พฤษภาคม 15, 2024, 03:59:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 ... 13 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: วิจารณ์หนังฉบับดิบๆ กลับมาแล้ว 555 อัพเดทหน้า 13 4/10/2563  (อ่าน 111695 ครั้ง)
superk
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #70 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2020, 09:04:06 AM »

ติดตามตลอดครับ  เดี๋ยวนี้แบบว่าต้องดูเพื่อเลือกเลยว่าจะดูเรื่องไหนดี
kingz9
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #71 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2020, 09:24:50 AM »

ติดตามตลอดครับ  เดี๋ยวนี้แบบว่าต้องดูเพื่อเลือกเลยว่าจะดูเรื่องไหนดี

ขอบคุณทุกท่านที่เม้นว่าติดตามอ่านนะครับ ผมก็จะได้รู้ว่า ที่ทำๆนี่ไม่เสียเปล่าเนอะ 555  ขอบคุณท่าน Kid_A  เช่นกันนะครับที่เข้าใจเจตนา

วันนี้ขอฝากรีวิวไว้อีกซักเรื่องครับพอดีเพิ่งได้ดูเมื่อคืน

SSNI-833   Niina Amin  หลังจากน้องหายไปซักเดือน2เดือนได้น้องก็กลับมาประจำการเช่นเดิมแต่เพิ่มเติมคือ...หน้าบวมขึ้นรึเปล่าเนี่ย คือไม่ใช่บวมแบบนิดหน่อยด้วยนะ บวมแบบ บวมมากกเลยด้วยจนผมต้องหยุดแล้วกลับไปเทียบกพหนังเก่านางแล้วก็ดู เออจริงด้วยผมไม่ได้คิดไปเอง หน้าหน้าอวบบวมขึ้นจน ....ไม่น่ารัก กลายเป็น ไม่ดูไปเลยเพราะคือจากจะดูๆกลายเป็นปิด พอ ไม่เอาแล้ว 5555 รีวิวเลยจบแค่เห็นหน้าเธอฉันก็ปิดจอเลย ผมก็เลยเอา เรื่องใหม่ และเรื่องเก่าที่ผมเทียบมาลงให้ดู หรือผมคิดไปเองไม่รู้สิ
SSNI-765 คือหนังที่ผมเพิ่งได้ดูน้องแล้วผมโคตรชอบจนดูอีกเรื่องคือ ที่เปียกฝนนั้นก็แจ่ม แต่ เรื่องนี้ ผมปิดเลย 5555

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
titans
รับแปลซับไทย สนใจสอบถามทาง INBOX
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #72 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2020, 10:46:18 AM »

ขอบคุณทุกท่านที่เม้นว่าติดตามอ่านนะครับ ผมก็จะได้รู้ว่า ที่ทำๆนี่ไม่เสียเปล่าเนอะ 555  ขอบคุณท่าน Kid_A  เช่นกันนะครับที่เข้าใจเจตนา

วันนี้ขอฝากรีวิวไว้อีกซักเรื่องครับพอดีเพิ่งได้ดูเมื่อคืน

SSNI-833   Niina Amin  หลังจากน้องหายไปซักเดือน2เดือนได้น้องก็กลับมาประจำการเช่นเดิมแต่เพิ่มเติมคือ...หน้าบวมขึ้นรึเปล่าเนี่ย คือไม่ใช่บวมแบบนิดหน่อยด้วยนะ บวมแบบ บวมมากกเลยด้วยจนผมต้องหยุดแล้วกลับไปเทียบกพหนังเก่านางแล้วก็ดู เออจริงด้วยผมไม่ได้คิดไปเอง หน้าหน้าอวบบวมขึ้นจน ....ไม่น่ารัก กลายเป็น ไม่ดูไปเลยเพราะคือจากจะดูๆกลายเป็นปิด พอ ไม่เอาแล้ว 5555 รีวิวเลยจบแค่เห็นหน้าเธอฉันก็ปิดจอเลย ผมก็เลยเอา เรื่องใหม่ และเรื่องเก่าที่ผมเทียบมาลงให้ดู หรือผมคิดไปเองไม่รู้สิ
SSNI-765 คือหนังที่ผมเพิ่งได้ดูน้องแล้วผมโคตรชอบจนดูอีกเรื่องคือ ที่เปียกฝนนั้นก็แจ่ม แต่ เรื่องนี้ ผมปิดเลย 5555

555 อ่านแล้วชักสงสัยว่าบวมขึ้นขนาดไหนที่ทำเอาท่าน kingz9 ถึงกับปิดจอ ถ้าน้องมาอ่านเม้นท์นี้มีหนาว

