พฤษภาคม 07, 2024, 05:40:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
โพลล์
คำถาม: สำรวจความนิยมผลงานเปิดตัวนางเอก AV ที่คุณรอคอยในเดือนกันยายน 2013 กันครับ
Utsunomiya Shion (S1) - 161 (41.5%)
Nono Mizusawa (MAXING) - 86 (22.2%)
Arisa Misato (Alice Japan) - 38 (9.8%)
Suzuki Kokoha (Candy) - 56 (14.4%)
Sasaki Yui (Idea Pocket) - 12 (3.1%)
Misuzu Kawana (PRESTIGE) - 15 (3.9%)
Aoi Nagase (MAX-A) - 20 (5.2%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 388

หน้า: 1 ... 46 47 [48] 49 50 ... 139 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: *** ปิดกระทู้ย้ายไปกระทู้ใหม่นะครับ ***แนะนำ AV ดาวรุ่ง 2012-2013 ***  (อ่าน 1250384 ครั้ง)
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #470 เมื่อ: เมษายน 26, 2013, 06:32:59 AM »

ท่าน teezombie คับ
ผมอยากทราบว่า น้อง Marin Natsukaze จากค่าย S1
เธอ เลิกแสดงแล้ว หรือ ย้ายไปอยู่ค่ายอื่นคับ
ผมไม่เห็นผลงานใหม่ของน้องเค้าเลย

น่าจะเลิกแล้วครับเพราะเธอหายไปตั้งแต่เดือนตุลาคม 2012

ส่วนค่ายอื่นก็ไม่เห็นเลย น่าจะบ้ายบายแล้วครับ

โดยผลงานล่าสุดก็เป็นเรื่องนี้แหละครับ
  Cool

ดารา AV สมัยนี้เล่นได้ไม่กี่เรื่องก็ลาวงการแล้ว
คงจะหายากแล้วครับประเภท ดาวค้างฟ้า อย่าง
asami ogawa หรือ ahiho yoshizawa

เดี๋ยวรอดูดาวรุ่งตัวดังๆในกระทู้นี้ครับ หวังเป็นอย่างยิ่งให้บางคนเกิน 2 -3 ปี Wink
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #471 เมื่อ: เมษายน 26, 2013, 06:33:30 AM »

อัพเดท 26/4/2013

- อัพเดทสาว AV เปิดตัวใหม่ หน้าแรก

- อัพเดทหนังใหม่หลายๆค่าย
หน้า 1 อัพเดทค่าย Bitch
หน้า 2 อัพเดทค่าย Kawaii
หน้า 6 อัพเดทค่าย SOD กับ นักแสดงอิสระ
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #472 เมื่อ: เมษายน 26, 2013, 06:34:23 AM »

--- PREVIEW หนังใหม่เดือนพฤษภาคม ของสาวๆ SOD ---

Mana Sakura

มาแล้วครับ Mana Sakura เรื่องล่าสุด ซึ่งสำหรับผมน่าดูมาก เรื่องนี้เธอดื่มยาปลุกเซ็กซ์เข้าไปก่อนเล่น
เพื่อเพิ่มอารมณ์ ความร้อนแรงให้มากยิ่งขึ้น ลีลาของเธอจะร้อนแรงขนาดไหน ตามติดติดตามกันได้เร็วๆนี้ครับ

ผลงาน STAR-435 : 9/5/2013

Nozomi Aso

เรื่องล่าสุดของ Aso ที่ดูแล้วเอ็กซ์ เซ็กซี่มากๆเลยครับ แผ่นนี้คุ้มครับ ได้เห็นเธอหลายบทบาททั้งใส่ชุดยูกาตะ
ชุดซีทรูเซ็กซี่สีแดง มีการโชว์ฝีมือนวดของเธอ ใส่ชุด OL เล่นกับสามี หรือ เจ้านาย ? ใส่ชุดหนังเซ็กซี่
ปิดท้ายด้วยการไม่ใส่ชุดโชว์เรือนร่าง ^^

ผลงานที่ใกล้จะออก STAR-438 : 23/5/2013

Risa Tachibana

ผลงานใหม่ของหนู Risa กับแนว Soup อาบสบู่และชโลมร่างไปด้วยเจล เธอจะใช้ร่างกายทุกสัดส่วนขัดถู
นวดนาบให้หนำใจ บริการอย่างเต็มที่ ก่อนที่จะกินตับให้หายอยาก ซึ่งงานนี้ก็จะมีพี่เลี้ยงสาวมาสอนด้วยตามสไตล์หนังแนวนี้ครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก STAR-433 : 9/5/2013

Iori Kogawa

มาต่อกันที่หนู Iori ที่จะมาลองงานนวดนาบอีกคน งานนี้ขึ้นปกว่า Debut สำหรับผลงานอาบสบู่ของเธอซะเลย
ซึ่งดูน้อง Risa ตอนแรกว่าแหล่มแล้วนะ มาดูปก Iori โอ้ว แจ่มกว่า (ความรู้สึกส่วนตัวนะครับ) สำหรับเดือนหน้า
สามารถดูต่อเนื่องกันได้เลยครับ ใครก่อนก็เลือกเอานะ  Wink

