พฤษภาคม 15, 2024, 01:53:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8 ... 13 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: วิจารณ์หนังฉบับดิบๆ กลับมาแล้ว 555 อัพเดทหน้า 13 4/10/2563  (อ่าน 111690 ครั้ง)
CarNaGE
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #50 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2020, 06:14:45 PM »

ไอริกับหนังเรื่องล่าสุดของนางหลังจากที่หายตัวไป(นางป่วย)ราวๆ3-4เดือน

ABP-991

กลับมาเรื่องนี้ดูหน้าตานางจะเปลี่ยนไปมากขึ้นนะ เหมือนนางจะเปลี่ยนเป็นสาย หน้าตาเหยียดๆดูเป็นผู้ใหญ่ มากกว่าลุคก่อนที่จะเป็นแนว "น่ารักน่าแกล้ง" ซึ่งเท่าที่ดูแล้ว หนังเรื่องนี้"ไม่มีลุคนั้นเหลือเลย" กลายเป็นลุคหน้าตาข่มผชซะมากกว่่า ดุดันอะไรแนวนั้น เรื่องนี้ นางแสดงดีนะครับพอปรับลุคแล้วเข้ากับบทนี้มากๆ เนื้อเรื่องต่างออกไปจากเดิมเยอะอยู่เหมือนกันนะที่สำคัญ "พี่เถิกแกเล่นหนังมีเนื้อเรื่องแล้ว 5555" พอดูแล้ว เอิ่ม หน้าตาพี่แกไม่เข้ากับการเล่นหนังที่ต้องแสดงสีหน้ากระชากอารมแฮะ 5555 

ขออวยเลยครับ ผมให้เรื่องนี้อันดับ 1 ของเดือนนี้เลย ถือเป็นหนังที่ครบมากๆ เนื้อเรื่องน่าติดตามดี เซ็กส์ซีนก็ดุเดือดมาก ที่สำคัญ แอคติ้งของไอริเรื่องนี้ผมให้เต็มสิบเลย

เทียบกับเรื่องมิอง ผมชอบของไอริมากกว่าอีกน่ะ เรื่องไอริผมให้เป็นอันดับหนึ่งในซีรี่ย์นี้เหมือนกัน
kingz9
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #51 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2020, 06:17:54 PM »

ไอริกับหนังเรื่องล่าสุดของนางหลังจากที่หายตัวไป(นางป่วย)ราวๆ3-4เดือน

ABP-991

กลับมาเรื่องนี้ดูหน้าตานางจะเปลี่ยนไปมากขึ้นนะ เหมือนนางจะเปลี่ยนเป็นสาย หน้าตาเหยียดๆดูเป็นผู้ใหญ่ มากกว่าลุคก่อนที่จะเป็นแนว "น่ารักน่าแกล้ง" ซึ่งเท่าที่ดูแล้ว หนังเรื่องนี้"ไม่มีลุคนั้นเหลือเลย" กลายเป็นลุคหน้าตาข่มผชซะมากกว่่า ดุดันอะไรแนวนั้น เรื่องนี้ นางแสดงดีนะครับพอปรับลุคแล้วเข้ากับบทนี้มากๆ เนื้อเรื่องต่างออกไปจากเดิมเยอะอยู่เหมือนกันนะที่สำคัญ "พี่เถิกแกเล่นหนังมีเนื้อเรื่องแล้ว 5555" พอดูแล้ว เอิ่ม หน้าตาพี่แกไม่เข้ากับการเล่นหนังที่ต้องแสดงสีหน้ากระชากอารมแฮะ 5555 

ขออวยเลยครับ ผมให้เรื่องนี้อันดับ 1 ของเดือนนี้เลย ถือเป็นหนังที่ครบมากๆ เนื้อเรื่องน่าติดตามดี เซ็กส์ซีนก็ดุเดือดมาก ที่สำคัญ แอคติ้งของไอริเรื่องนี้ผมให้เต็มสิบเลย

เทียบกับเรื่องมิอง ผมชอบของไอริมากกว่าอีกน่ะ เรื่องไอริผมให้เป็นอันดับหนึ่งในซีรี่ย์นี้เหมือนกัน

5555 นางเด็ดจริงครับท่านกลับมาก็เด็ดเลยเรื่องนี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 03, 2020, 06:19:27 PM โดย kingz9 » บันทึกการเข้า

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
titans
รับแปลซับไทย สนใจสอบถามทาง INBOX
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #52 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2020, 09:08:28 AM »

