พฤษภาคม 15, 2024, 04:00:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 13 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: วิจารณ์หนังฉบับดิบๆ กลับมาแล้ว 555 อัพเดทหน้า 13 4/10/2563  (อ่าน 111695 ครั้ง)
kingz9
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #40 เมื่อ: เมษายน 26, 2020, 09:15:26 AM »

มาต่อกันเลยละกันกับค่าย Moodyz ที่ชอบนักหนากับการออกหนังมาก่อนประมาณ 1อาทิตย์ คือค่ายนี้จะเป็นแบบนี้เสมอและเป็นมานานแล้วด้วย แทนที่จะออกให้มันตรงเดือนกันซะหน่อยพี่ท่านต้องออกมาก่อนตลอด 55 หนังเดือนหน้าแต่มาออกเดือน นี้ปลายเดือน เอากะเค้าสิ

MIAA-264

เนื้อเรื่อง 7/10
มันก็คงจะดีแหละนะแต่ก็ไม่ได้พัฒนาอะไรมากมายนักกับ แฟนเป็นเด็กห่วยๆในโรงเรียนที่โดนรังแกแต่เสือกมีแฟนสวย(อันนี้บางทีก็เป็นหัวหน้าห้องมาช่วยราวๆนั้น) ก็ไม่พูดละกันในตรงนี้เพราะมันเดิมๆ  ผมไม่ค่อยชอบซีรี่ย์แบบนี้เท่าไรไม่ค่อยอินกะเนื้อเรื่องแบบนี้ไม่เหมือนซีรี่ย์ที่หายไปแล้วอย่างพวก สลับคู่พี่น้องอะไรแบบเนี่ยอันนี้โปรดปราณเลยแต่หลังๆหายไปแล้วไม่รู้ทำไมเหมือนกัน

ดารา 9/10
นู๋เรียววววกับการออกมาสู่โลกกว้างงงงง คนนี้ผมว่ามาแทนAIKAได้เลยนะยิ่งหลังๆนางออกแนว เกล ขึ้นด้วย(ตอนแรกๆที่เข้าวงการผมดำแล้วค่อนข้างขาวกว่านี้) ตอนนี้ผมทองแล้วจ้าาา อู๊ยยย ถูกใจนายคิงซะเหลือเกิน แต่เรื่องนี้ SEXซีน ธรรมดาเกินไปยังไม่ใช่นู่เรียวของผมแฮะ มันยังไม่สุดอะเหมือนนางน่าจะไปได้ดีกว่านี้ทำได้ดีกว่านี้แต่ มีชอตน่าร้ากกกเยอะมากกกกก คะแนนเลยมาจากจุดนั้นเยอะมากส่วนSEXซีน ผมน้ำไม่ออกเพราะงั้นตัด1คะแนน ยิ้มทีละลายที ถ้าได้เป็นแฟนนะก็ ...คิดหนักเหมือนกันแฮะ 5555 ซึคาซะจังน่ารักกว่า ฮองโจก็ใช่ โอ้ยยยตื่น 5555 จบๆๆ สำหรับเรื่องนี้

MIDE-765

เนื้อเรื่อง เหมือนจะมีเส้นเรื่องนิดๆแต่ดูอีกที กูว่าไม่มีนะ 5555 คือดูไป2รอบ รอบแรกเหมือนจะมีตรงมีโทรหาแฟนผชด้วย แต่พอดูรอบ 2 มันแค่นั้นี่หว่าไม่มีแหละถูกแล้ว เพราะงั้น ไม่ให้คะแนน

