พฤษภาคม 15, 2024, 10:44:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดมีแฟนสวยๆหุ่นดีๆ เวลามีเย็ดกัน มันกลั้นไหวไหม ทำให้แตกเร็วไหมครับ  (อ่าน 5875 ครั้ง)
ชี๊ค อาหมัด อัล ฟา เยส คารูบี้ อับดุล รอ เยส
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« เมื่อ: สิงหาคม 01, 2020, 01:00:36 PM »

คือแบบว่าใครมีแฟนสวย หุ่นดีๆ ประมาณว่าเห็นเวลาถอดเสื้อผ้าแล้วมันอยากพุ่งเข้าไปฟัด กลั้นอารมณ์ตัวเองไม่ไหว แล้วเวลาเย็ดกันท่านกลั้นไหวไหมครับ หรืออดใจไม่ไหวแตกก่อนแฟนตลอดอะไรแบบนี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 02, 2020, 01:05:16 PM โดย ชี๊ค อาหมัด อัล ฟา เยส คารูบี้ อับดุล รอ เยส » บันทึกการเข้า
THUGO
*

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2020, 01:18:04 PM »

ถ้าท่ามิชชันนารี หรือท่าหมายังพอกลั้นไหวครับ
แต่ถ้า แฟนขึ้นบนให้ เห็นนม เห็นหุ่นแล้วเธอบดเองจะแพ้ตลอด
DeoRx
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2020, 05:33:25 PM »

น้ำแรกนี่ ผมแตกไวตลอดคับ 55+ ยิ่งมีอารมณ์ด้วยนะ แถมเห็นแฟนครางเสียวด้วย ยิ่งกระตุ้น อั้นไม่ค่อยอยู่คับ ซอยยาวปล่อยแตกเลย ค่อยเบิ้ลน้ำสอง น้ำสามเอา 😂😂😂
ชี๊ค อาหมัด อัล ฟา เยส คารูบี้ อับดุล รอ เยส
*

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2020, 11:31:41 AM »

ถ้าท่ามิชชันนารี หรือท่าหมายังพอกลั้นไหวครับ
แต่ถ้า แฟนขึ้นบนให้ เห็นนม เห็นหุ่นแล้วเธอบดเองจะแพ้ตลอด

แสดงว่าแฟนหุ่นดี อิอิ
*

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2020, 11:32:30 AM »

น้ำแรกนี่ ผมแตกไวตลอดคับ 55+ ยิ่งมีอารมณ์ด้วยนะ แถมเห็นแฟนครางเสียวด้วย ยิ่งกระตุ้น อั้นไม่ค่อยอยู่คับ ซอยยาวปล่อยแตกเลย ค่อยเบิ้ลน้ำสอง น้ำสามเอา 😂😂😂

แตกไวแสดงว่าแฟนสวย เซ็กซี่ แน่เลย อิจฉาจัง
DeoRx
*

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2020, 07:52:55 PM »

ตามนั้นเลยคับ ยิ่งท่า doggy นะคับ เอ้ย พูดละของขึ้น 55+
Lumia
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2020, 11:23:48 PM »

คือแบบว่าใครมีแฟนสวย หุ่นดีๆ ประมาณว่าเห็นเวลาถอดเสื้อผ้าแล้วมันอยากพุ่งเข้าไปฟัด กลั้นอารมณ์ตัวเองไม่ไหว แล้วเวลาเย็ดกันท่านกลั้นไหวไหมครับ หรืออดใจไม่ไหวแตกก่อนแฟนตลอดอะไรแบบนี้

ผมโชคดีได้เมียเป็นพยาบาลหุ่นดี สูง162 หนัก 50
ไชต์ 32B ขาวๆเรียกว่าเห็นแล้วต้องจัด
ช่วงเช้า เธอเเต่งตัวไปขึ้นเวร ผมก็มองเธอใส่ชุดชั้นในลูกไม้สวยๆ กับชุดพยาบาล
เห็นแล้วอดใจไม่ไหว จัดก่อนไปขึ้นเวรตอนเช้าเลย
บางทีเจอเมียขึ้นขย่มคาชุดพยาบาลน้ำแทบแตก เช้าๆ ต้องกลั้นใจไม่มองเมียแต่งตัวไม่งั้นเสียวทนไม่ไหว
*

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2020, 09:48:49 PM »

ผมโชคดีได้เมียเป็นพยาบาลหุ่นดี สูง162 หนัก 50
ไชต์ 32B ขาวๆเรียกว่าเห็นแล้วต้องจัด
ช่วงเช้า เธอเเต่งตัวไปขึ้นเวร ผมก็มองเธอใส่ชุดชั้นในลูกไม้สวยๆ กับชุดพยาบาล
เห็นแล้วอดใจไม่ไหว จัดก่อนไปขึ้นเวรตอนเช้าเลย
บางทีเจอเมียขึ้นขย่มคาชุดพยาบาลน้ำแทบแตก เช้าๆ ต้องกลั้นใจไม่มองเมียแต่งตัวไม่งั้นเสียวทนไม่ไหว

แล้วปกติเมียแก้ผ้าเปลี่ยนเสื้อผ้าต่อหน้าไหมครับ
xzeed
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2020, 06:10:45 PM »

Doggy นี่สุดๆ ครับ ท่าโปรดเลย ป๊าปๆๆๆ ทีไรทนไม่ไหวทุกที
DeoRx
*

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2020, 06:55:07 PM »

ผมว่าสงสัยเราคงจะต้องมีกระทู้รีวิว อวดแฟนสาวสุด sexy ของเรากันซะหน่อยละคับ ฮ่าๆ
หน้า: [1] 2 พิมพ์