พฤษภาคม 07, 2024, 04:03:07 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
โพลล์
คำถาม: สำรวจความนิยมผลงานเปิดตัวนางเอก AV ที่คุณรอคอยในเดือนกันยายน 2013 กันครับ
Utsunomiya Shion (S1) - 161 (41.5%)
Nono Mizusawa (MAXING) - 86 (22.2%)
Arisa Misato (Alice Japan) - 38 (9.8%)
Suzuki Kokoha (Candy) - 56 (14.4%)
Sasaki Yui (Idea Pocket) - 12 (3.1%)
Misuzu Kawana (PRESTIGE) - 15 (3.9%)
Aoi Nagase (MAX-A) - 20 (5.2%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 388

หน้า: 1 ... 98 99 [100] 101 102 ... 139 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: *** ปิดกระทู้ย้ายไปกระทู้ใหม่นะครับ ***แนะนำ AV ดาวรุ่ง 2012-2013 ***  (อ่าน 1250369 ครั้ง)
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #990 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2013, 10:13:43 AM »

เรื่องนี้ออกแว้ว 55 รอมานานเลย พี่ตี๋

ใช่ครับคุณริว เพิ่งเห็นเหมือนกัน มาแว้ว อิอิ

ส่วนใครที่อยากได้ก็ตามไปโหลดได้ที่นี่เลยครับ >> http://javjunkies.com/main/search/zex171
lapat17292
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #991 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2013, 09:40:02 AM »

HND-071 ของ Mei yukimoto ออกแล้วนะครับ น่ารักมาก  Grin

แล้วMei yukimoto เมื่อไหร่จะมีแนวหนังโดนGangbanบ้างอ่ะครับ อยากลองเห็นแบบใหม่ๆบ้าง  :Smiley
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #992 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2013, 01:29:47 PM »

HND-071 ของ Mei yukimoto ออกแล้วนะครับ น่ารักมาก  Grin

แล้วMei yukimoto เมื่อไหร่จะมีแนวหนังโดนGangbanบ้างอ่ะครับ อยากลองเห็นแบบใหม่ๆบ้าง  :Smiley

ผมชอบตอนเธอยิ้มครับ สวยน่ารักมากเลยทีเดียว  Wink

ส่วนผลงานแนว Gangbang น่าจะไม่นานเกินรอครับ เพราะเธอเล่นได้หลายค่ายแล้ว ก็น่าจะเล่นหลายแนวด้วย
ล่าสุดเดือนหน้าไปเจอแนว Rape มาครับ น่าจะทดแทนกันได้ เนื้อเรื่องประมาณว่ามีช่างมาซ่อมโทรศัพท์ที่บ้าน
แล้วเห็นนางเอกของเรา ก็เลยเกิดอารมณ์ วางแผนมัดพ่อมัดแม่ของนางเอกเรา แล้วจัดการเธอให้ดูซะเลย !!!
แฟนๆรอคอยรับชมกันได้เลยครับ กันยายนนี้ไม่นานเกินรอครับ ^^

ค่าย GLORY QUEST รหัส GG-237 : 5/9/2013

บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #993 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2013, 01:51:23 PM »

ท่านตี๋พอจะรู้มั้ยครับว่าน้องคนนี้ชื่ออะไร ในรหัส SS-095 หน้าคล้ายๆ Nao Ayukawa

ผมว่าน่ารักดี ทำไมเป็นสมัครเล่นก็ไม่รู้

ผมค้นหาแล้วไม่เจอชื่อเธอเลยครับ รู้แต่ว่าเป็นมือสมัครเล่นเท่านั้นเอง จริงๆ สาวๆ ค่าย Plum หลายๆคนก็เป็น
มือสมัครเล่นนะครับ อย่างคนนี้ก็โอเคนะ เล่น SS-099

ซีรียส์นักเรียน ม.ปลาย สุดมันส์ของค่ายนี้ ยุคหลังตั้งแต่ช่วง SS-080 หรือ 090 เป็นต้นมาจนปัจจุบัน เคยลองหาอยู่ช่วงหนึ่งปรากฏหาไม่เจอเลย กลายเป็นว่ายุคใหม่ไร้คนปล่อยบิทหนังค่ายนี้แล้วเหรอเนี่ย SS-095 คือเรื่องหนึ่งเลยครับที่ค้นหา พอลองกลับไปค้นหาวันนี้หลังจากที่พวกคุณเปิดประเด็นมา ปรากฏเจอเลย ส่วน SS-099 ยังไม่เจอนะ เจอไวรัสเข้าไปทีนึงเลย

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #994 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2013, 04:41:33 PM »