ดารา 9/10
ทาคาโช นางเคยท๊อปในเวปเราอยู่พอสมควรเลยจนกระทั่ง บราๆๆๆ รู้กันอยู่ไม่พูดซ้ำ
มาถึงตรงนี้ ก็ บอกเลยละกันว่า หน้านางตอนนี้เข้ารูปกว่าเดิมแล้วละ อวบขึ้นแน่นอน กิมมิคหน้าตาจะเปลี่ยนไปจากหน้าที่ดูอ้อนควยกลายเป็น ผมว่าหน้าตอนนี้กับบทในเรื่องนี้ ส่งเสริมกันดีอะ คือหน้าตอนนี้มันต้องแนวข่มผู้ชาย คือใช่เลยอ่ะ  เพราะหน้านางมันเข้ากับการที่ได้อยู่เหนือผู้ชายมากกว่าที่จะโดนข่มขืนไปซะละ(หน้าเดิมจะสนับสนุนให้โดนข่มขืน) เอาเป็นว่า ผมไม่ชอบหนังแนวนี้แต่เรื่องนี้ผมชอบที่ เป็นทาคาโชหน้าใหม่ได้แสดง เกทเนอะ ไม่เกทก็ลองกลับไปอ่านดูอีกรอบ 5555 หลังๆ 4เดือนล่าสุดเลยมั้ง ผมเก็บทุกเรื่องเลย 5555

MIDE -766

8/10

เนื้อเรื่อง เพื่อนร่วมงาน/เจ้านาย/บอส หรืออะไรก็เถอะ ได้นอนค้างคืน 1คืน แต่คราวนี้ ทำออกมาแตกต่างขึ้นมาหน่อยตรงที่ เป็นผู้ชายเมาซะงั้น 5555 แทนที่มึงจะมอมเค้ากลายเป็นเค้ามามอมมึงแทน เออขำดี 5555 คะแนนนี้ให้กับความคิดสร้างสรร เพราะแนวนี้ปกติจะเจอแต่ ผญโดนมอมซะมากกว่า

ดารา 8/10

Hatsukawa Minami

เดือนที่แล้วผมยังไม่ค่อยชอบนางยังไงเดือนนี้ก็เป็นเช่นนั้นแต่ มีดีขึ้นหน่อยตรงที่ เรื่องนี้ผมว่านางเต็มกว่าเดือนที่แล้วอยู่นะ ก็เต็มจนผมมโหลดมาดูแล้วเก็บ5555 คือปกติผมว่านางไม่ค่อยพัฒนาอะไรแล้วละเหมือนนางพัฒนาจนถึงขีดสุดของนางไปแล้วเพราะถ้าดูจากเวลาที่อยู่ในวงการก็ราวๆนี้แหละนะที่น่าจะสุกงอมเต็มที่ เพราะงั้น ผมว่านี่คงไม่มีอะไรแล้วละคือชอบก็ชอบไปเลยไม่ชอบก็เฉยๆไปเลย แบบนั้นเลย

MIDE-769

เนื้อเรื่อง ไม่มีครับ

ดารา  5/10

Jinguuji Nao

เอาเป็นว่า นางเหมาะแค่สำหรับหนังที่มีเส้นเรื่อง หนังไม่มีเส้นเรื่อง นางจะดูธรรมดามากกกก  มากถึงขั้นที่ว่า "ไม่ชอบเลย" ก็เป็นได้ เพราะหน้าตานางบอกเลยว่า ต้องคนชอบจริงๆอะถึงจะชอบนางเพราะเวลาธรรมดาๆแบบเรื่องนี้คือ ไม่น่ารัก ไม่มีจุดเด่น ไม่มีความคิดเลยว่าอยากเห็นถึงขั้นที่ไม่ชอบเลยละถ้านางไม่ได้สวมบทบาท อืมมมม อธิบายไงดี สำหรับผม ถ้าเดินสวนกัน คือผมไม่มองเลยด้วยซ้ำ เอางี้ละกันน่าจะเห็นภาพกว่า คือไม่เหมือนดาราคนอื่นที่ผมชอบนั้นคือเดินสวนมีมองตามแน่นอนแล้วมีความตราตรึงในภาพนั้นต่ำๆคือ 1วันเลยละ แต่กับนาง ไม่เลย
ตัดกลับมาที่ SEX อันนี้จะกลับตาลปัดเลยกับข้างบนคือ ถ้าได้เย็ดกัน นางคือ เบอต้นๆ ที่เวลาเงี่ยนแล้วจะคิดถึง เพราะบอกเลยว่า SEXนางคือ มี10ให้1000 คือมีเท่าไรไม่พอต้องไปหายืมมาเพื่อเอานางให้ได้ถ้าได้ลิ้มลองSEXไปแล้ว นี่คือคำนิยามของนางที่ไม่เกินเลยแต่อย่างใด ประมาณชาตินี้ถ้าได้ลองจะเป็นบุญมากกกมายมหาศาล
ด้วยเหตุนี้ เลยได้คะแนนน้อยสำหรับเรื่องนี้คือ มันมีจุดที่ต้องการข้ามแล้วมีจุดที่ต้องการดู ครึ่งต่อครึ่ง เลยให้แบบนี้ไปละกัน