ABP-991

5555 นางเด็ดจริงครับท่านกลับมาก็เด็ดเลยเรื่องนี้

ซับเกาหลีมาอย่างไวเลยเรื่องนี้ แต่เห็นแล้วต้องถอย เพราะล่อเข้าไปตั้ง 1800 กว่าบรรทัด เยอะกว่าหนังเดบิวท์เสียอีก

kingz9

« ตอบ #53 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2020, 10:11:23 AM »

ABP-991

ซับเกาหลีมาอย่างไวเลยเรื่องนี้ แต่เห็นแล้วต้องถอย เพราะล่อเข้าไปตั้ง 1800 กว่าบรรทัด เยอะกว่าหนังเดบิวท์เสียอีก

5555 หนังค่ายนี้ จะเน้นพูดเยอะครับหลายคนละที่เจอแล้วขอถอยครับท่านเพราะพูดเยอะมากกกคนเลยไม่นิยมเอามาแปล

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
kingz9

« ตอบ #54 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2020, 12:37:00 PM »

มาลุยกันต่อกับซีรี่ย์ ไปงานศพแต่ได้เย เพื่อน SDAM-051

ซีรี่ย์นี้เพิ่งได้ทำมา2 ครั้ง แต่รู้สึกเนื้อเรื่องจะเน้นไปที่สาวผมทอง(เหมือนจะใส่วิก) ก็เริ่มมาก็เป็นการไปงานศพอันนี้ไม่ทราบงานใครเพราะแปลไม่ออก แต่สวดเสร็จก่อนกินกันและแน่นอนว่า วางยาคือสูตรสำเร็จ ก็เสร็จคาห้องที่นั่งกินในงานนั้นละ1ทีแล้วก็นั่งรถกันไปก็มีแหย่นิ้วเขี่ยๆไปอีกที แล้วก็ต่อที่โรงแรมอันนี้โดนรุมเลย สุดท้ายก็ฟินๆกันไป
ถ้าถามจริงๆ ผมชอบอันแรกกว่าอันนี้นะ เหมือนคนแรกจะเล่นสุดกว่า

stars-253

ฮองโจกับซีรี่ย์ สะกดจิตชีวิตเปลี่ยน

เป็นคนที่2ที่เล่นกับซีรี่ย์นี้ คนแรกก็น้องทีน่าที่ย้ายค่ายไปเรียบร้อย

ชอบที่นางใส่วิกผมทองยาวมากสุดแล้วละในเรื่องนี้ สรุปดีงามมาก ทีน่าเล่นว่าดีแล้วนะแต่ฮองนี่ เดอะเบสจริงๆ 5555

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 08, 2020, 12:41:13 PM โดย kingz9 » บันทึกการเข้า

kingz9

« ตอบ #55 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2020, 09:54:02 AM »

BLK-463

เท่าที่ดูในเวปJAVLIB คือไม่รู้ชื่อนาง แล้วไม่มีคำว่าเดบิ้ว ด้วย แต่เท่าที่ดูคือ น่ารักระดับ 9/10 ได้เลยแค่ นาางยิ้มไม่สวยเท่านั้นเองคือยิ้มแล้วฟันจะยื่นๆหน่อย แต่โดยรวมน่ารักมากมาย ลีลายังไม่จัดจ้านมากนัก ใครชอบแนวน่ารักๆ ไม่เน้นกระแทกๆก็ดีครับ ส่วนตัวเก็บแล้วครับแล้วก็รอเรื่องต่อไปอยู่ ส่วนใครรู้ชื่อก็แนะนำกันด้วยนะครับจะได้ตามถูก

SSNI-827

ซึกาซะกับการแสดงที่โคตรดี

ใครชอบให้นางเป็นฝ่ายรุก เป็นฝ่ายยัว เป็นฝ่ายที่ทำทุกอย่างในตัวคนเดียว เรื่องนี้คือ คุ้มจัดชัดจริง แล้วเรื่องนี้นางจะไม่เปลือยทั้งตัวด้วยส่วนใหญ่คือมีเสื้อผ้าติดตัวตลอด ส่วนเนื้อเรื่องคาดเดาว่า "นางน่าจะเป็นพวกชอบถ่ายคลิปมือถือในระหว่างมีSEX" เอาจริงๆคือเรื่องถ่ายคลิปเนี่ยมันเป็นแรงกระตุ้นอารมชนิดนึงนะครับแต่ ส่วนใหญ่คือถ่ายแล้วแมร่งเก็บรักษากันไม่ดี หรือตั้งใจปล่อยหลุดเองนั้นละ (ส่วนตัวก็ชอบนะเวลาถ่ายคลิปเนี่ยอารมพลุ่งพล่านดี)  แล้วหนังแนวนี้มีเยอะนะแต่ เนื้อเรื่องแบบนี้ไม่ค่อยมีครับ 5555 สรุป รอขึ้นหนังยอดเยี่ยมได้เลยนะที่รัก

