พฤษภาคม 13, 2024, 01:48:26 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: นวดกระปู๋ คืออะไร ? แบ่งปันประสบการณ์  (อ่าน 120130 ครั้ง)
Riovatino
AV Dedicator (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2011, 09:21:41 AM »

ใครที่ช่ำชองเรื่องนี้ ช่วยแบ่งปันประสบการณ์ให้ผมด้วยนะคับ

คือผมไม่รู้ว่านวด กระปู๋ เนี่ย มันทำอะไรได้บ้าง

แล้วเราเสียเงินไป ประมาณ 1800 บ. ต่อ ชั่วโมงกว่าเนี่ย เราจะได้จุ่มน้องๆเขาไม๊

หรือว่า แค่นวดๆ ให้เราเสียวเล่น

แล้ว เขาทำอะไรให้เราบ้าง ยังไงก้อช่วยแชร์ประสบการ์ณด้วยนะคับ ผมยังอ่อนหัด 5555+

ปล. เสียเงินไปเยอะแล้วไม่ได้ซ่ำนี่มันจะเสียอารมณ์นะ อิอิ
sompoat
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2011, 09:50:12 AM »

ลองไปค้นโพสต์ของรองประธานดูนะครับ ท่านลงไว้ละเอียดยิบมาก ลองๆ ไปทั่วๆ บอร์ดหน่อย ถ้าไม่ได้คำตอบก็ไปดูที่ bathlover ได้ครับ

ยากูซ่าหน้าทะเล้น
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2011, 07:54:26 PM »

เอาง่ายๆสั้นๆได้ใจความ จ้างสาวๆมาชักว่าวให้น้ำแตก

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
Math
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2011, 12:06:28 AM »

เอาเงินไปลงจิมิเทียมดีกว่าเยอะรับ
ze7ez

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2011, 12:45:56 AM »

นวดแบบนี้

Aum
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2011, 02:16:42 AM »

มันอยู่ที่เรานี่ล่ะครับ นวดกระปู๋ก็เป็นอีกทางเลือกนึง  ถ้าคุณอยากเอาก็ไปลงที่อาบอบนวดจบครับ นวดกระปู๋ก้ได้อีกฟีล    ผมก็อยากเอาครับบอกตรงๆ แต่ไปอาบอบนวดค่าใช้จ่ายมันเยอะกว่าที่คิด  ก็เลยมาลงที่นวดกระปู๋  ลองหาร้านที่ราคาสมเหตุสมผลดูครับ อย่างร้านประจำผมนี่ 1500 ถอดหมด เด็กก้ใช้ได้ เฟิร์นลี่ทุกคน  มันอยู่ที่ความพอใจของเราครับ

เราทำอะไรได้บ้าง เอาง่ายๆ มันคือสปาครับ แต่มันมากกว่าสปาเพื่อสุขภาพ   น้องเค้าก็นวดเราทั่วไปนี่ล่ะแต่ถ้าจะมาหวังเพื่อนวดหายเมื่อย นู่นไป  หานวดแผนไทยครับ  อันนี้นวดเพื่อผ่อนคลาย   พอนวดเป็นพิธีเสร็จก็มาถึงคิวนวดกระปู๋ หรือเรียกว่านวดกษัยนี่ล่ะครับ เป็นการนวดเพื่อสุขภากระปู๋เราให้ตื่นตัวตรงนี้ล่ะครับ  เริ่มนัวกันได้เเล้ว  

การนวด จะมีสามระดับ

ระดับหนึ่ง ก็นวด ทั่วไปนัวตามสบาย ห้ามจิ้ม
ระดับสอง  ใช้ปาก
ระดับสาม  ซั่มกันเลย

แต่ๆๆๆ ระดับสาม แล้วแต่น้องนะครับ แต่ส่วนใหญ่ยากครับที่จะได้ระดับสามเพราะน้องส่วนใหญ่ที่มาทำงานแบบนี้  ไม่ได้อยากโดนจิ้มหรอกครับ ถ้างั้นก็ไปทำ อาบอบนวดก้ได้ ใช่ไหม จึงมีแค่บางคนเท่านั้นที่ทำ  ซึ่งจะมีค่าออฟชั่นตั้งหากตั้งแต่ ระดับสองแล้ว  โดยทั่วไปปากนี่ก็เริ่มที่500   ส่วนระดับสาม เริ่มที่2000 แล้วแต่คนไปว่าจะเท่าใด    แต่พวกเซียน  เนี่ย เค้าจะมีความสามารถในการซั่มน้อง  ต้องเก็บประสบการณืครับ บิ้วน้องจนน้องทนไม่ไหว บางคน ให้ซั่มฟรีก้มี  ฮ่าๆๆ แต่ว่ายากกกกกกกกกกกกกกกกครับ ผมยังไม่เคยได้เลย  แต่ก็มีเด็กเสนอระดับสามให้เหมือนกัน  ที่2000 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 03, 2011, 02:20:07 AM โดย Aum » บันทึกการเข้า
Riovatino

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2011, 05:45:26 AM »

ขอบคุณ พี่ๆทั้งหลายมากๆคร้าบ พอจะรู้แล้ว ว่ามันเป็นยังไง ต้องไปลอง 555+

เออพี่ ไอที่ว่า ระดับสามเนี่ย เสียเพิ่มอีก 2000 หลังจากที่เสียหน้าเคาน์เตอร์ไปแล้ว 1500 เหรอคับ ?

งี้รวมกัน ก้อ 3500 เลยดิ่ โหยยย Lips Sealed
Aum
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2011, 12:03:47 PM »

ถูกแล้วครับ จุดประสงต์มันก้ไม่ได้ไปซั่มกันแต่แรกแล้ว ในนั้นเค้าติดว่าห้ามค้าประเวณีด้วยซ้ำ  แล้วสองพันนี่ก็ราคาคาดเดาของผม จริงๆแล้วแต่น้องอีก แต่อย่างที่บอกยากครับที่จะได้ ถ้าไม่หล่อจริงๆ หรือรวยก็ไม่ได้ง่ายๆหรอก  ถ้าน้องเค้าไม่ต้องการเปดยังไงคุณก็อด
yutto
ปลิงควาย
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2011, 05:34:54 PM »

แบบที่ท่านข้างบนบอกนั่นแหละ ครับ
ท่านอย่าไปหวังว่าจะได้ซั่มน่ะ ส่วนใหญ่น้องไม่ยอมหรอก
หากมีจริงๆ คชจ 4000 แล้ว ไปตู้เลือกตัวโมเดลเลยดีกว่าครับ
สวยๆ กว่าเด็กนวดกระปู๋เต็มไปหมด

ประสบการณ์ส่วนตัว ตอนนี้เลิกแระ
ผมเองเคยซั่มน้องมา 2 คนแระ
คนแรกนี่ไปซ้ำครั้งที่  3 ถึงได้ น้องขึ้นเองเลยครับ
หลังจากนั้นก็ได้เรื่อยมา จนเลิกรากันไป

คนที่สองนี่ครั้งแรกก็ได้เลย แต่น้องมาทำ part time
ไม่เจอกันอีกเลย เซ็งมาก หน้าอกประมาณ Yuma เลยอะ

ที่สำคัญ ไปเที่ยวแบบนี้ ยังไงก็พอถุงไว้น่ะ
อะไรก็เกิดขึ้นได้ครับ
Riovatino

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2011, 09:56:28 AM »

แบบนี้ ลงอ่างดีกว่าโน๊ะ อิอิ Grin
หน้า: [1] 2 พิมพ์