5/10

WANZ-958

เนื้อเรื่อง 8/10

มันก็เดิมๆละครับครูสอนภาษาอังกฤษ ไม่มีไรมากแล้วเพราะเนื้อเรื่องมันคงไม่สามารถปรับไรได้มากไปกว่านี้ละ

ดารา 5/10

Satomi Yuria

ไม่รู้สิ ผมเฉยๆกะนางนะ คือเฉยจริงๆเฉยแบบ ดูก็ได้ไม่ดูก็ได้แบบนั้น ก็เลยแบบไม่รู้จะให้คะแนนไงดีกะคนที่ผมเฉยๆ หนังดูแล้วลบ ไม่เก็บ ไม่ใช่คนที่ขาดไม่ได้อะไรขนาดนั้น

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 14, 2020, 10:00:21 AM โดย kingz9 » บันทึกการเข้า

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #41 เมื่อ: เมษายน 26, 2020, 12:43:22 PM »

หนังของนาโอะ ตามเนื้อเรื่องคือ นาโอะต้องงดช่วยตัวเอง 40 วันครับ ดังนั้นวันถ่ายทำนางถึงหงี่แบบบ้าคลั่งเลย สำหรับผม ผมให้เป็นหนึ่งในลิสต์หนังดีที่สุดประจำเดือน พ.ค. เลยนะ เพราะฉากเซ็กซ์ซีนนี่ดุเดือดมาก โดยเฉพาะฉากแรก ที่นาโอะกระชากเสื้อลุงซาเมะจิมะ ซีนนี้คือเอาคะแนนไปเลย
kingz9

« ตอบ #42 เมื่อ: เมษายน 26, 2020, 12:55:27 PM »

หนังของนาโอะ ตามเนื้อเรื่องคือ นาโอะต้องงดช่วยตัวเอง 40 วันครับ ดังนั้นวันถ่ายทำนางถึงหงี่แบบบ้าคลั่งเลย สำหรับผม ผมให้เป็นหนึ่งในลิสต์หนังดีที่สุดประจำเดือน พ.ค. เลยนะ เพราะฉากเซ็กซ์ซีนนี่ดุเดือดมาก โดยเฉพาะฉากแรก ที่นาโอะกระชากเสื้อลุงซาเมะจิมะ ซีนนี้คือเอาคะแนนไปเลย

อ้อ ก็ว่า ทำไมนางดุจังกะเรื่องนี้ ดุเกินนนน 5555

ไหนๆก็ไหนๆละครับ ขอเพิ่มอีก2เรื่องเนื่องจากตกหล่นไป

JUFE-168

เนื้อเรื่อง  9/10
หนังแนวสะกดจิตครับแต่สะกดจิตแบบ ร่างกายแค่ทำตามคำสั่งแต่จิตใจอะไรยังคงอยู่ครับ ผมชอบความคิดสร้างสรรที่เพิ่มขึ้นเพื่อให้หนังมันแปลกออกไปอีกหน่อย

