พฤษภาคม 06, 2024, 10:54:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
โพลล์
คำถาม: สำรวจความนิยมผลงานเปิดตัวนางเอก AV ที่คุณรอคอยในเดือนกันยายน 2013 กันครับ
Utsunomiya Shion (S1) - 161 (41.5%)
Nono Mizusawa (MAXING) - 86 (22.2%)
Arisa Misato (Alice Japan) - 38 (9.8%)
Suzuki Kokoha (Candy) - 56 (14.4%)
Sasaki Yui (Idea Pocket) - 12 (3.1%)
Misuzu Kawana (PRESTIGE) - 15 (3.9%)
Aoi Nagase (MAX-A) - 20 (5.2%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 388

หน้า: 1 ... 56 57 [58] 59 60 ... 139 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: *** ปิดกระทู้ย้ายไปกระทู้ใหม่นะครับ ***แนะนำ AV ดาวรุ่ง 2012-2013 ***  (อ่าน 1250353 ครั้ง)
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #570 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2013, 08:40:14 PM »

----- PREVIEW ปกใหม่ของสาวๆ ค่าย Prestige เดือนมิถุนายน-----

Shunka Ayami

อายามิจังจะมีผลงานรวมฮิตออกมาวางคั่นผลงานใหม่ก่อนนะครับ ซึ่งในส่วนของผลงานใหม่นั้นจะเป็น New Water Pole
เป็นการยกเครื่องใหม่ของซีรี่ย์นี้ และสาวอายามิของเราก็เป็นคนแรกที่แสดงซะด้วย รอดูรูปร่าง ผิวพรรณของเธอที่ฉโลมไปด้วย
น้ำมันกันได้เร็วๆนี้ครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก PPT-001 : 1/6/2013

ผลงานที่ใกล้จะออก ABS-231 : 11/6/2013

ตัวอย่าง

-------------------------------------------------------------

Airi Suzumura

เรื่องใหม่ของหนูไอริ ซึ่งเธอเป็นที่ชื่นชอบมากๆของชาว AVC คนหนึ่งเลยทีเดียว ด้วยรูปร่างหน้าตาหน้ารัก ผิวขาวจั้วน่าเจี้ยะ อิอิ
ทำให้ได้รับความเอ็นดูจากพวกเราไปเต็มๆ สำหรับเรื่องนี้เป็นสาวนอกบ้าน แต่งตัวไปรเวท เที่ยวเล่น น่ารักมากเลยครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก ABP-007 : 11/6/2013

ตัวอย่าง

-------------------------------------------------------------

Seira Yamakawa

ผลงานเรื่องใหม่ของสาวน่ารักคัพ E กับแนวจำลองการดำเนินชีวิตประจำวันว่าทำอะไรบ้าง ซึ่งแน่นอนล่ะว่าแต่ละวัน
เรื่องเซ็กซ์สำคัญเสมอ ขึ้นอยู่ว่าเธอจะทำอะไรแบบไหนเท่านั้น ซึ่งเป็นหน้าที่ของเราที่จะตามติดการใช้ชีวิตของเธอ
รับรองว่าสนุกแน่ครับ  Cool

ผลงานที่ใกล้จะออก ABP-008 วางจำหน่าย 11/6/2013

ตัวอย่าง

Aikarin

สาวหุ่นเพรียววัย 20 ปี ผมทอง ผิวสีแทน หน้าตาออกลูกครึ่งนิดๆคนนี้เคยเล่นให้กับ Muteki มาก่อนครับ
ผลงานเปิดตัวคือ Hatrick รหัส TEK-044 ตอนนี้เธอมาอยู่กับ Prestige ซึ่งเรื่องแรกคือ Waterpole ครับ
จนตอนนี้มาถึงเรื่องที่ 3 แล้วกับซีรีย์ New Tokyo Style

ผลงานที่ใกล้ออก ABP-002 : 1/6/2013

ตัวอย่าง

Rola Mizaki

เรื่องใหม่ของหนู Rola โดยจะมาในชุดคอสคล้ายๆ กัปตันเรือ !? และชุดคอสพยาบาล ซึ่งดูสวยน่ารักไปอีกแบบ
ใครชอบแนวที่ไม่ถอดชุดหมดก็ติดตามกันได้นะครับ เอาตัวอย่างไปดูดีกว่าว่าชอบกันมั้ย  Wink