แต่ดูจากปกทั้ง2 เรื่องก็เห็นอยู่ว่าบวมขึ้นนะครับ ท่าจะบำรุงเยอะไปหน่อย

ขอบคุณที่มารีวิวอยู่เสมอ ตามอ่านตลอดนะครับ
CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #73 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2020, 06:32:11 PM »

หนังของอามินนี่เป็นเรื่องแรกที่ผมเปิดดูของเซ็ท S1 เลย

ดูเสร็จ ฟิน ครับ 

ผอมก็รัก อ้วนก็รัก 
kingz9

« ตอบ #74 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2020, 06:48:05 PM »

หนังของอามินนี่เป็นเรื่องแรกที่ผมเปิดดูของเซ็ท S1 เลย

ดูเสร็จ ฟิน ครับ 

ผอมก็รัก อ้วนก็รัก 

555แสดงว่าผมไม่ได้คิดไปเองสินะว่าหน้านางอวบขึ้นจริงๆ เหมือนทาคาโชเลย ไปขุนมาหรือไปทำมาไม่แน่ใจ

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #75 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2020, 07:11:42 PM »

Amin จัง เพิ่งให้สัมภาษณ์ว่ารู้สึกว่าตัวเองอวบๆขึ้น จริงๆครับ

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
อยากให้มาลองก่อนสัก 1 เดือน ชอบไม่ชอบค่อยว่ากัน
น้าเช
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #76 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2020, 08:31:02 PM »

เธอมีปัญหาตรงขากรรไกรและก็คางครับ ตอนนี้เธอบอกว่ากำลังรักษาอยู่ครับ ที่หน้าบวมๆไม่ต้องแปลกใจครับมันอักเสบครับ

kingz9

« ตอบ #77 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2020, 08:57:07 PM »

เธอมีปัญหาตรงขากรรไกรและก็คางครับ ตอนนี้เธอบอกว่ากำลังรักษาอยู่ครับ ที่หน้าบวมๆไม่ต้องแปลกใจครับมันอักเสบครับ

โอ้ว ขอบพระคุณสำหรับข้อมูลครับ สงสัยต้องรอน้องหายดีก่อนค่อยกลับมาดูใหม่

kingz9

« ตอบ #78 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2020, 10:48:05 AM »

HND-869

หนังฟิวกู๊ดดดดด ที่สุด 1เรื่อง ของวงการ AV คือ ไม่มีการนอกใจหรือโดนข่มขืนแต่อย่างใด
ผมคาดเดาว่าหนังจะสื่อก็คือ เป็นแฟนกันแต่ต้องห่างกันเพราะโควิท(ฮั่นแน่อัพเดทซะด้วย) เป็นเวลา 30 วัน ก็มีโทรคอลหากัน มีตกเบ็ดให้ดู มีชักว่าวให้ดู จีบกันต่างๆนาๆ ถ้าคุณอยากดูฉากSEXซีนเยอะๆ แนะนำว่า ข้ามไปเลย เพราะกว่าจะมี 1ฉาก คือ 1ชั่วโมงไปแล้ว หนังคุยเยอะมากกก แต่เป็นSEXซีน คุณภาพล้วนๆเลยนะ คือแสงสีหน้า สวยงามไปหมด ทั้งเรื่อง มี 2ฉาก ฉากแรกจะกินเวลากว่าฉากที่2ที่ใช้เวลา 10นาที ก็ ดีครับ เหมือนคุณเข้าไปดูหนังโรงโรแมนติกๆ 1เรื่อง ที่ดูจบแล้ว ชุ่มช้ำ หัวใจ หัวใจพองโต เพราะหนังตั้งใจทำออกมาแบบนั้นเลยละ แต่ ถ้าคิดจะดู ความเป็นAV อย่าเลย มันเสียเวลาดูมากกว่า เรื่องอื่นยังหื่นกว่านี้อีก

JUL-293

หนังตอนแรกผมคิดว่าจะเป็นซีรี่ย์ ปิดมูลี่ขยี้กามของค่ายนี้ซะละเพราะเริ่มมามันพาให้คิดแบบนั้นแต่เปล่า ตูโดนหลอกกกกก - - คือมันเป็นหนังในออฟฟิสนั้นแหละ แล้วก็ประมาณผญ โดนบังคับให้ใส่ ถุงน่อง(เออผมไม่รู้ว่าแบบนี้เรียกว่าอะไรที่มันจะเป็นถุงน่องแล้วมีสายหนีบกับที่ใส่รอบเอว) นั้นละ แล้วก็สุดท้ายเสร็จหัวหน้าตามระเบียบ มีวีดีโอคอลตอนท้ายที่หัวหน้าคุยกะสามีแต่เมียอะโดนเขี่ยโดนเย อยู่ด้วยก็ลุ้นๆสนุกๆดีครับ Takeuchi Natsuki หลังๆเริ่มแสดงเยอะแล้วและเริ่มดีขึ้นตามลำดับ ก็ ชอบนะเรื่องนี้