ดารา ก็ให้ 10/10 เช่นกันครับ

อ้วนพริ้วกับ ฟูคุดะ คู่นี้เล่นสนุกครับ 5555 นางจัดเต็มอ้วนก็เต็มเมื่อเต็มทั้งคู่ ก็สนุกครับดูโคตรเพลิน อยากเอาน้ำออกเยอะๆเลย

MIRD-202

เนื้อเรื่อง 10/10

มันเป็นภาค2ครับก็แสดงว่าภาคแรกมันต้องไปได้ดีไม่งั้นคงไม่มีภาค2 หนังว่าด้วยน่าจะเป็นเศรษฐกิจตกต่ำทำให้อ้วนจอมเลียของเราที่เป็นมหาเศรษฐี เอาเงินฟาดผู้หญิง 3 คน บังคับให้สาว3คนมาแต่งงานด้วยเพราะเงินที่ล่อตาล่อใจทำให้ 3สาวจำเป็นต้องแต่ง

ดารา 10/10

จะมีแตกต่างอยู่1คนจะเป็นสาว เกลครับ

ภาคแรกเป็น AIKA ภาคนี้ผมไม่ชอบสาวเกลคนนี้นะ 555 แต่กลบได้จากอีก2คนที่ดีครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 14, 2020, 10:02:52 AM โดย kingz9 » บันทึกการเข้า

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
kingz9

« ตอบ #43 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2020, 01:00:43 PM »

JUL-217

ดารา นู๋เรียว 9/10

ดีกว่าเรื่องแรกในการเข้าถึงบทบาทของตัวละครมากขึ้นแต่เรื่องแรกนู๋เรียวจะน่ารักกว่าเรื่องนี้(ก็แหง่สิเรื่องแรกมันบทเป็นนักเรียนเรื่องนี้เป็นภรรยา) SEXซีน ดูดีแสดงได้ดีขึ้นเริ่มฉายแวว

เนื้อเรื่อง 7/10

ค่ายมาดอนน่ามันออกแนวแม้บ้านอยู่แล้วเนื้อเรื่องก็ไม่ได้แปลกใหม่อะไรมากนักไม่ได้ที่เราไม่เคยเห็นกันมาก่อนแต่คือเห็นจนชินตากันไปแล้วเพราะงั้นให้แค่พอผ่านพอ

SSNI-775

ดารา Shiraha Riko 8/10
คนนี้ผมเพิ่งดูหนังของนางเรื่องแรกคือเรื่องที่แล้วแสดงเป็นเมด จุดเด่นคงต้องให้หน้าตาแหละที่น่ารักเหลือเกิน

เนื้อเรื่อง 5/10

แนวRQ ปกติไม่ค่อยมีเนื้อเรื่องสัมพันธ์อะไรอยู่แล้วน้ำแตกจบ1ฉาก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 04, 2020, 01:24:17 PM โดย kingz9 » บันทึกการเข้า

kingz9

« ตอบ #44 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2020, 09:28:33 AM »

ว่างๆก็เลยเอาซะหน่อยกับหนังเรื่องล่าสุดกับซีรี่ย์ที่หลายๆคนชอบกับ หน่วยพิฆาตสเปิม ของสาวน้อย ริมุ ขวัญใจหลายๆคนในนี้

คราวนี้ตาผมมาชำแหละละนะ

บอกเลยว่าอาจไม่ถูกใจใครหลายๆคนแต่สำหรับผมมันคือความจริง ที่ ปฎิเสธไม่ได้เช่นกัน

ซีรี่ย์นี้ คนแรกที่ได้เล่นเลยคือ Mion ที่ กลายเป็นหนังดีอันดับต้นๆเลยก็ว่าได้เพราะความสด ใหม่ แล้วเนื้อเรื่องที่ชวนแปลกตาและน่าติดตาม

