พฤษภาคม 13, 2024, 10:41:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมชุดนักเรียนแบบนี้ถึงไม่ค่อยเจอในหนังเท่าไหร  (อ่าน 8599 ครั้ง)
kajeewa
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2018, 06:05:44 PM »

ตามรูปเลยครับ  ผมลองหาชุดนักเรียนที่เป็นเดรสตัวเดียวแบบนี้ปรากฎว่าเจอน้อยมาก แทบจะหาไม่ได้เลย  หาใน javlibrary ในหมวดชุดนักเรียนกับคอสเพย์ก็เปิดไป100กว่าหน้าแทบไม่เจอ  มันไม่เป็นที่นิยมหรือว่าอะไรครับ  ผมว่าชุดเดรสแบบนี้มันก็น่ารักดีนะ

ถ้าใครมีหนังที่ใส่ชุดเดรสแบบนี้ก็ช่วยแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณครับ

MZR16DE
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2018, 06:36:57 PM »

เหมือนว่ากฏหมายใหม่ ห้ามเอาชุดนักเรียนที่เหมือนของจริงมาแสดงแล้วอ่ะครับ เพื่อปกป้องสวัสดิภาพเยาวชนในสังคมจริงๆทั่วไป
kajeewa

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2018, 07:24:53 PM »

แต่หนังแนวชุดนักเรียนก็ยังเยอะอยู่นะครับ  ออกมาตลอด  แต่ชุดแบบนี้ มันแทบไม่มีเลย ลองย้อนหาย้อนหลังไปก็ไม่ค่อยมี ไม่ทราบเหมือนกันว่าชุดแบบนี้มันเหมือนของจริงรึเปล่า เห็นเรื่องอื่นก็เหมือนกันทั้งนั้นเลย
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2018, 10:38:38 PM »

เหมือนว่ากฏหมายใหม่ ห้ามเอาชุดนักเรียนที่เหมือนของจริงมาแสดงแล้วอ่ะครับ เพื่อปกป้องสวัสดิภาพเยาวชนในสังคมจริงๆทั่วไป
โหยย กฏหมายนั่นร่างที่ไทยรึเปล่าครับทำไมอ๊อน อ่อน
เพราะหนังชุดนักเรียนนี่มีออกมาทุกสัปดาห์มาไม่รู้กี่ปีละ ทุกวันนี้ก็ยังมีทุกสัปดาห์

A PinK
play...

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2018, 10:52:53 PM »

ชอบแบบแบ๊วๆกันนะครับ  คือแบบนั้นจะดูเด็กลงไปอีกนะ 55
ส่วนใหญ่หนังAVชุดน่าจะประมาณนี้ใช่มะ

แต่ส่วนตัวผมจะชอบชุดแนวโตsexyหน่อยแบบนี้ครับ
kajeewa

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2018, 11:35:10 PM »

ใช่ครับส่วนใหญ่ก็จะเป็นแบบสองท่อนคือเสื้อกับกระโปรง แต่เป็นเดรสชุดเดียวไม่ค่อยมีเลย 

ชอบแบบแบ๊วๆกันนะครับ  คือแบบนั้นจะดูเด็กลงไปอีกนะ 55
ส่วนใหญ่หนังAVชุดน่าจะประมาณนี้ใช่มะ

แต่ส่วนตัวผมจะชอบชุดแนวโตsexyหน่อยแบบนี้ครับ

madao1
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2018, 07:21:39 AM »

คงมีปัญหาจริงๆกับชุดแบบเฉพาะไม่โหล ไม่งั้นน่าจะจับซึโบมิ ใส่ชุดเนตรนารีเล่นหนังเลยครับ Grin
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2018, 07:28:12 AM »

ส่วนตัวแพ้ชุดยุวกาชาด อยากเห็นดาราเอวีใครก็ได้ใส่ ไม่ต้องถึงกับถ่ายหนัง ถ่ายแบบถ่ายรูปเฉยๆก็พอละ

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
อยากให้มาลองก่อนสัก 1 เดือน ชอบไม่ชอบค่อยว่ากัน
Lumia
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2018, 08:47:07 AM »

ผมชอบชุดพยาบาล อยากให้มีเยอะๆ ผมสายพยาบาล Grin Grin
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2018, 02:14:27 PM »

เออ​ เขาดูเด็กประเทศเขาก็ดีเเล้ว​ อย่างน้อยก็มีสักประเทศทีกฎหมายคือกฎหมาย​ ไม่เอาใจเฒ่าหัวงู

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
หน้า: [1] 2 พิมพ์