พฤษภาคม 07, 2024, 03:45:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
โพลล์
คำถาม: สำรวจความนิยมผลงานเปิดตัวนางเอก AV ที่คุณรอคอยในเดือนกันยายน 2013 กันครับ
Utsunomiya Shion (S1) - 161 (41.5%)
Nono Mizusawa (MAXING) - 86 (22.2%)
Arisa Misato (Alice Japan) - 38 (9.8%)
Suzuki Kokoha (Candy) - 56 (14.4%)
Sasaki Yui (Idea Pocket) - 12 (3.1%)
Misuzu Kawana (PRESTIGE) - 15 (3.9%)
Aoi Nagase (MAX-A) - 20 (5.2%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 388

หน้า: 1 ... 38 39 [40] 41 42 ... 139 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: *** ปิดกระทู้ย้ายไปกระทู้ใหม่นะครับ ***แนะนำ AV ดาวรุ่ง 2012-2013 ***  (อ่าน 1250369 ครั้ง)
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #390 เมื่อ: เมษายน 07, 2013, 01:56:29 PM »

-- PREVIEW ---

ค่าย S1

Yumeno Aika

สำหรับสาวปริศนาเดือนพฤษภาคมก็ถึงเวลาเปิดเผยกันแล้วนะครับ เธอคือ Yumeno Aika เคยเล่นให้กับค่าย Miman มาก่อน
จัดว่าเป็นสาวหุ่นดีคนหนึ่งเลยทีเดียว ถ้าไม่นับความสูงนะครับ เธอมาพร้อมกับไซด์หน้าอกคัพ G ที่ดูแล้วต้องหนักใจ
และอดใจแทบไม่ไหว ไปดูสัดส่วนของเธอกัน
ส่วนสูง 149 cm สัดส่วน B79 (G)- W52 - H78 

ผลงานที่ใกล้จะออก SOE-927 : 7/5/2013

ส่วนอันนี้คือผลงานก่อนหน้านี้ครับ กับค่าย Miman

MMND-00083

อ้อ ใครอยากเห็นสัดส่วนของเธอเต็มๆ ชัดๆ 360 องศา สามารถเข้าไปดูได้ที่นี่ครับ

==> http://www.s1s1s1.com/special/yumeno_aika/yumeno_turn.html

เป็นการแสดงหน้าเว็บแบบ Flash ทำให้มองเห็นเธอได้รอบด้าน 360 องศา จะดูด้านหน้า ด้านหลัง ซูมเข้า ซูมออกตามใจท่านเลยครับ
(เจ๋งอ้ะ !!! อยากให้นำไปใช้กับสาวๆหน้าใหม่ และหลายๆค่ายนำรูปแบบนี้ไปใช้ในอนาคตจัง)

วิดีโอ PR เน้นนมสดครับ ==> http://www.s1s1s1.com/special/yumeno_aika/movie.swf

Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 07, 2013, 02:15:30 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #391 เมื่อ: เมษายน 07, 2013, 09:02:38 PM »

สรุปผลโหวต สาว AV คนไหนที่ชาว AVC ชื่นชอบมากที่สุดในเดือนมีนาคม นะครับ

จากการผู้เข้าร่วมการโหวตทั้งสิ้น 52 เสียง
ผู้ชนะก็คือ น้องหนู Suzuki Koharu จากค่าย Candy นั่นเอง ได้ไปทั้งหมด 23 คะแนนโหวตครับ
ซึ่งขับเคี่ยวกับน้อง Yukimoto Mei จาก KMP ที่ได้ไป 21 คะแนนโหวต เพียง 2 คะแนนเท่านั้น เฉียดฉิวจริงๆครับ
(แต่ทั้งคู่นำห่างน้องหนู Mihono Sakaguchi แห่ง SOD ลิบลิ่วตั้งแต่แรกเริ่ม ซึ่งเธอได้ไป 8 คะแนนโหวต ก็ไม่เป็นไรนะครับ)
ตอนแรกที่แนะนำผมบอกว่าเธอน่าจะน่ารักที่สุดในค่าย ซึ่งเป็นมุมมองส่วนตัว มาถึงตอนนี้คงไม่ใช่ความเห็นส่วนตัวผมคนเดียวแล้วล่ะครับ
ซึ่งเพราะความน่ารัก ขาว เนียน และสัดส่วน 85 (E) - 58 -85 ของเธอนี่เองที่โดนใจของหลายๆท่าน แต่มีจุดหนึ่งที่ส่วนใหญ่จะไม่ชอบกัน
นั่นก็คือ .......................
น้องเค้าไม่ไว้ขนครับ เกลี้ยงเกลา แว็กซ์อย่างดีเลย  Cry  อยากจะให้น้อง Risa Tachibana แบ่งขนสักนิดนึงให้เธอจัง (ขำๆนะครับ เอิ้กๆ
รายนั้นก็เยอะมาก ปกล่าสุดนึกว่าใส่ กกน. สีดำ) แต่ยังไงก็ติดตามผลงานของเธอต่อไปนะครับ ไม่แน่เรื่องต่อไปอาจจะยาวขึ้นก็ได้