และคนที่ 2 คือ Aine Maria ที่ถ้าเราได้ดู จะบอกกันเป็นเสียงเดียวกันว่า...หนังทุกอย่างเมือนเดิมเลย คือคิดกันง่ายๆว่า กูลอกมาทั้งดุ้นไม่เปลี่ยนแปลงบทอะไรเลยเพื่อให้เข้ากับดารานำเรื่องนี้เลย คือแค้เปลี่ยนจาก Mion เป็น Maria เท่านั้นเอง

คนที่ 3 คือ นู๋เรียว อันนี้สงสัยคงโดนด่า+ความไม่ปังของเลยเปลี่ยนบทแมร่งทั้งดุ้นเลย ใส่ความลึก ลงไปอีก ขั้น ไม่มีเค้าโครงเนื้อเรื่องจาก ของMionเลย แต่ยังคงจุดเดิมของต้นฉบับคือ หน่อยพิฆาตสเปิมเหมือนเดิม อันนี้ดีถือว่าพัฒนาได้ดีจนน่าดูไปเลย ฉีกออกจาก Mionได้หมดจด แล้วมีโดนรุมด้วยนี่สิเด็ดจริง

คนที่ 4 นู่เรียวว่าฉีกแล้ว นี้ฉีกกว่า เพราะมาแนว SMไปด้วยเลย 555 เออดีๆ อย่างงี้สิแน่จริง แสดงโดย Oto Sakino

คนที่ 5 คราวนี้ก็มาถึงรายล่าสุด น้องริมุ มันกลับมาแล้วววว กลับไปเริ่มต้นใหม่อีกครั้งกับ Mion อีกครั้ง ถอดออกมาทั้งดุ้นเลยทีนี้ ก็เสียดายครับอุสาพัฒนาบทได้ไกลแล้วอยู่ๆทำไมวนมาที่เดิมไม่รู้ นางแสดงดีครับแต่บทมันซ้ำเกิน พอผมดู ผมดันไปคิดถึง Mion แทนเลย เฮ้อเสียดายๆ

เดือนหน้า ถึงคราวตัวแม่ของค่าย อย่างนู๋ไอริ หวังว่า ค่ายจะพัฒนาบทนะอย่าฆ่านู๋ไอด้วยการเอาบทของ Mionมาละ มันจะน่าเสียดายของอะไรขนาดนั้น

ส่วนใครอยากให้ผมชำแหละซีรี่ย์อันไหนเพิ่มเติม แนะนำกันมาได้ครับ รับรองถ้าว่างจะชำแหละให้สาสมใจเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 05, 2020, 09:33:20 AM โดย kingz9 » บันทึกการเข้า

kamonjjan
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

RATAFA

« ตอบ #45 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2020, 11:58:33 AM »

ขอบคุณมากครับปักหมุดรัว
kingz9

« ตอบ #46 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2020, 09:06:45 AM »

มาต่อกันด้วยหนังเพิ่งออกของ Moodyz กับเรือธงของค่าย ดาวเด่นสุดๆ หนังเดือน6 ก็ดีสุดๆแต่หนังเดือน7กลับ "ห่วยสุดๆได้เช่นกัน"

หนังไม่มีเส้นเรื่องเลยเป็นฉาก4ฉาก มีSEXซีน 2ฉากกับจากใช้มือและยัวต่างๆอีก1ฉาก ฉากที่ดีสุดของหนังคือ ฉากสุดท้าย บนรถแล้วชุดคือชุดหน้าปกนั้นละ นอกนั้น ตกเกณท์ เข้าขั้นห่วยขั้นเทพเลย แม้แต่ฉากSEXแรกก็ไม่ดีเลยถ้าไม่ใช่เมนนางคงข้ามได้ไม่ผิดอะไร

