พฤษภาคม 06, 2024, 08:38:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
โพลล์
คำถาม: สำรวจความนิยมผลงานเปิดตัวนางเอก AV ที่คุณรอคอยในเดือนกันยายน 2013 กันครับ
Utsunomiya Shion (S1) - 161 (41.5%)
Nono Mizusawa (MAXING) - 86 (22.2%)
Arisa Misato (Alice Japan) - 38 (9.8%)
Suzuki Kokoha (Candy) - 56 (14.4%)
Sasaki Yui (Idea Pocket) - 12 (3.1%)
Misuzu Kawana (PRESTIGE) - 15 (3.9%)
Aoi Nagase (MAX-A) - 20 (5.2%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 388

หน้า: 1 ... 136 137 [138] 139 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: *** ปิดกระทู้ย้ายไปกระทู้ใหม่นะครับ ***แนะนำ AV ดาวรุ่ง 2012-2013 ***  (อ่าน 1250340 ครั้ง)
Makenki48
แฟนคลับ AKB48
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

I Love airi suzumura

« ตอบ #1370 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2013, 03:14:49 AM »

Yamate Shiori  หุ่นดีจริงๆครับ  Grin

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1371 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2013, 09:59:59 AM »

ท่านครับ หนังที่แนะนำมาเนี่ย
ถ้าออกแล้วน่าจะมีรวบรวมลิ้งค์โหลดว่าไปที่ไหนด้วยนะครับ
บางที่อยากได้แต่ตามหาไม่เจอ

ส่วนนอกนั้นขอบคุณมากๆครับ

ตอนแรกก็อยากทำแบบนั้นเหมือนกันครับ แต่มันจะไปซ้ำกับห้องแจกหนังน่ะสิครับ

ส่วนเว็บที่แจกก็เป็นเว็บหลักๆที่เราๆท่านๆ รู้กันดีอยู่แล้ว เอารหัสไปตามหาไม่ยากครับ

ส่วนถ้าหาเรื่องไหนไม่เจอก็โพสถามได้เลยครับ
  Wink
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1372 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2013, 10:40:38 AM »

Yamate Shiori  หุ่นดีจริงๆครับ  Grin

นอกจากจะหุ่นดี ผมยังชอบสีหน้าของเธอตอนโดนด้วยครับ ฟินสุดๆ หุหุ  Cheesy
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1373 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2013, 11:52:38 AM »

อัพเดทประจำวันที่ 17/11/2013

- อัพเดทปกผลงานใหม่ของสาวๆค่าย PRESTIGE หน้า 4

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1374 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2013, 03:44:53 PM »

PREVIEW ผลงานที่ใกล้จะออกของหนู Rola Misaki

Rola Misaki

ผลงานเรื่องใหม่ล่าสุด เรื่องนี้อาจเป็นเรื่องสุดท้ายกับ PRESTIGE แล้วนะครับ
เนื่องจากเธอจะย้ายไป Idea Pocket แล้ว สำหรับงานชิ้นนี้เป็นแนวอพาร์ทเม้นของชายหนุ่ม
ที่ซึ่งเปรียบเสมือนรังรักของทั้ง 2 ซึ่งขึ้นชื่อว่าห้องของผู้ชายก็รกเป็นธรรมดา นางเอกของเราก็ยอมทำ
ตามทุกอย่าง จัดเต็มทำให้หมด ให้แต่งชุดอะไรก็แต่ง ไม่ว่าจะเป็นชุดนางพยาบาลสีขาว ชุดนักเรียนมัธยม
โดนของเล่นต่างๆนานา หรือแม้กระทั่งทาน้ำมันลื่นๆก็มี มารอผลงานส่งท้ายค่ายเก่าต้อนรับค่ายใหม่ชิ้นนี้กันนะครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก ABP-073 : 22/11/2013

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1375 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2013, 03:58:08 PM »

ลืมน้องหนู Yuki Itano กันรึยังครับ ไม่ได้อัพเดทซะนานเนื่องจากผลงานเธอเยอะมากเลย
ออกหลากหลายค่าย หลายแนว มาดูผลงานที่ใกล้จะออกเรื่องนี้กันดีกว่าครับ เธอมาในชุดพริ้ตตี้น่ารักๆ
ที่เด็ดสุดผมว่าชุดหน้าปก เอี้ยมยีนส์ + รอยยิ้มพิฆาตของเธอ รอรับชมกันได้เร็วๆนี้ครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก EKDV-351 : 23/11/2013

boomto
ปลิงควาย
*

« ตอบ #1376 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2013, 01:14:01 AM »

ชอบทุกคนเลย  จะติดตามผลงานครับ
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #1377 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2013, 02:22:55 PM »

