๆๆๆๆๆๆ ยินดีกับเจ้าของกระทู้คุณ teezombie ด้วยนะครับ

ผมเองก็ตามกระทู้นี้อยู่ค่อนข้างประจำ ขอคุณสำหรับข้อมูลข่าวสาร

แล้วก็ขอเป็นกำลังใจในการหาข้อมูลมาให้พวกเราอีกนะครับ

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #359 เมื่อ: มีนาคม 25, 2013, 09:15:22 PM »

Mana Sakura 5 P  Shocked Shocked แบบนี้แหละครับที่ต้องการ  Grin

ให้เธอโดนก่อนเลยครับ เด๋วคนอื่นๆค่อยตามมา อิอิ  Grin
หน้า: 1 ... 34 35 [36] 37 38 ... 139 พิมพ์