ผลงานที่ใกล้จะออก ABP-001 : 1/6/2013

ตัวอย่าง

Ami Hitose

สาวน้อยคนใหม่ที่เพิ่งเปิดตัวเดือนพฤษภาคมนี้เองครับ เตรียมออกเรื่องใหม่แล้วนั่นก็คือแนวไปเที่ยวออนเซ็นกับแฟนหนุ่ม
นั่นเอง ตามเสต็บก็นั่งรถ แช่น้ำร้อน แล้วก็ชุดกิโมโน แต่ว่าตอนนี้ยังไม่มีตัวอย่างนะครับ T-T

ผลงานที่ใกล้จะออก ABP-009 : 21/6/2013

Emi Sasaki

สาวน้อยผิวขาว น่ารัก ดวงตาขี้เล่น กับผลงานในแนวสัตว์เลี้ยง Huh?Huh?Huh? (แปลได้ประมาณนี้อ่ะ)
มีโซ่คล้องคอเหมือน INU เลย เป็นซีรีย์ INU ยกเครื่องใหม่รึเปล่าเนี่ย ซึ่งเธอจะต้องทำตามเจ้านายสั่ง ให้ทำอะไรก็ทำ
ใครชอบแนวนี้ก็รอติดตามได้ครับ ไม่นานเกินรอ

ผลงานที่ใกล้ออก BRA-001 : 1/6/2013

ตัวอย่าง

Yui Ohba

สาวยูอิที่มากับเรื่องใหม่ในแนวเหงื่อแตก ซึ่งตอนแรกแนวนี้มีระดับเหงื่อและความร้อนแรง 100% แต่กลัวว่าแฟนๆจะไม่จุใจ
จึงจัดเพิ่มดีกรีความร้อนแรงเป็น 120% นับจากนี้ไป ส่วนเนื้อหาความมันส์จะเป็นยังไง จะเร้าใจเพิ่มขึ้นแค่ไหน รอติดตามชมกันนะครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก ABP-010 : 21/6/2013

Sakura Kawaguchi

สาวคนนี้เพิ่งเปิดตัวเดือนเมษายนเพื่อมาคลายร้อนให้หนุ่มๆ หากคราวที่แล้วยังไม่หายร้อนมาดูเรื่องใหม่ของเธอกันเลยครับ
กับแนวอาบน้ำ ฟองสบู่ และบริการนวดนาบ จนถึงกินตับ จะบริการถึงใจแค่ไหนอย่าพลาดนะครับ

ผลงานที่ใกล้ออก ABP-005 : 11/6/2013

ตัวอย่าง

Ichika Kamihata

สาวสวยหุ่นเพรียว ขายาว คนนี้มารับบทสาว OL ซึ่งเข้ากับเธอยิ่งนัก แต่ไม่ OL ธรรมดาเพราะเรื่องนี้มี Rape ด้วยครับ
มีทั้งปิดตา และโดนเชือกมัด เรียกว่าเป็น 2 in 1 ใครชอบทั้ง 2 แนว ตามติดกันได้ครับ ใกล้แล้ว ^^

ผลงานที่ใกล้จะออก ABP-004 : 1/6/2013

ตัวอย่าง

Karen Aoki

หายไป 3 เดือนตั้งแต่มีนาคม ทำเอาใจหาย แต่ตอนนี้เธอกลับมาแล้ว ตอนแรกจำแทบไม่ได้ เพราะเธอสวยขึ้นมากเลยครับ
เริ่มตั้งแต่ย้อมผมดำ เปลี่ยนทรงผม และคราวนี้กลับมาในมาดสาว OL สวยน่ารักมากเลยครับ ไปดูตัวอย่างแล้วอดใจรอกันดีกว่า

ผลงานที่ใกล้จะออก JBS-001 : 11/6/2013

ตัวอย่าง

Tamana Yoshihadaka

มาดูมือสมัครเล่นคนใหม่กันดีกว่าครับ สำหรับเธอคนนี้หน้าตาสวยน่ารัก หุ่นดี เนียนดีครับ อายุ 19 น่าดูมากเลย
ดูแค่ปกก็ได้อารมณ์แล้วครับ กางเกงขาสั้นเสมอหู+เสื้อขาวด้านในโชว์หน้าอกสวยมากเลยครับ รอชมกันได้แล้ววววว
ยังไม่มีตัวอย่างอ่ะครับ  Cry