ลืมน้องหนู Yuki Itano กันรึยังครับ ไม่ได้อัพเดทซะนานเนื่องจากผลงานเธอเยอะมากเลย
ออกหลากหลายค่าย หลายแนว มาดูผลงานที่ใกล้จะออกเรื่องนี้กันดีกว่าครับ เธอมาในชุดพริ้ตตี้น่ารักๆ
ที่เด็ดสุดผมว่าชุดหน้าปก เอี้ยมยีนส์ + รอยยิ้มพิฆาตของเธอ รอรับชมกันได้เร็วๆนี้ครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก EKDV-351 : 23/11/2013

แหม แจ่มตรงความเยิ้มจากปากจริงๆ ครับ ชุดก็แปลกถูกใจดี

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #1378 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2013, 06:31:37 PM »

5. Miku Abeno

ท่านตี๋ ผมลองเอารายชื่อคนร่วมแสดงซีรีส์นี้ไป survey ดูผลงานมา ปรากฏว่าคนนี้โคตรตรงสเป็กไม่แพ้ Mikako Abe ขวัญใจผมเลยครับ ไม่ทราบว่าใช่คนตรงปกที่ใส่กระโปรงเขียวด้านขวาสุดหรือเปล่าครับ ผมดูแค่คลิปตัวอย่างผลงานเก่าเรื่องตามลิ้งก์นี้ http://www.eic-av.com/detail_183811.html โคตรฟินเลยครับ ผลงานเธอมีไม่เยอะนะ แต่หาโหลดไม่ได้สักเรื่องเลย T_T ภาวนาให้มีผลงานแจ่มๆ อย่างเรื่องตามลิ้งก์แล้วปล่อยโหลดบ้างเถอะ (จะฝากซื้อจากญี่ปุ่นอีกก็ยังไม่ไหว ยิ่งจนๆ อยู่ด้วย ขอเก็บตังค์สักพักแล้วพิจารณาก่อน)

สาวกระโปรงเขียวถูกต้องนะครับ ผมก็ว่าเธอน่ารักดีเหมือนกันครับ รอผลงานชุดนี้ก่อนจะได้จัดเต็มๆตา อิอิ  Wink

ท่านตี๋ ผมอดใจไม่ไหวแล้ว ยิ่งดูยิ่งหลงรักเธอเข้าอย่างเต็ม ต่อไป Mikako Abe จะเป็นมเหสีเบื้องขวา และ Miku Abeno คงจะเป็นมเหสีเบื้องซ้ายในจินตนาการของผมไปเรียบร้อยแล้วครับ เลยจัดการฝากซื้อเรื่องดังกล่าวแล้ว ไม่เป็นไรชีวิตยังอยู่ได้ 555

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1379 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2013, 11:18:03 PM »

5. Miku Abeno

ท่านตี๋ ผมลองเอารายชื่อคนร่วมแสดงซีรีส์นี้ไป survey ดูผลงานมา ปรากฏว่าคนนี้โคตรตรงสเป็กไม่แพ้ Mikako Abe ขวัญใจผมเลยครับ ไม่ทราบว่าใช่คนตรงปกที่ใส่กระโปรงเขียวด้านขวาสุดหรือเปล่าครับ ผมดูแค่คลิปตัวอย่างผลงานเก่าเรื่องตามลิ้งก์นี้ http://www.eic-av.com/detail_183811.html โคตรฟินเลยครับ ผลงานเธอมีไม่เยอะนะ แต่หาโหลดไม่ได้สักเรื่องเลย T_T ภาวนาให้มีผลงานแจ่มๆ อย่างเรื่องตามลิ้งก์แล้วปล่อยโหลดบ้างเถอะ (จะฝากซื้อจากญี่ปุ่นอีกก็ยังไม่ไหว ยิ่งจนๆ อยู่ด้วย ขอเก็บตังค์สักพักแล้วพิจารณาก่อน)

สาวกระโปรงเขียวถูกต้องนะครับ ผมก็ว่าเธอน่ารักดีเหมือนกันครับ รอผลงานชุดนี้ก่อนจะได้จัดเต็มๆตา อิอิ  Wink

ท่านตี๋ ผมอดใจไม่ไหวแล้ว ยิ่งดูยิ่งหลงรักเธอเข้าอย่างเต็ม ต่อไป Mikako Abe จะเป็นมเหสีเบื้องขวา และ Miku Abeno คงจะเป็นมเหสีเบื้องซ้ายในจินตนาการของผมไปเรียบร้อยแล้วครับ เลยจัดการฝากซื้อเรื่องดังกล่าวแล้ว ไม่เป็นไรชีวิตยังอยู่ได้ 555

ยินดีด้วยครับ เธอน่ารักจริงๆนั่นแหละ ผมก็ชอบเหมือนกัน 555+

เอาผลงานใหม่มาฝากครับ ใกล้ออกแล้วด้วย
  Wink

ผลงานที่ใกล้จะออก APAA-235 : 25/11/2013

รูปน่ารักๆของเธอ
หน้า: 1 ... 136 137 [138] 139 พิมพ์