พฤษภาคม 14, 2024, 03:36:59 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอ5อันดับ av ที่ดีที่สุดของทุกคนน่อยครับ  (อ่าน 10788 ครั้ง)
birdgrean
AV Dedicator (VIP)
สัตว์เซลล์เดียว

« เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2019, 01:30:31 AM »

ตามหัวข้อเลยครับ
ขอ 5 อันดับหนัง av ในใจที่ดีที่สุดของทุกคน
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2019, 06:40:05 AM »

พระเจ้ามทั้ง 6 ในลายเซ็นต์ผมเลย

Megumi Haruka ยุค S1 , Tokyo Hot และ Attackers
Miku Ohashi คนนี้ดีทุกอย่าง
Mayuki Ito คนนี้เน้นหุ่น
Kasumi Haruka อยากเย็ดสุด นมดีมากๆ
Ayumi Iwasa คนนี้เหมือนแฟนคนปัจจุบัน ตั้งแต่หัวจรดตรีน
Aoi เหมือนอาเจ๊ในอุดมคติ แถมกะทิสดหวานมัน..

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
อยากให้มาลองก่อนสัก 1 เดือน ชอบไม่ชอบค่อยว่ากัน
Samantan
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2019, 08:29:15 AM »

ของผมจะแปลกๆ หน่อยครับ คือ บางคนอาจจะเริ่มจากความไม่ชอบ จนกลายเป็นความประทับใจไปซะงั้น แต่กับบางคนก็สวยซะจนปฏิเสธไม่ลงจริงๆ แหะๆ  Grin Grin
1. Yua Aida

ปกติผมไม่ชอบ สาวที่หมวยจ๋าขนาดนี้เลย กับภาพนิ่งผมก็ไม่ชอบ แต่พอเห็นเธอแสดงแล้ว .... นี่คือ อันดับ 1 ของผมตลอดกาลจริงๆ ครับ ^ ^

2.Shunka Ayami

หุ่นเพอร์เฟกต์ ยิ้มน่ารัก (น่าเสียดายที่ดูเหมือนว่าเธอไปจัดฟันใหม่ ผมว่าตอนเธอมีเขี้ยว น่ารักกว่านะ) และลีลาเด็ดขาดมาก ดูทีไรไม่เคยจบ 5555+

3.Erika Kirihara

เธอสวยจนผมปฏิเสธไม่ลงครับ ทั้งที่ปกติผมไม่ชอบหุ่นและหน้าแบบพริตตี้ แบบนี้เท่าไร แถมลีลาเธอก็งั้นๆ แต่ผมก็เจ็บหนังเธอจนครบทุกเรื่องเลย เรือนร่างของเธอเหมือนเป็นงานศิลปะชั้นเยี่ยมสำหรับผมเลย

4.Aika Yumeno

ปกติผมก็ไม่ชอบสายแบ๊วแนวเน็ตไอดอลแบบนี้เท่าไร แต่น้อง aika yumeno ก็ผ่านกำแพงนั้นมาได้เช่นกัน คนนี้ภาพนิ่งสวยงามมาก แต่พอมาดูหนังก็จะดรอปๆ หน่อย แต่เวลาผมเห็นเธอโดนกระแทก หุ่นแน่นๆ และนมเด้งๆ ของเธอ มันช่างประทับใจผมยิ่งนัก 55555+

5. Asami Ogawa

เพอร์เฟกต์ ทุกอย่าง ทั้งลีลา หน้าตา และรูปร่าง  เซ็กแอพพีล สูงมาก เสียดายอยู่อย่างเดียว ตอนเธอออกมาในค่าย S1 ซึ่งเป็นตอนที่เธอสะพรั่งสุดๆ ความชัดแบบ FHD ยังไม่มา หรือถ้ามีบอกผมที  คนนี้ควรค่าแก่การเก็บแบบ FHD ทุกเรื่องจริงๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 12, 2019, 10:05:46 PM โดย Samantan » บันทึกการเข้า

sub1987
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2019, 10:33:01 AM »

Azusa Nagasawa
Aika Yumeno
Yu Shinoda
Riku Minato
Nao Jinguuji  Grin Grin
CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2019, 01:31:54 PM »