HND-877

หนังสื่อประมาณ มีแฟนเป็นผู้สูงวัย แล้วก็พาไป ออนเซน ก็ไม่มีไรมากนะส่วนตัวเปิดดูรอบเดียวไม่มีไรให้จดจำ  Takeuchi Natsuki ผมไม่ค่อยชอบเวลาที่นางเปลือยๆหมดตัวแบบนี้ด้วยมั้ง 5555

cjod-254

ด้วยความเป็น AIKA แหละ ผมเลยตั้งใจดูมากกก 5555 และหนังก็ดึงจุดเด่นของนางมาได้เกือบครบนะ คือ ยัวเยเก่ง แกล้งผช เป็นเลิศ แล้วก็ชอบใส่ ชุดชั้นในสีฉูดฉาดตัดกับสีผิวได้ดี หุ่น ดีด้วยสิ ดูแลหุ่นสุดๆ มีกล้ามท้องให้เห็นมากกว่าเห็นพุง ไม่คิดด้วยว่านางจะแก่แล้ว แต่แน่นอนว่า แก่แหละ หนังนางน้อยลง แต่ก็ชอบนะหนังแนวนี้ เก็บครับไม่มีไรมาก

cawd-105

Itou Mayuki ผมว่าผมมั่นใจได้นะว่านางเคยแสดงหนังแนวนี้มาแล้ว ก็ไม่รู้ทำไมได้แสดงอีก(หรือผมเข้าใจผิดไม่รู้5555) แต่พลอตเดิมๆครับ พนักงาน ค้างคืน โดนตับ แต่เรื่องนี้ดีหน่อยตรง ซีนแรกคือ ข่มขืนแล้วตอนจบนางถีบผู้ชาย 5555 ดูสมเหตุสมผลดีครับ แล้วซีน2-3นี่คือสนองงความต้องการส่วนตัวล้วนๆ น่าจดจำคงเป็นซีนแรกที่น่าถีบผชตอนโดนแตกใน นั้นละ นอกนั้น เสมอตัว แสง มุมกล้อง ดีครับไม่มีอะไรให้รกหูรกตา สรุปสั้นๆ ดีงาม

HND-875

Kawana Minori ผมชอบนางนะยกเว้นเรื่องที่เล่นตูด 555 แต่เรื่องนี้ผมก็รู้สึกว่า ไม่ค่อยเด็ด ไม่ดีเลยก็ว่าได้ คือหนังบทมันดูอ่วนยวบเกินไป คนร้ายเข้าบ้านได้แบบง่ายๆแล้ว นางเอกเจอคนร้ายแต่ไม่มีทีท่าอยากจะหนี(ก็ไม่รู้ว่าคนร้่ายกับพระเอกนางเอกนี่รู้จักกันไหม) แต่บทคือห่วย การแสดงก็ห่วยอีก บทแรกโดนข่มขืนนะ "ช่มขืนนนนน" แต่นางดันแสดงออกไปในทาง " เชิญข่มขืนฉันเถอะ" อาเหะ มันไม่ใช่แล้วว ดิ้นสิดิ้น หนีสิหนี นี่สมยอมง่ายๆซะงั้นเลยอืมมม พอดูๆไปก็ อืมมมมม ไม่มีไรน่าจดจำอีก1เรื่อง ห่วยเลยก็ว่าได้ คือ ไม่เด็ดไรเลย ลบทิ้งก็ไม่เสียหายอะไรซักกะนิดดดด

ก็มีเท่านี้แหละครับ ไว้โอกาศหน้าเจอกันใหม่คราบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 24, 2020, 10:52:17 AM โดย kingz9 » บันทึกการเข้า

mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #79 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2020, 12:57:05 PM »

ท่าน kingz9

ผมเห็นคอมเม้นต์เลยตามไปดู ในเว๊บว่าเรื่องไหนนะ ขัดใจเหมือนกัน พวกข่มขืน

แต่เหมือนสมยอม ไม่หนี ไม่ดิ้น แถมถ่างขาให้อีก

HND875 Kawana Minori

ในเว๊บของค่าย Honnaka มันบอกว่า คนที่ข่มขืนนางเอก มันเป็น "พ่อของแฟนนางเอก" น่ะครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 ... 13 พิมพ์