พฤษภาคม 07, 2024, 05:16:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
โพลล์
คำถาม: สำรวจความนิยมผลงานเปิดตัวนางเอก AV ที่คุณรอคอยในเดือนกันยายน 2013 กันครับ
Utsunomiya Shion (S1) - 161 (41.5%)
Nono Mizusawa (MAXING) - 86 (22.2%)
Arisa Misato (Alice Japan) - 38 (9.8%)
Suzuki Kokoha (Candy) - 56 (14.4%)
Sasaki Yui (Idea Pocket) - 12 (3.1%)
Misuzu Kawana (PRESTIGE) - 15 (3.9%)
Aoi Nagase (MAX-A) - 20 (5.2%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 388

หน้า: 1 ... 59 60 [61] 62 63 ... 139 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: *** ปิดกระทู้ย้ายไปกระทู้ใหม่นะครับ ***แนะนำ AV ดาวรุ่ง 2012-2013 ***  (อ่าน 1250381 ครั้ง)
lapat17292
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #600 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2013, 06:15:31 PM »

บอร์ดนี้+1 แจ่มครับ หาดาราใหม่ๆดูอยู่  Grin
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #601 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 03:47:23 PM »

แนะนำเด็กใหม่ค่าย Glayz ครับ

Minami Kogure

สาวน้อยหน้าตาโลลิแบบเด็กๆ ตัวเล็กๆ น่ารัก เธอเปิดตัวในบทบาทของซีรีย์ Doll ในชุดสาวใช้เมดสีดำมีลูกไม้
ดูน่ารักเข้ากับเธอดีครับ จิ๊มิ๊ของเธอก็เรียบเนียนไร้ขน แล้วก็โดนแตกในอีกด้วย ติดตามได้ในเดือนกรกฎาคมครับ

NIN-005 : 5/7/2013

Rin Yamamura

สาวรูปร่างเพรียวบางผมดำยาวมีเขี้ยวยิ้มสวย วัย 18 ปีคนนี้ เปิดตัว AV โดยเธอโตที่เกาหลี แล้วกลับมาที่ญี่ปุ่น
ไม่แน่ใจว่าเป็นลูกครึ่ง หรือ คนเกาหลี หรือคนญี่ปุ่นนะครับ (แต่ดูจากชื่อก็ญี่ปุ่นล่ะ) โดยเธอได้แสดงบัตรประจำตัวชาวต่างชาติ
ที่เข้ามาในญี่ปุ่นอีกด้วย อันนี้ต้องลองติดตามกันนะครับ มีแหกจิ๊มิ๊สีชมพูน่าดูชมเชียว  Cheesy
(ผมแปลได้ประมาณนี้นะ ลองหาข้อมูลดูแล้วเป็นบัตรชาวต่างชาติที่ออกโดยญี่ปุ่นครับ ใครแปลได้ช่วยเสริมด้วยนะครับ ^^)

VAL-029  : 5/7/2013
Triton
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #602 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2013, 09:00:03 PM »

แจ่มๆทั้งนั้นเลย Kiss
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #603 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2013, 09:42:51 PM »

อัพเดท 1/6/2013

- ผลงานเปิดตัวใหม่ หน้า 1

- ผลงานสาวๆค่าย Bitch และ Candy หน้า 2

- ผลงานของสาวๆ ค่าย Prestige หน้า 4
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #604 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2013, 09:59:32 PM »

PREVIEW ผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย CANDY ที่จะออกในเดือนกรกฎาคม 2013

Mikako Abe

เธอเป็นสาวตัวเล็กน่ารักครับ ออกแนวสาวมัธยมใครชอบเด็กๆคนนี้ไม่ผิดหวังครับ ใช้ได้เลยทีเดียว
สังกัดเครือ MAX Peters เธอเปิดตัวช่วงกลางปี ประมาณเดือนมิถุนายน จากนั้นก็มีผลงานออกมาอย่างต่อเนื่อง
และเพิ่งประกาศรีไทร์ไปไม่กี่เดือนนี้เองครับ ตอนนี้เธอกลับมาเล่นอีกครั้งกับ Candy ดีใจจังเลย

ผลงานที่ใกล้จะออก CND-040 : 1/7/2013

Suzuki Konatsu

เรื่องที่ 2 ของสาวน้อยคนนี้นะครับ ซึ่งเธอเป็นสาวน้อยไซด์เล็กน่ารัก หน้าอกคัพ A เปิดตัวเดือนเมษายนเว้นไป 1 เดินครับ
ใครที่ติดตามก็คงหายคิดถึง เรื่องนี้เธอโดน 3P แล้วก็ช่วยตัวเองให้ดูด้วยครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก CND-043 : 1/7/2013

