พฤษภาคม 07, 2024, 01:35:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
โพลล์
คำถาม: สำรวจความนิยมผลงานเปิดตัวนางเอก AV ที่คุณรอคอยในเดือนกันยายน 2013 กันครับ
Utsunomiya Shion (S1) - 161 (41.5%)
Nono Mizusawa (MAXING) - 86 (22.2%)
Arisa Misato (Alice Japan) - 38 (9.8%)
Suzuki Kokoha (Candy) - 56 (14.4%)
Sasaki Yui (Idea Pocket) - 12 (3.1%)
Misuzu Kawana (PRESTIGE) - 15 (3.9%)
Aoi Nagase (MAX-A) - 20 (5.2%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 388

หน้า: 1 ... 82 83 [84] 85 86 ... 139 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: *** ปิดกระทู้ย้ายไปกระทู้ใหม่นะครับ ***แนะนำ AV ดาวรุ่ง 2012-2013 ***  (อ่าน 1250359 ครั้ง)
gunner3000
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #830 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2013, 02:07:50 AM »

Yukino Kawai ผมรอปกเรื่องต่อไปของเธออยู่ ในเว็บของค่าย premium บนrankingเธอก็อยู่ในอันดับ 1 นะ
ไม่อยากให้หายไปเฉยๆเลย คนนี้โดนสุดๆตั้งแต่ดูมา 555 พอดีเพิ่งโหลดเรื่องที่เธอเล่นกับค่าย prestigeมาดู
ชอบมาก ขาสวยๆ+ถุงน่องเนี่ย ถึง scene มันน้อยไปหน่อย ก็ไม่ได้ยึดติดนะ แต่อยากติดตาม..
Mikoto Tsukasa คนนี้ผมคงไม่พลาด ใครเห็น collection จะทราบเลยว่าผมชอบประมาณไหน 55
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #831 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2013, 07:21:08 AM »

ตอบท่าน Teezombie นะครับ ว่า Airi Suzumura ปกคุณครู (ABP-036) เยี่ยมเลยครับ น่าสนใจมาก มีพัฒนาการเรื่องปกเข้ามาแล้ว OMG ถ้าปกนี้เป็นเรื่องแรกๆ ผมคงไม่รีรอช้าจนวันนี้หรอกครับ

ส่วนเรื่อง Waterpole ผมก็โพสตามที่ท่านอธิบายเรื่องนี้ครั้งแรกในนี้นั่นแหละ สรุปก็คือมันเป็นคำผิดใช่ไหมครับ เพราะมันจะไปซ้ำกับอีกซีรีย์หนึ่ง มันต้องเป็นซีรีย์ 120% ตามปกเลย

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
บัน ชาวไร่
*

« ตอบ #832 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2013, 09:09:37 AM »

Towa Aragaki ดูแล้วค่อนข้างผิดหวัง หน้าตาตัวจริงดร็อปจากปกลงไปพอสมควร ส่วน Airi Suzumura นี่ถือว่าใช้ได้ครับ แต่ข้อเสียอย่างนึงคือเวลาโม๊คไม่จ้องตา จริงๆ ชอบให้จ้องมากกว่า

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #833 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2013, 10:12:06 AM »

ตอบท่าน Teezombie นะครับ ว่า Airi Suzumura ปกคุณครู (ABP-036) เยี่ยมเลยครับ น่าสนใจมาก มีพัฒนาการเรื่องปกเข้ามาแล้ว OMG ถ้าปกนี้เป็นเรื่องแรกๆ ผมคงไม่รีรอช้าจนวันนี้หรอกครับ

ส่วนเรื่อง Waterpole ผมก็โพสตามที่ท่านอธิบายเรื่องนี้ครั้งแรกในนี้นั่นแหละ สรุปก็คือมันเป็นคำผิดใช่ไหมครับ เพราะมันจะไปซ้ำกับอีกซีรีย์หนึ่ง มันต้องเป็นซีรีย์ 120% ตามปกเลย

