พฤษภาคม 14, 2024, 11:53:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเสียงแฟนๆ ของค่าย E-Body หน่อยยยยยยยยยยยยยย  (อ่าน 9774 ครั้ง)
o_yeah
ปลิงควาย
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 01:21:19 AM »

ผมเปนแฟนของค่ายนี้ครับ  เพราะผมชอบสไตล์การ foreplay ซึ่งเปรียบเสมือนแบรนด์ดิ้งของค่ายนี้เรยอ่าครับ
มีสะสมพอสมควรครับสำหรับค่ายนี้

จึงอยากรู้ถึงเพื่อนๆ ที่มีคอเดียวกันครับ...... Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 24, 2010, 01:27:46 AM โดย o_yeah » บันทึกการเข้า
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 01:22:04 AM »

1 เสียง ผมสะสมไว้เยอะเลย

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
o_yeah
ปลิงควาย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 01:25:56 AM »

555+
เร็วมากๆ ครับ ประธานาธิบดี

ช่วงๆหลังม่ายค่อยมีคนมาปล่อยโหลดเรยอะครับ โดยเฉพาะตั้งแต่ ebod 100 ขึ้นไปเนี่ยผมยังม่ายค่อยมีเรยทั่น

แต่ก้อยินดีครับกับคนคอเดี่ยวกันครับทั่น

ถือว่าเปนเกี่ยรติที่มีคอเดียวกับ Mr.President
Newborn™AVC
Hentai Seeker & Collectors Professional Rank & Uehara Kasumi Fanclub Leader &
AV Highness Honour
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

มาช่วยกันรักษาสังคมAVให้ยอดเยี่ยมตลอดไปกันเถอะ

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 02:02:53 AM »

มีแค่ของ Asami Ogawa อะจ้ะ

ของ  E-bodyน่ะ

o_yeah
ปลิงควาย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 02:27:25 AM »

ผมก้อชอบลีลาของเธอนะครับ Asami Ogawa แต่ติดนิดเดียวซาลาเปามันเล็กปายหน่อย(ผมชอบใหญ่ๆหน่อยอะคับ) Grin Grin เปนหน้าปกกะลังถอดกางเกงยีนส์

ยินดีคับ
watanochan
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 02:48:53 AM »

มีพอควรครับ แต่ส่วนใหญ่ ผมเป็นแฟนประจำแนวเกมส์โชว์ พวก SOD
Aum
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 05:10:55 AM »

ค่ายนี้ผมก็ชอบครับ ถึงแม้เนื้เรื่องจะไม่มีเลย เอากันโต้งๆแต่ได้ตรงนางแบบหุ่นดี  ประมารรหุ่นนางเเบบแต่นมเป็น นมจริงๆ   แต่ยบางทีดูหน้าปกอย่างเดียวไมไดนะค่ายนี้เคยโดนหลอกเหมือนกัน
เฮียกังฟู
AV Professor
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

"ความเงี่ยน...ไม่เคยปราณีใคร"

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 02:30:43 PM »

• ค่ายสุดยอดในใจ อีกเสียงครับ 

e001
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 05:53:41 PM »

นางเอกหุ่นสุดยอดคับ
o_yeah
ปลิงควาย
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 06:17:51 PM »

ก้อเพราะหุ่นเทพกับลีลานี้แหละคับที่เปนจุดขายของค่ายนี้

ผมม่ายรุที่มาที่ปายนะคับแต่ผมขอเดาว่า E-Body มาจาก Excellent Body
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์