การโหวตครั้งนี้ ยังไงก็ขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่เข้าร่วมกิจกรรมนะครับ  Grin Grin Grin

ผลงานทั้ง 3 เรื่อง อย่าลืมตามเก็บให้ครบนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 07, 2013, 09:19:25 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #392 เมื่อ: เมษายน 07, 2013, 09:31:01 PM »

มาดูข่าวคราวของหนู Yuki Itano ดีกว่าครับ หลังจากผลงานของเธอออกมาเยอะแยะมากมาย

หลากๆค่าย หลายแนวเหลือเกิน ใครตามเธอคนนี้ทันถือว่าเป็นแฟนพันธ์แท้เลยครับ

ล่าสุดเธอจะไป Debut กับ SOD อีกค่ายแล้วครับ ชอบปกนะสวยดี อิอิ

SDMT-919 : 11/4/2013

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #393 เมื่อ: เมษายน 07, 2013, 09:46:31 PM »

--- PREVIEW AV MOVIE ---

----- ค่าย Soft On Demand -----

ก่อนหน้านี้เคยพรีวิวผลงานใหม่ของสาวๆ ทั้งชุดมาแล้วตอนนี้อยากโฟกัสไปที่ 3 สาว 3 คนนี้กันบ้างครับ
มาพร้อมกับตัวอย่าง ไปดูกันเลยครับ

1. Iori Kogawa

โอ้ว เรื่องใหม่สวยใสทำเอาใจเต้น ปกนี้เธอสวยวิ้งเลยนะครับ สำหรับเรื่องนี้เธอจะได้รับบทบาท 5 บท
ตั้งแต่เอากับเพื่อน เป็นพยาบาล เป็นนักเรียนมัธยม เป็นคนใช้ และเป็นภรรยาสาว ซึ่งนักแสดงชายทั้ง 5 คนนั้น
เป็นมือสมัครเล่นที่คัดเลือกมา พวกเขาจะทำได้ดีรึป่าว มาเอาใจช่วยกันนะครับ (อิจฉาว้อย Angry)

ผลงาน STAR-425 : 11/4/2013

-------------------------------------------------------------------------------------------------

2. Risa Tachibana

ผลงานเรื่องที่ 3 หลังจาก Debut 2 ซึ่งคาดว่าจัดหนักถ่ายไว้เยอะเลยต้องแบ่งเป็น 2 แผ่น
(บางคนมีมุกว่าอาจเป็นไตรภาค เอิ้กๆ แหมเสียดาย) ซึ่งมาเรื่องนี้เธอต้องใส่คอสเพลย์ชุดนักเรียนมัธยม
ชุดนักเรียนกลาสี ชุดว่ายน้ำ ขุดอาบน้ำ เป็นต้น แต่สิ่งที่ทุกคนหวังไว้ก็มาถึง นั่นก็คือ โดน 3P แล้วคร้าบ  Shocked
 แหมแต่ขอสารภาพนะครับ ผมชอบขนเธอจัง อิอิ

ผลงานที่ใกล้จะออก STAR-424 : 11/4/2013

----------------------------------------------------------------------------------------------------

3. Mihono Sakaguchi

น่ารักเย้ายวนใจเหลือเกินครับปกนี้ เรื่องนี้เธอต้องโดน 3P และยังโดนดิลโด้ เครื่องสั่น เป็นชุด
เล่นซะน้ำเธอพุ่งกระฉูด ฉี่แตกเลยครับ สุดท้ายก็โดนแตกใส่หน้าหวานๆสวยๆของเธอ ไม่นานเกินรอแน่นอนครับ
ก่อนสงกรานต์คงได้ดูกันพร้อมหน้า  Grin

ผลงานที่ใกล้จะออก STAR-428 : 11/4/2013

--------------------------------------------------------------------------------------------
sex machine
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #394 เมื่อ: เมษายน 08, 2013, 12:44:15 PM »