ห้ะ ผมอธิบายเหรอ แสดงว่าช่วงนั้นเบลอๆครับ 555+ ขอโทษด้วยครับ

Towa Aragaki ดูแล้วค่อนข้างผิดหวัง หน้าตาตัวจริงดร็อปจากปกลงไปพอสมควร ส่วน Airi Suzumura นี่ถือว่าใช้ได้ครับ แต่ข้อเสียอย่างนึงคือเวลาโม๊คไม่จ้องตา จริงๆ ชอบให้จ้องมากกว่า

โอ๊ะ เหมือนผมเลย ผมก็ชอบให้จ้องตาเหมือนกัน อิอิ

อ่ะ จ้องตาซะหน่อย ^^

บัน ชาวไร่
*

« ตอบ #834 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2013, 11:33:02 AM »

ผมดู ABS-204 น่ะครับ เห็นเธอไม่ค่อยจะจ้องตา หลับตาพริ้มอย่างเดียวเลย แบบนานๆ ทีลืมตาแป๊บนึง แล้วเรื่องที่ท่านตี๋ยกมานี่จ้องนานไหมครับ

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #835 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2013, 01:44:38 PM »

ผมดู ABS-204 น่ะครับ เห็นเธอไม่ค่อยจะจ้องตา หลับตาพริ้มอย่างเดียวเลย แบบนานๆ ทีลืมตาแป๊บนึง แล้วเรื่องที่ท่านตี๋ยกมานี่จ้องนานไหมครับ

จำไม่ได้แล้วอ่ะครับ คงต้องกลับไปดูอีกรอบ อิอิ

เรื่องนี้ครับ ABS-224

gunner3000
โอตาคุเอวี

« ตอบ #836 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2013, 03:28:03 PM »

ผมก็เป็น 1 ใน 46 คนที่โหวตให้หนูไอรินะ หน้าตาเธอน่ารักมากมาย หุ่นสวย หน้าอกกำลังดี ตามีเสน่ห์ด้วย ไม่แปลกถ้าอยากสบตาเธอ หุหุ  Grin
ส่วนหนูชุนกะผมว่าเธอร้องเสียงดังเกินอะ หรือเราคิดไปเอง ผมชอบแบบนิ่งๆครางเบาๆ(แปลกป่าวฟร่ะ -*-) เลยโหวตให้ไอริไป
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #837 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2013, 03:35:17 PM »

ผมก็เป็น 1 ใน 46 คนที่โหวตให้หนูไอรินะ หน้าตาเธอน่ารักมากมาย หุ่นสวย หน้าอกกำลังดี ตามีเสน่ห์ด้วย ไม่แปลกถ้าอยากสบตาเธอ หุหุ  Grin
ส่วนหนูชุนกะผมว่าเธอร้องเสียงดังเกินอะ หรือเราคิดไปเอง ผมชอบแบบนิ่งๆครางเบาๆ(แปลกป่าวฟร่ะ -*-) เลยโหวตให้ไอริไป

ไม่ได้คิดไปเองหรอกครับ ชุนกะร้องเสียงดังจริงๆนั่นแหละครับ

โชคดีที่ผมชอบเสียงทุกแนว อิอิ
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย

« ตอบ #838 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2013, 04:14:49 PM »

ผมก็โหวดไอริครับ ชอบอะไรที่มันเป็นธรรมชาติๆ ไม่ต้องแอคติ้งมาก
euro2016
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #839 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2013, 04:59:45 PM »

Shunka Ayami

ท่านนี้ มาเเรงมากๆ   สุดยอด  ของค่าย  prestige  av

ผมอยากให้เค้าย้ายค่าย  มาเล่น  ในค่าย  ideapocket จังครับ
หน้า: 1 ... 82 83 [84] 85 86 ... 139 พิมพ์