Suzuki Akiko

ผลงานเรื่องที่ 2 ของสาวน้อยคนนี้นะครับ หลังจากเรื่องแรกที่เปิดตัวของเธอเป็นแนวเปิดซิง ก็ถึงคราวแสดงออกทางเซ็กซ์
อย่างเต็มที่กันบ้างแล้ว สำหรับเรื่องใหม่นี้เล่นแนวแพนด้าอ่ะครับ สงสัยไปอาบแดดมา

ผลงานที่ใกล้จะออก CND-038 : 1/7/2013

Okamoto Hikari

เปิดตัวสาวน้อยวัย 18 ปี ตัวเล็กๆ สูงเพียง 149 cm น้ำหนักเธอ 35 Kg เธอมากับจิ๊มิ๊เรียบเนียน เพราะโกนมาแล้ว
มาติดตามลีลาและการแสดงหนัง AV ของสาวตัวเล็กคนนี้ได้ต้นเดือนกรกฎาคมนี้ครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก CND-039  : 1/7/2013

Fukuyama Yukari

เปิดตัวสาวหน้าเหมือน Miku Ohashi (คล้ายๆนะ) เธอบอกว่านี่เป็นครั้งแรกในรอบ 2 ปี ที่เธอจะได้มีเซ็กซ์
หลังจากหยุดไปด้วยเหตุผลอะไรบางอย่าง คงต้องรอติดตามชมกันนะครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก CND-041  : 1/7/2013

Nakajima Miyuki

เปิดตัวเด็กสาวในมหาวิทยาลัยที่กำลังศึกษาในภาควิชาเศรษฐศาสตร์ เธอเป็นสาวผิวขาว เรียบร้อยเรียนดี
มาดูกันว่าเซ็กซ์ของเธอจะเป็นยังไง ติดตามได้เร็วๆนี้ครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก  CND-042 : 1/7/2013

heen
AV Devotor (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #605 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2013, 01:55:04 AM »

ค่าย Candy ไม่เห็นเรื่องต่อไปของน้อง Suzuki Koharu

มันหมายความว่าไง  Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed เคร้านะเนี่ย
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #606 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2013, 10:35:46 AM »

ค่าย Candy ไม่เห็นเรื่องต่อไปของน้อง Suzuki Koharu

มันหมายความว่าไง  Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed เคร้านะเนี่ย

นักแสดงเริ่มเยอะ น่าจะออกเดือนเว้นเดือนครับ

ยังไงก็ติดตามดูของเดือนสิงหาคมก่อนนะครับ ถ้าไม่มีคงต้องรอดูค่ายใหม่แล้วล่ะครับ

แต่ผมเห็นเธออัพบล็อคมะวานนี้เองนะ น่าจะไม่เงียบหายไปไหน
  Grin Grin Grin
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #607 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2013, 05:36:56 PM »

อ๊ากกกกกกกกกกกกกสสสสสสสสสสสสสสสสส
ดีใจจริงโว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

Mikako Abe

สุดที่รักของพี่กลับมาแล้ววววววววววววววววววววววววววววว

Shocked Shocked Shocked

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #608 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2013, 05:43:28 PM »

Suzuki Konatsu ดูน่ารักดีเช่นกันครับ รูปแรกดูคล้ายๆ Ai Haneda เหมือนกัน แต่นี่ดูเด็กกว่า อิอิ

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
sex machine
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #609 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2013, 09:37:00 PM »

นักแสดงเริ่มเยอะ น่าจะออกเดือนเว้นเดือนครับ

ยังไงก็ติดตามดูของเดือนสิงหาคมก่อนนะครับ ถ้าไม่มีคงต้องรอดูค่ายใหม่แล้วล่ะครับ

แต่ผมเห็นเธออัพบล็อคมะวานนี้เองนะ น่าจะไม่เงียบหายไปไหน
  Grin Grin Grin
ย้ายค่ายก็ดีนะครับ
เผื่อน้องเค้าจะได้ไว้ขนตรงนั้น
จะได้ดู sexy มากกว่าเดิม
หน้า: 1 ... 59 60 [61] 62 63 ... 139 พิมพ์