1 Honjou Suzu เป็นดาราที่สวยจริงสวยจังมาก สวยทุกมุมเลย ปกติดาราบางคนจะถ่ายรูปสวยตัวจริงดูดร็อป แต่ฮอนโจนี่เป็นหนึ่งในไม่กี่คนตัวจริงไม่ต่างจากรูปเลย แล้วในหนังเธอจะมาแนวนิ่งๆ ผมเองเป็นคนแพ้ผู้หญิงนิ่งๆด้วย เลยเลิฟๆเธอเข้าไปอีก เป็นคนที่สวยจนผมมองข้ามลีลาหรือรูปร่างไปเลย

2 Aika Yamashigi นิยามของคำว่าสวยแพงเลย เป็นคนแต่งตัวแบบไหนก็ดูหรูดูไฮโซดี คนนี้ลีลาก็ดี อินเนอร์เต็มร้อย ปกติผมเป็นคนที่ไม่ดูหนังแนวข่มขืนเลย แต่คนเดียวที่ผมยอมดูก็คือ Aika นี่แหละ

3 Karen Ishida (Reona Kirishima) เป็นคนล่าสุดที่ผมชอบเลย ผมชอบอินเนอร์ ชอบลีลา ชอบความพยายามจะเป็นฝ่ายรุกตลอดเวลา ชอบที่เธอชอบจูบด้วย บางซีนไม่ต้องจูบก็ยังจูบอีก ย้ายค่ายแล้ว เปลี่ยนชื่อแล้ว ขอให้เล่นต่อนานๆนะ

4 Masami Ichikawa เป็นคนที่เล่นแนวโอเน่จังดี๊ดี บางทีก็ใจดี บางก็ขี้แกล้ง ลีลาทุกอย่างดีหมดเลย เอาแค่ซีนจูบอย่างเดียวผมก็ฟินแล้ว

5 Yuu Shinida เอาจริงๆผมไม่ชอบหน้าอกเธอเท่าไหร่ แต่ลีลาของเธอมันกลบทุกอย่างเลย Yuu เป็นคนที่ลีลาดีที่สุดในตอนนี้ในใจผมเลยนะ จุดเด่นของเธอคือเธอตัวอ่อนมาก ทำให้เวลาขึ้น เธอจะขย่มไม่เหมือนคนอื่น มันแตกต่างจากคนอื่นเหมือนเธอไม่มีกระดูกเลย เวลาดูหนังเธอผมเลื่อนไปดูเวลาที่เธอขึ้นให้ผู้ชายแค่นี้ก็ฟินแล้ว
holden1234
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2019, 04:57:45 PM »

Akari Mitani หน้าตาเว้าวอน ลีลาเย็ดมัน

Tsukasa Aoi สวยแบบพอประมาณ น่ารัก มองไม่เบื่อ

Rina Ishihara รักแรกเลย รูปร่างหน้าตา ลีลา

Konomi Nishinomiya เหมือนเรามีแฟนเด็ก หน้าตาจิ้มลิ้ม

Tsubasa Amami จะไม่มีกัปตันใน list ได้ไง

nanmeey2
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2019, 05:59:24 PM »

เบอร์ 1 กับ เบอร์ 5 ของ ท่าน Samantan  คือ ใครครับ
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2019, 06:22:44 PM »

สายนมครับ

1. JULIA

2 SHUNKA

3 MOMOKA

4 MOMO

5 MION

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

Busty Master

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2019, 06:27:09 PM »

จขกท. น่าจะถามถึง "หนัง" มากกว่านะครับ ไม่ใช่ดารา

สำหรับผม

1. MIRD-150 Hitomi Tanaka+Anri Okita อันนี้อันดับ 1 ในใจ ไม่มีเรื่องไหนมาลบล้างได้
2. PPSD-050 Kaho Shibuya+Anri Okita
3. SNIS-198 Hana Haruna+Ran Niiyama
4. MIRD-119 หลายคน
5. JUC-967 Maria Yumeno

ปล. ผมสายนมครับ
AV1881
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2019, 08:22:22 PM »

เบอร์ 1 กับ เบอร์ 5 ของ ท่าน Samantan  คือ ใครครับ
เบอร์ 1 Yua aida ลีลาสุดยอดมาก
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์