MIDE-794

ผมว่าหลังๆคุณภาพของหนังMoodyz มันจะดูดรอปลงไปนะ เรื่องนี้ผมว่าค่ายอื่นที่ทำมามันดูดีกว่านี้ แล้วไม่ใช่ดูดีกว่านิดเดียวนะคือถ้าให้จัดอันดับซีรี่ย์นี้ของMoodyz กับค่ายอื่น Moodyz สอบตกทุกอย่าง ค่ายที่ทำได้ดีสุดของซีรี่ย์นี้ยกให้ S1 ครับ ดูทุกอย่างลงตัวมุมกล้องแสงไฟ

MIDE-795

ในบรรดา 3 เรื่องที่ออกมา เรื่องนี้ดีสุดแล้วละเท่าที่ได้ดูมา 2เรื่องแรกนี่ช่างใจว่าจะเก็บดีไหมเพราะไม่มีอะไรน่าประทับใจเลย แต่เรื่องนี้ถ้ามองกันดีๆ คือ Nao แบกเรื่องมากกว่านะ ถ้าไม่ใช่Naoผมว่าก็คงตกเกณท์เหมือน2เรื่องบน เรื่องนี้ก็ไม่ใช่ดีเด่อะไรครับ แต่ผ่านเกณท์ เท่านั้นเอง

ใครได้ดูแล้วมีความคิดเห็นยังไงก็บอกเล่ากันได้นะครับ

CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #47 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2020, 06:30:17 PM »

ของทากาโช ผมแค่เปิดผ่านๆ รู้สึกว่ายังไม่เจอจุดไหนน่าสนใจเท่าไหร่ แต่เซ็กส์ซีนชอบบางช่วง เพราะผมชอบแนวผู้หญิงรุกไล่แบบนี้อยู่แล้วครับ

ของมินามิ ผมชอบเซ็กส์ซีนซีนแรกน่ะ พระเอกพยามเสียบ มินามิก็พยามปัดป้อง ตอนนั้นตื่นเต้นดี แต่พอเสียบกันได้ก็จบกัน ผมว่าหนังมันขาดสถานการณ์คนมาขัดจังหวะน่ะ มันเลยไม่ตื่นเต้นเพราะกลัวคนมาเห็นเท่าไหร่

ของนาโอะ เห็นด้วยเลยครับ หนังมันโอเคเพราะนาโอะเล่นนี่แหละ
007

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #48 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2020, 06:58:46 PM »

ทากาโชปากเบริน ถึงหน้าไม่ใช่ แต่เป็นดาราที่นมน่าฟัดที่สุดสำหรับผม
kingz9

« ตอบ #49 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2020, 08:53:11 AM »

ไอริกับหนังเรื่องล่าสุดของนางหลังจากที่หายตัวไป(นางป่วย)ราวๆ3-4เดือน

ABP-991

กลับมาเรื่องนี้ดูหน้าตานางจะเปลี่ยนไปมากขึ้นนะ เหมือนนางจะเปลี่ยนเป็นสาย หน้าตาเหยียดๆดูเป็นผู้ใหญ่ มากกว่าลุคก่อนที่จะเป็นแนว "น่ารักน่าแกล้ง" ซึ่งเท่าที่ดูแล้ว หนังเรื่องนี้"ไม่มีลุคนั้นเหลือเลย" กลายเป็นลุคหน้าตาข่มผชซะมากกว่่า ดุดันอะไรแนวนั้น เรื่องนี้ นางแสดงดีนะครับพอปรับลุคแล้วเข้ากับบทนี้มากๆ เนื้อเรื่องต่างออกไปจากเดิมเยอะอยู่เหมือนกันนะที่สำคัญ "พี่เถิกแกเล่นหนังมีเนื้อเรื่องแล้ว 5555" พอดูแล้ว เอิ่ม หน้าตาพี่แกไม่เข้ากับการเล่นหนังที่ต้องแสดงสีหน้ากระชากอารมแฮะ 5555 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 03, 2020, 09:01:49 AM โดย kingz9 » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 13 พิมพ์