ผลงานที่ใกล้ออก CHN-003 : 21/6/2013

Yua

สาวหน้าตาจิ้มลิ้มน่ารักคนนี้มาเล่นในแนวมือสมัครเล่นพาสาวไปจิ๊จ๊ะที่โรงแรม แนวนี้ก็จะมีการอาบน้ำอวดหุ่นสวยๆของพวกเธอก่อน
เผลอๆจัดกันในห้องน้ำด้วยครับ สำหรับเธอคนนี้อายุ 19 ปี ติดตามดูผลงานเธอได้ต้นเดือนมิถุนายน ไม่นานเกินรอครับ

ผลงานที่ใกล้ออก ESK-224 : 1/6/2013

ตัวอย่าง

Hiyori

สาวคนนี้มาจากไหนผมไม่รู้ รู้แค่ว่าเธอขาวจั้วเลยครับ แถมหน้าปกยังอ้าโชว์ขาขาวซะขนาดนี้จะไม่อยากดูได้ยังไงกัน
เธอมาเล่นในซีรีย์ Toy Girl ในบทสาวมัธยม ซึ่งเริ่มตั้งแต่ในรถยนต์จนถึงโรงแรมเลยครับ อดใจรอหนังและตัวอย่างนะครับ ...

ผลงานที่ใกล้ออก STAV-004 : 21/5/2013

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #571 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2013, 08:52:02 PM »

มาร่วมกิจกรรมสำรวจความนิยมของสาวๆ ค่าย Prestige กันดีกว่าครับ ว่าคุณชอบใครมากที่สุดในค่ายนี้

คอมเม้นท์ให้เหตุผลที่ชอบมาด้วยก็ได้นะครับ มาแชร์ความรู้สึกที่มีต่อสาวๆกัน ^^
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #572 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2013, 09:03:19 PM »

รู้สีกว่านับวัน คุณภาพดารา AV จะสูงขึ้นเรื่อยๆ ขอบคุณท่านตี๋มากครับ ที่อุตส่าเอาข่าวสารมาฝากกัน
sex machine
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #573 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2013, 09:06:06 PM »

มาแล้วครับ
น้อง yuki komiyama โหลดได้ที่
http://javjunkies.com/main/2013/05-20-4/

และน้องคนนี้ที่
http://javjunkies.com/main/2013/05-20-4/2/
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 21, 2013, 09:11:55 PM โดย baseham » บันทึกการเข้า
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย

« ตอบ #574 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2013, 10:05:02 PM »

โหวด Airi Suzumura ครับ ดูเป็นคุณหนูที่้ไม่น่าจะมาเล่นavได้ อก เอว สะโพก กำลังดี ผิวขาวเนียน หน้าตาออกแนวน่ารักใสๆ

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #575 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2013, 10:10:48 PM »

โหวด Airi Suzumura ครับ ดูเป็นคุณหนูที่้ไม่น่าจะมาเล่นavได้ อก เอว สะโพก กำลังดี ผิวขาวเนียน หน้าตาออกแนวน่ารักใสๆ

น้องไอริเป็นอีกคนที่ผมก็ชอบเหมือนกันครับ โดนใจที่ความขาวจั้วของเธอเนี่ยแหละ Wink
heen
AV Devotor (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #576 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2013, 11:00:04 PM »

หากใครยังติดภาพ ค่าย Prestige ปกหลอก

ตอนนี้คิดใหม่ได้แล้วครับ ตั้งแต่ปี 2011 ขึ้นมา

ไปไม่ค่อยปกหลอกแล้ว สวยจริงตามปก
BlackForest
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #577 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2013, 11:04:35 PM »

โหวตให้น้อง Airi เหมือนกัน น่ารักแบบเรียบร้อยดี แต่เดาว่าน่าจะแพ้ Shunka Ayami (ดูรูปประกอบที่ท่านตี๋นำมาก็รู้ว่าใครจัดหนักกว่า)
nainaemak

« ตอบ #578 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2013, 11:21:56 PM »

มาร์คเป้าหมายไว้แล้วจ้า เตรียมโหลด

มีการศึกษาใช่ว่ามึงจะไปเหยียบย่ำกบาลคนที่ต่ำต้อยกว่าตามอำเภอใจได้
herro
ปลิงควาย

« ตอบ #579 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2013, 12:00:46 AM »

สงสัยต้องซื้อHDD~ใหม่ น่าสนใจทุกเรื่อง
หน้า: 1 ... 56 57 [58] 59 60 ... 139 พิมพ์