SSNI-830

Hoshimiya Ichika ผมว่าหลังๆความชื่นชอบระหว่างนางกะตัวผมน้อยลงไปนะ 5555 แต่เรื่องนี้เรียกคืนศรัทธาอันแรงกล้ากลับมาหมดเลย555 เดือนนี้ S1 จัดให้ดาราดังๆของค่ายออกมาแนว ไล่บี้ผู้ชายล้วนๆเลยเรื่องนี้ก็เช่นกัน พยาบาลสุดSEXจัด แล้วจัดแบบคาชุดทุกดอกเลย โอ้ยทีเด็ดจริงๆแม่คุณแต่...ถ้าบอกจุดอ่อนของเรื่องผมคงยกให้ชอคที่ซุมหีนางแล้ว....เอิ่มม ขนาดเซนเซอร์ยังดูออกว่า ผ่านมาเยอะมากแล้วไม่ค่อยได้ดูแลเลย(อันนี้เทียบกับหลายๆคนเลยนะ)ก็นะดีที่มันซุมไม่นาน ควยเลยไม่หด 555 ขืนซุมนานตูจะหมดอารมเอาง่ายๆ

SSNI-826

ยูอาร์กับนวดขั้นสุดยอด

บอกตรงๆว่าตอนแรกรู้สึกว่า เรื่องนี้ไม่น่าโหลดเพราะปมไม่ถนัดกับแนวนวดแล้วใส่เจลเหนียวๆ แต่เรื่องนี้ไม่เลย เพราะนางไม่ใช่แนวแบบนั้น มีแค่ซีนสุดท้ายที่ใช้เหนียวๆนอกนั้นเป็นฝ่ายรุกไล่ผชซะเป็นส่วนใหญ่ สรุปดีงามมากกกเก็บได้เลยแต่ถ้าจัดอันดับอาจไม่ติดอันดับหนังดีของผท

STARS-252

หนังบอกฉลองเรื่องที่100 ด้วยการโดนรุม 15 คน แต่เท่าที่ดู คือโดนไม่ถึงครับที่เหลือแค่มายืนๆฉีดน้ำแล้ว มัน"ไม่สะใจ" อะไรเลย มีบทสัมภาทเป็นเรื่องเป็นราวแต่ SEXซีนเข้าขั้นธรรมดาไม่ได้รุนแรงขนาด15 คนอะไรแบบที่เราๆคิด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 18, 2020, 08:33:01 AM โดย kingz9 » บันทึกการเข้า

karasukung
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #56 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2020, 01:52:14 PM »

รหัส BLK-463 น่าจะเป็นน้อง Natsuki Takeuchi ครับ มีหนังมาแล้ว 3 เรื่อง คือ DTT-050 (debut) / nnpj-391/ miaa-290 ครับ ตามงานน้องคนนี้อยู่ แหะๆ
anuanuanu999
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #57 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2020, 04:35:31 PM »

รหัส BLK-463 น่าจะเป็นน้อง Natsuki Takeuchi ครับ มีหนังมาแล้ว 3 เรื่อง คือ DTT-050 (debut) / nnpj-391/ miaa-290 ครับ ตามงานน้องคนนี้อยู่ แหะๆ

confirm น้อง Natsuki Takeuchi อีกเสียง ตามอยู่เหมือนกันครับ แหะๆ
MarvelRider
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #58 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2020, 03:01:02 AM »

เรื่อง sakura mina แค่เรื่องที่ 100 นี่ครับ นักแสดงชาย 15 คน ไม่ใช่ 100 คน
kingz9

« ตอบ #59 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2020, 08:33:29 AM »

เรื่อง sakura mina แค่เรื่องที่ 100 นี่ครับ นักแสดงชาย 15 คน ไม่ใช่ 100 คน
ขอบพระคุณที่ทักท้วงครับแก้แล้วครับ

หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8 ... 13 พิมพ์