ผลงาน STAR-434 : 9/5/2013

Riko Honda

สำหรับเธอคนนี้ ท่าน >> CrUsADeR << ก็ได้ให้ความกระจ่างแก่ทุกคนแล้วว่าเธอคือ Sawa Nakazato ของ  S1
นั่นเองครับ แต่ทว่าเรื่องล่าสุดของเธอเป็น ผลงานขอบคุณแฟนๆที่ให้การสนับสนุนเธอมาตลอด เพราะเธอจะย้ายซะแล้ว
จากปก SOD卒業記念! = SOD Graduation! ส่วนจะไปที่ไหนยังไม่รู้เลยครับ
รอติดตามกันได้นะครับ ไว้มีข่าวสารจะมาอัพเดทครับ

ผลงาน STAR-436 : 9/5/2013

Aoi Kirishima

มาดูสรีระเรือนร่างของเธอในแบบนักกีฬา ที่เต็มไปด้วยกล้ามเนื้อ เรื่องนี้เธอจะแสดงให้เห็นว่า การออกกำลังกายและมี SEX
ไปพร้อมกันทำให้สุขภาพร่างกายแข็งแรง เปิดหนังเรื่องนี้แล้วทำตามไปพร้อมๆกับเธอนะทุกคน !!!
(โอ๊ะ ไว้ทรงนี้ดูดีขึ้นนะครับ  Shocked)

ผลงานที่ใกล้จะออก STAR-440 : 23/5/2013

Aimi Yoshikawa

หนู Aimi อายุ 19 แล้วจ้า เลยจัดเต็มต้อนรับที่โตขึ้นอีกปีด้วยการเล่น ทั้ง 3P,4P พร้อมด้วยลีลาการจูบของเธอ
อิจฉาฝ่ายชายนะครับ ได้บีบคั้นนมของเธอจนอิ่ม แหมเห็นแล้วอยากกิน รอติดตามกันนะครับ

ผลงาน STAR-439 : 23/5/2013

Mihono Sakaguchi

มาดูสาวน้อยที่ชอบคอสเพลย์เป็นชีวิตจิตใจ มาเรื่องนี้เธอได้ใส่ถึง 4 ชุดครับ เอาใจคอแนวนี้ แต่ละชุดสวยอยู่แล้ว
เธอมาใส่ก็ยิ่งสวยเข้าไปใหญ่ ดูปกเธอน้ำพุ่งแล้วได้ใจจริงๆ ไม่นานเกินรอครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก STAR-437 : 9/5/2013

Akari Matsumoto

เป็นยังไงบ้างครับกับสาว Akari เธฮช่วยผ่อนคลายระบายอารมณ์ของท่านในช่วงหน้าร้อนนี้ รึเปล่า
หากถูกใจเราไปต่อกันด้วยเรื่องที่ 2 กัน อ้ะ มีพี่เลี้ยงมาเทรนอีกแล้วครับ  Wink

ผลงานที่ใกล้จะออก STAR-443 : 23/5/2013
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #473 เมื่อ: เมษายน 26, 2013, 06:34:55 AM »

เอาจิ๊มิ๊ของสาวๆ SOD มาฝากครับ

Mana Sakura

Nozomi Aso

Risa Tachibana

Aimi Yoshikawa

Asano Emi

โอ้ว ครบเซ็ตเลย  Cheesy

Mihono Sakaguchi

มีทั้งข้างหน้าและข้างหลัง Shocked

robomaru
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #474 เมื่อ: เมษายน 26, 2013, 08:34:13 AM »

ขอบคุณคับ สำหรับการขัดจรวดรอ......
euro2016
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #475 เมื่อ: เมษายน 26, 2013, 09:21:40 AM »

--- PREVIEW หนังใหม่เปิดตัวสาวค่าย KAWAII ---

Komiyama Yuki

งานเปิดตัวใหม่ของค่ายน่ารักๆ อย่าง Kawaii ที่จะเปิดตัวน้องใหม่ผิวขาวกระจ่างใส และใบหน้าสดใสน่ารัก
เวลาเธอยิ้มแล้วดูไร้เดียงสาดีครับ สาวน้อยวัย 19 ปีคนนี้ เธอผ่านประสบการณ์มาแค่ 1 คนเท่านั้น
ในหนังคุณจะได้พบกับ 3P และที่พิเศษคือฉากช่วยตัวเองของเธอ ซึ่งเธอบอกว่านี่เป็นครั้งแรกในชีวิตเลยทีเดียว (ไม่เคยทำหรอ!!!)
ดูคลิบพรีวิวก่อนได้ที่ ==> http://www.kawaiikawaii.jp/special/komiyama_yuki/