ท่านตี๋พอจะรู้มั้ยครับว่าน้องคนนี้ชื่ออะไร ในรหัส SS-095 หน้าคล้ายๆ Nao Ayukawa

ผมว่าน่ารักดี ทำไมเป็นสมัครเล่นก็ไม่รู้

ผมค้นหาแล้วไม่เจอชื่อเธอเลยครับ รู้แต่ว่าเป็นมือสมัครเล่นเท่านั้นเอง จริงๆ สาวๆ ค่าย Plum หลายๆคนก็เป็น
มือสมัครเล่นนะครับ อย่างคนนี้ก็โอเคนะ เล่น SS-099

ซีรียส์นักเรียน ม.ปลาย สุดมันส์ของค่ายนี้ ยุคหลังตั้งแต่ช่วง SS-080 หรือ 090 เป็นต้นมาจนปัจจุบัน เคยลองหาอยู่ช่วงหนึ่งปรากฏหาไม่เจอเลย กลายเป็นว่ายุคใหม่ไร้คนปล่อยบิทหนังค่ายนี้แล้วเหรอเนี่ย SS-095 คือเรื่องหนึ่งเลยครับที่ค้นหา พอลองกลับไปค้นหาวันนี้หลังจากที่พวกคุณเปิดประเด็นมา ปรากฏเจอเลย ส่วน SS-099 ยังไม่เจอนะ เจอไวรัสเข้าไปทีนึงเลย

อย่างนี้คงต้องรอ akiba ครับ ส่วนเรื่องไวรัสต้องระวังหน่อยครับ นอกจากเว็บหลักที่เราโหลดกันส่วนใหญ่แล้ว
ผมว่าเว็บแปลกๆ อันตรายครับ ...
lapat17292
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #995 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2013, 08:30:23 PM »

ผมชอบตอนเธอยิ้มครับ สวยน่ารักมากเลยทีเดียว  Wink

ส่วนผลงานแนว Gangbang น่าจะไม่นานเกินรอครับ เพราะเธอเล่นได้หลายค่ายแล้ว ก็น่าจะเล่นหลายแนวด้วย
ล่าสุดเดือนหน้าไปเจอแนว Rape มาครับ น่าจะทดแทนกันได้ เนื้อเรื่องประมาณว่ามีช่างมาซ่อมโทรศัพท์ที่บ้าน
แล้วเห็นนางเอกของเรา ก็เลยเกิดอารมณ์ วางแผนมัดพ่อมัดแม่ของนางเอกเรา แล้วจัดการเธอให้ดูซะเลย !!!
แฟนๆรอคอยรับชมกันได้เลยครับ กันยายนนี้ไม่นานเกินรอครับ ^^

ค่าย GLORY QUEST รหัส GG-237 : 5/9/2013

ปัจจุบันเธอยังไม่บล็อกอัพเดทส่วนตัวเฉพาะของเธอหรือครับ จะได้ไว้หาที่เดียวเลย?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2013, 08:38:58 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #996 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2013, 08:50:28 PM »

ปัจจุบันเธอยังไม่บล็อกอัพเดทส่วนตัวเฉพาะของเธอหรือครับ จะได้ไว้หาที่เดียวเลย?

มีแต่ทวิตเตอร์ครับ อัพเดทประจำ มีของสาวๆคนอื่นในนี้ด้วยนะครับ อย่าง Yuri Shinomiya

ตาม Follow เธอได้ครับ >>> https://twitter.com/h_karennn

บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #997 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2013, 01:45:18 PM »

กว่าจะโหลด Suzuki Konatsu มาดูได้สำเร็จ ใช้เวลานานมาก แต่คุ้มค่าจริงๆ โดนสุดๆ ว่าที่ขวัญใจคนใหม่ซะละมั้งเนี่ย

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #998 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2013, 02:27:50 PM »

กว่าจะโหลด Suzuki Konatsu มาดูได้สำเร็จ ใช้เวลานานมาก แต่คุ้มค่าจริงๆ โดนสุดๆ ว่าที่ขวัญใจคนใหม่ซะละมั้งเนี่ย

ถูกใจเหมือนกันครับ ตัวเล็กน่ารัก ไม่ต้องสวยมาก ขอแค่น่ารักก็พอ ^^

sex machine
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #999 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2013, 09:02:32 PM »

ถูกใจเหมือนกันครับ ตัวเล็กน่ารัก ไม่ต้องสวยมาก ขอแค่น่ารักก็พอ ^^

ชอบเหมือนกับครับ ตัวเล็กๆน่ารักๆ ที่สำคัญขนของเธอขึ้นสวยกำลังดีครับ
อยากให้น้อง Koharu Suzuki ไว้ขนแบบนี้บ้่างจัง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 27, 2013, 10:00:33 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 98 99 [100] 101 102 ... 139 พิมพ์