สรุปผลโหวต สาว AV คนไหนที่ชาว AVC ชื่นชอบมากที่สุดในเดือนมีนาคม นะครับ

จากการผู้เข้าร่วมการโหวตทั้งสิ้น 52 เสียง
ผู้ชนะก็คือ น้องหนู Suzuki Koharu จากค่าย Candy นั่นเอง ได้ไปทั้งหมด 23 คะแนนโหวตครับ
ซึ่งขับเคี่ยวกับน้อง Yukimoto Mei จาก KMP ที่ได้ไป 21 คะแนนโหวต เพียง 2 คะแนนเท่านั้น เฉียดฉิวจริงๆครับ
(แต่ทั้งคู่นำห่างน้องหนู Mihono Sakaguchi แห่ง SOD ลิบลิ่วตั้งแต่แรกเริ่ม ซึ่งเธอได้ไป 8 คะแนนโหวต ก็ไม่เป็นไรนะครับ)
ตอนแรกที่แนะนำผมบอกว่าเธอน่าจะน่ารักที่สุดในค่าย ซึ่งเป็นมุมมองส่วนตัว มาถึงตอนนี้คงไม่ใช่ความเห็นส่วนตัวผมคนเดียวแล้วล่ะครับ
ซึ่งเพราะความน่ารัก ขาว เนียน และสัดส่วน 85 (E) - 58 -85 ของเธอนี่เองที่โดนใจของหลายๆท่าน แต่มีจุดหนึ่งที่ส่วนใหญ่จะไม่ชอบกัน
นั่นก็คือ .......................
น้องเค้าไม่ไว้ขนครับ เกลี้ยงเกลา แว็กซ์อย่างดีเลย  Cry  อยากจะให้น้อง Risa Tachibana แบ่งขนสักนิดนึงให้เธอจัง (ขำๆนะครับ เอิ้กๆ
รายนั้นก็เยอะมาก ปกล่าสุดนึกว่าใส่ กกน. สีดำ) แต่ยังไงก็ติดตามผลงานของเธอต่อไปนะครับ ไม่แน่เรื่องต่อไปอาจจะยาวขึ้นก็ได้

การโหวตครั้งนี้ ยังไงก็ขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่เข้าร่วมกิจกรรมนะครับ  Grin Grin Grin

ผลงานทั้ง 3 เรื่อง อย่าลืมตามเก็บให้ครบนะครับ

เป็นกำลังใจให้น้อง Suzuki Koharu คับ
ช่วงนี้กำลังฝึกงานอยู่
ยังไม่เจอดาราชาย ระดับตัว TOP
ยังไงก็ขอให้สร้างสรรค์ผลงานดีดี แบบนี้
ออกมาให้พวกกระผมได้รับชมกันต่อไปต่อไปนะคับ
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #395 เมื่อ: เมษายน 11, 2013, 09:44:55 PM »

อัพเดท 12/4/2013

อัพเดทหนังใหม่ของสาวๆ หลายๆค่ายครับ
  Grin Grin Grin

นางเอก AV ดาวรุ่ง 2012 - 2013 แบ่งตามค่ายเรียง A - F
หน้า 1  ==> 
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=158935.0

นางเอก AV ดาวรุ่ง 2012 - 2013 แบ่งตามค่ายเรียง H - M
หน้า 2  ==>
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=158935.10

นางเอก AV ดาวรุ่ง 2012 - 2013 แบ่งตามค่ายเรียง P - W
หน้า 6  ==>
  http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=158935.50

ชิ๊กกาดูว์
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #396 เมื่อ: เมษายน 11, 2013, 10:06:27 PM »

Yumeno Aika น่ารักมากๆเลยครับ
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #397 เมื่อ: เมษายน 11, 2013, 10:06:46 PM »

อัพเดทข่าวสารครับ

มาดูทีเด็ดของค่าย Moodyz กันบ้างครับ กับการเปิดตัว Debut เด็กใหม่ หน้าใส ออกแนวแบ๊วๆน่ารัก

สำหรับสาวน้อยคนนี้อายุ 18 ปี เธอมีชื่อว่า Yui Nishikawa ซึ่งคาดว่าผลงานเปิดตัวจะออกปลายเดือนพฤษภาคมนี้

ติดตามรอคอยกันได้ครับ ตอนนี้ดูภาพไปก่อน มีข่าวอะไรจะมาอัพเดทเพิ่มครับ  Grin

ใครถูกใจหรือมีความคิดเห็นยังไงกับเธอมาแชร์พูดคุยกันได้นะครับ ^^

ชอบหน้าตอนเสียวของเธอครับ ได้อารมณ์ดี  Cool

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #398 เมื่อ: เมษายน 11, 2013, 10:08:40 PM »

Yumeno Aika น่ารักมากๆเลยครับ

ใช่ครับ ส่วนตัวชอบนม กับเอวเธอนะ โค้งเว้า เอวคอดดี  Wink
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #399 เมื่อ: เมษายน 12, 2013, 12:14:21 AM »

ไปเจอมาครับ กำลังรอโหลดเลยสำหรับหนังของ Prestige ที่มีโปรแกรมของวันนี้ (11/4/2013)

กับสาวซีรีย์รหัส DOM หรือ ซีรีย์ทรามวัยในห้องกับเจ้าของผู้เย็นชา  Tongue

หน้าปกและตัวอย่างถูกใจมากเลย รอคอยอย่างใจจดใจจ่อครับ ใครสนใจเหมือนผมบ้างเอ่ย ?

อ้อ เธอมีชื่อน่ารักสั้นๆว่า Eri นะครับ  Wink

DOM-047

หน้า: 1 ... 38 39 [40] 41 42 ... 139 พิมพ์