ผลงานที่ใกล้จะออก KAWD-446 : 25/5/2013

ขอลิงค์โหลดหน่อยครับ
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #476 เมื่อ: เมษายน 26, 2013, 10:47:35 AM »

--- PREVIEW หนังใหม่เปิดตัวสาวค่าย KAWAII ---

Komiyama Yuki

งานเปิดตัวใหม่ของค่ายน่ารักๆ อย่าง Kawaii ที่จะเปิดตัวน้องใหม่ผิวขาวกระจ่างใส และใบหน้าสดใสน่ารัก
เวลาเธอยิ้มแล้วดูไร้เดียงสาดีครับ สาวน้อยวัย 19 ปีคนนี้ เธอผ่านประสบการณ์มาแค่ 1 คนเท่านั้น
ในหนังคุณจะได้พบกับ 3P และที่พิเศษคือฉากช่วยตัวเองของเธอ ซึ่งเธอบอกว่านี่เป็นครั้งแรกในชีวิตเลยทีเดียว (ไม่เคยทำหรอ!!!)
ดูคลิบพรีวิวก่อนได้ที่ ==> http://www.kawaiikawaii.jp/special/komiyama_yuki/

ผลงานที่ใกล้จะออก KAWD-446 : 25/5/2013

ขอลิงค์โหลดหน่อยครับ

หนังมา 25/5/2013 นู่นครับ อิอิ  Cool
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #477 เมื่อ: เมษายน 26, 2013, 12:39:20 PM »

จิ๋มกระป๋องของนางเอกเอวีนี่เค้าไปทำได้ยังไงนะ มันเหมือนหรือไม่เหมือนยังไง อะไรจะลึกซึ้งปานนั้น หรือแท้จริงแล้วมันเหมือนกันหมด แต่ใช้รูปข้างกล่องไว้จิ้นกันเอาเอง

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #478 เมื่อ: เมษายน 26, 2013, 01:15:21 PM »

จิ๋มกระป๋องของนางเอกเอวีนี่เค้าไปทำได้ยังไงนะ มันเหมือนหรือไม่เหมือนยังไง อะไรจะลึกซึ้งปานนั้น หรือแท้จริงแล้วมันเหมือนกันหมด แต่ใช้รูปข้างกล่องไว้จิ้นกันเอาเอง

อย่าลืมว่าญี่ปุ่นเป็นประเทศที่เน้นความเอาใจใส่นะครับ คุณภาพต้องดี รูปร่างภายนอกต้องเหมือนแน่

ส่วนภายในไม่รู้แฮะ ถามจากนักแสดงชาย หรือ ตรวจสอบจากนักแสดงหญิง อันนี้ไม่รุ้จริงๆ
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #479 เมื่อ: เมษายน 26, 2013, 05:05:43 PM »

--- PREVIEW หนังใหม่ของสาวๆค่าย KMP (Million) ---

Yukimoto Mei

หนังใหม่ของเธอในเดือนพฤษภาคม มีชื่อว่า Cute Moe 7 Costume เป็นแนวใส่ชุดคอสตูมในแบบต่างๆ
ซึ่งเราจะได้เห็นเธอในบทบาทต่างกัน ถึง 7 แบบน่ารักๆ โมเอะๆ ไม่ว่าจะเป็นพยาบาลสาว ชุดพละ ชุดบันนี่เกิร์ล
และอีกมากมาย ฯลฯ แฟนๆติดตามชมกันได้นะครับ เร็วๆนี้ครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก MDS-750 : 24/5/2013

Shinomiya Yuri

และแล้วสาว Yuri ก็ถึงเวลา graduation อีกคนแล้วครับ เธอเลยจัดการตัดผมยาวของเธอเปลี่ยนทรงมาไว้แนวผมสั้นบ้าง
เรื่องนี้เปรียบเสมือนพิธีจบการศึกษาของเธอ สำหรับผลงานอำลาค่ายก็จัดเต็มครับ เพื่อให้ระลึกถึงเสมอไม่ลืมกัน
อีกทั้งยังมีแตกในเธออีกด้วย ส่วนค่ายใหม่คือที่ไหน ได้ข่าวแล้วจะมาอัพเดทครับ
มาร่วมพิธีส่งท้ายของเธอพร้อมกันเถอะครับปลายเดือนพฤษภาคมนี้ !!!

ผลงานที่ใกล้จะออก MDS-751 : 24/5/2013

Yuki Miu

สาวน้อยวัย 18 ปี เธอเพิ่งเรียนจบมัธยม ตอนนี้มุ่งหน้าสู่วงการ AV พร้อมกับหน้าอกคัพ F ขนาด 110 CM
หน้าตาโอเคใช้ได้ทีเดียวครับ สำหรับใครที่ชอบสาวผมสั้น หน้าอกโตๆ ก็ลองพิจารณาดูนะครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก MDS-752 : 24/5/2013

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 26, 2013, 05:09:28 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 46 47 [48] 49 50 ... 139 พิมพ์