พฤษภาคม 14, 2024, 08:01:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
โพลล์
คำถาม: มาสำรวจความนิยมก่อนผลจริงกันดีกว่าครับ
Azuki - 3 (2.6%)
Ai Mukai - 3 (2.6%)
Ai Minano - 1 (0.9%)
Kana Momonogi - 43 (37.1%)
Yua Mikami - 66 (56.9%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 116

หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศผลรางวัล Sky PerfecTV! 2017 สาขานักแสดงหญิงหน้าใหม่ หน้า 2  (อ่าน 23286 ครั้ง)
teezombie
สู่ความเวิ้งว้างอันไกลโพ้น
AV Columnist
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 02, 2017, 10:13:53 PM »

ขอปิดโหวตนะครับ รอลุ้นผลของจริง พรุ่งนี้กันได้เลยครับผม

ส่วนความนิยมใน AVC เรียงตามลำดับคะแนนมากที่สุดได้ดังนี้ครับ

1. Yua Mikami    - 66 (56.9%)

2. Kana Momonogi    - 43 (37.1%)

3. Azuki    - 3 (2.6%)

4. Ai Mukai    - 3 (2.6%)

5. Ai Minano    - 1 (0.9%)

โดยเป็นการแข่งขันกันระหว่างสาวยูอะและสาวคานะ ซึ่งคะแนนสูสีคู่คี่กันมาก จนกระทั่งสาวยูอะมาแซงตรงโค้งสุดท้าย

ส่วนผลจริงจะเป็นอย่างไร รอลุ้นไปพร้อมๆกันนะครับ ....

คลิปพรีวิว (Youtube) เผื่อใครพลาดยังไม่ได้ชม คลิกที่รูปได้เลย

teezombie

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 03, 2017, 06:52:42 PM »

ประกาศผลนักแสดงหญิงหน้าใหม่ที่ดีที่สุดในปี 2017 ได้แก่ .....................

สาว Kana Momonogi นั่นเองครับ เอ้า แฟนคลับเฮกันหน่อย ส่วนตัวแล้วผมเชียร์ 2 สาว ยูอะ กับคานะ

แต่จะเอนเอียงไปทางยูอะนิดนึง เพราะหวังให้เธอกวาดต่อเนื่องจากปีที่แล้วและปีนี้ใน 2 เวที แต่ก็ไม่เป็นไร

รอชิงรางวัลใหญ่ DMM ละกันนะยูอะจัง

และขอแสดงความยินดีกับสาวคานะด้วยนะคร้าบ

napolyza
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 04, 2017, 01:13:34 AM »

โอ้มวยรองพลิกขนะสะด้วย ดีใจด้วยกับรางวัลของน้อง Kana Momonogi  Grin Grin Grin
teezombie

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 04, 2017, 09:49:43 AM »

โอ้มวยรองพลิกขนะสะด้วย ดีใจด้วยกับรางวัลของน้อง Kana Momonogi  Grin Grin Grin

ดีใจกับคานะจังด้วยครับ แต่การเจอกันของหนูคานะและยูอะยังไม่จบ ต้องไปเจอกันอีกใน DMM 2017

ในสาขาที่ใหญ่ที่สุด รอลุ้นไปพร้อมกัน เป็นกำลังใจให้ทุกนางด้วยนะคร้าบ

9AKIBA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 04, 2017, 09:54:01 AM »

ยินดีกับคานะจังด้วยครับ

แสดงว่าการตัดสินรางวัลอาจไม่ได้ใช้ระบบแฟนโหวตเป็นส่วนใหญ่ ถึงแหกโพลล์ได้

หน้า: 1 [2] พิมพ์